ആശാ ബീഗം എന്ന ഉമ്മച്ചികുട്ടി 3 [Arun Jith]

Posted by

ആശാ ബീഗം എന്ന ഉമ്മച്ചികുട്ടി 3

Asha Beegum Enna Ummachikutty Part 3 | Author : Arunjith

Previous Part

 

ചങ്കുകളെ നന്ദി, അഭിപ്രായങ്ങൾ എല്ലാം  സ്വീകരിക്കുന്നു, പക്ഷെ പലതും നടപ്പിലാക്കാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് കാരണം, കഥയുടെ ക്ലൈമാക്സ് വരെ യുള്ള ഫ്രെയിം വർക്ക് മനസ്സിൽ പൂർത്തിയാക്കിയതാണ്, ഇനി അത് പൊളിച്ചു എഴുതിയാൽ മുന്നോട്ട് എഴുതാൻ ചിലപ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടും, റൈറ്റേഴ്‌സ് ബ്ലോക്ക് നന്നായി ഉള്ള ആളാണ് ഞാൻ,  മറ്റൊരു സാഹചര്യത്തിലേക്ക് കഥ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പാടാണ് , ക്ഷമിക്കുക

———————————————————————————————————————

ആദ്യമായി വരുന്ന വർ മുൻഭാഗങ്ങൾ കൂടി വായിച്ചാൽ നന്നായിരിക്കും എന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു .

 

ഇഷ്ടായാൽ ലൈക് മറക്കരുതേ

 

———————————————————————————————————————–

 

“അത് പറയാനായി ഒന്നുമില്ല ചേട്ടായീ, കസിൻ അല്ലെ പണ്ടേ അറിയുന്നതല്ലേ അങ്ങനെ അങ്ങ് ഉണ്ടായി ”  അവൾ ഒഴിഞ്ഞു മാറാനായി പറഞ്ഞു.

 

” ജാഡ ഇടാതെ വിശദമായി പറ പെണ്ണെ” അവളെ ഒന്നുകൂടി അടുത്തേക്ക് ചേർത്തിരുത്തി തോളിലൂടെ കൈ അവളുടെ നൈറ്റിക്ക് ഉള്ളിലേക്ക് ഇട്ട് അവളുടെ മുല ഗോളത്തിനു  കരപരിലാളനം നൽകികൊണ്ട്  പറഞ്ഞു.

 

” ആള് കസിൻ ആണ് മാമയുടെ മോൻ, നജീം, ഇവിടെയുള്ള നജ്മയുടെ ബ്രദർ ” അവൾ പറഞ്ഞു തുടങ്ങി.

 

ഞാൻ മൂളി കേട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു.

 

” ആള് പണ്ടേ ഭയങ്കര സുന്ദരനാണ്,  വെളുത്തു തുടുത്തു, അന്ന് എന്റെ  പഠിച്ച പല പെൺപിള്ളേരും ആളെ വായിനോക്കും എന്നിട്ട് എന്നെ അസൂയയോടെ നോക്കി കൊണ്ട് പറയും നിന്റെ മാമേടെ മോൻ അല്ലെ നിനക്ക് വേണേൽ കേട്ടമല്ലോ എന്ന്, അവരുടെ ആ പറച്ചിൽ എനിക്കും ഇഷ്ടമായിരുന്നതുകൊണ്ട് ഞാൻ അവരെ നാണത്തോടെ  ചിരിച്ചുകാണിക്കും , കസിൻസ് ആയതുകൊണ്ടും അടുത്തടുത്ത വീടുകളായതുകൊണ്ടും ഞങ്ങൾ എല്ലാം നല്ല കമ്പനി ആയിരുന്നു. ആൾക്കാണെൽ മുറപ്പെണ്ണ് ഞാൻ മാത്രേ ഉള്ളു താനും, അപ്പൊ സ്വാഭാവികമായി ഞാനും ആള് തന്നെ ആകും എന്നെ കെട്ടുക എന്ന് ആഗ്രഹിച്ചു. അനഗ്നെ കാലം കടന്നു പോയി, അയ്യാൾ ഉള്ളൊന്ദ് കോളേജിൽ പോലും ഒരു ആൺപിള്ളേരെ ഞാൻ വെറുതെ പോലും  നോക്കിയിട്ടില്ല , എൻറെ അന്നത്തെ കോലം ചേട്ടായിക്ക് അറിയില്ല ഉണക്ക കമ്പ് എന്നേക്കാൾ വണ്ണംകാണും, ഇപ്പോഴത്തെ നിറമൊന്നുമില്ല, തീരെ കാണാൻ കൊള്ളില്ല എന്ന അപകർഷതാ ഉള്ള കാലം ആണ്, ഇപ്പോൾ അങ്ങ് സുന്ദരി ആണെന്നല്ല കേട്ടോ ഞാൻ പറഞ്ഞത് “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *