എന്റെ വിദ്യേച്ചി 2 [Meera]

Posted by

എന്റെ വിദ്യേച്ചി 2

Ente vidhya chechi Part 2 | Author : Meera

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

ആദ്യ ഭാഗത്തിന് എല്ലാരും തന്ന സപ്പോർട്ടിന് ഒരുപാട് നന്ദി …മാക്സിമം നന്നായി തന്നെ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കാം …..

 

കളി ക്ഷീണത്തിൽ മൂന്ന് പേരും കിടന്നുറങ്ങി … ഉച്ച ഊണ് പോലും കഴിക്കാതെ ഉറക്കം …വിദ്യ മെല്ലെ കണ്ണ് തുറന്നു .. അനിയനും കൂട്ടുകാരിയും ചേർത്ത് നടത്തിയ കളിയുടെ രസങ്ങൾ അവരുടെ കിടപ്പ് കണ്ടപ്പോൾ വിദ്യയിൽ ഉണർന്നു … അനിയൻ കുട്ടന് ഒരു ചുംബനം നൽകി അവൾ എണീറ്റു .. നിത്യയും ഉടൻ എണീറ്റു ..രണ്ടു ചരക്കുകളും നോക്കി ചിരിച്ചു …

ഉടുതുണി ഇല്ലാതെ രണ്ടു വെണ്ണ ചരക്കുകൾ നോക്കി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മുടി വാരി കെട്ടി …കുണ്ടി കുലുക്കി രണ്ടും കൂടെ ബാത്ത് റൂമിൽ കേറി .. താഴെ കുന്തിച്ചിരുന്നു അവർ പരസ്പരം പൂറിലേക്ക് മൂത്രം ഒഴിച്ച് …. ലെസ്ബിയൻ കളികൾക്ക് ശേഷം ഉള്ള പതിവ് ആണ് ..

രണ്ടാളും അത് തെറ്റിച്ചില്ല ..പരസ്പരം പൂർ കഴുകി കൊടുത്തു അവർ .. നല്ലൊരു ചുംബനം പരസ്പരം നൽകിയിട്ട് അവർ പുറത്തു ഇറങ്ങി .. വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചു … പുതിയ ഷഡിയും ബ്രായും അവർ എടുത്തു ഇട്ടു … ചുവന്ന കളർ ആയിരുന്നു അവർ ഇട്ടതു ..

വിദ്യ അലമാരി തുറന്നു നിത്യയുടെ ബനിയനും പലാസോ പാന്റും എടുത്തിട്ടു ….രാവിലെ ഇട്ടു വന്ന ഡ്രസ്സ് പോകാൻ നേരം ഇടം എന്ന് കരുതി .. നിത്യ ഒരു ബനിയനും ട്രൗസറും എടുത്തിട്ട് ചായ വെക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു പോയി .. വിദ്യ അമലിന്റെ ഷർട്ട് എടുത്തു തേച്ചു വെക്കം എന്ന് കരുതി ..

അവളുടെ ഡ്രെസ്സും എടുത്തു …  തേച്ചു വൃത്തി ആക്കി റൂമിൽ എടുത്തുവെച്ചു വന്നപ്പോളേക്കും നിത്യ ചായ കൊണ്ട് വന്നു ….

നിത്യ : ഡി … നല്ല ഒരു എക്സ്പീരിയൻസ് ആയിരുന്നു എനിക്ക് ..നിന്റെ സെലെക്ഷൻ അടിപൊളി ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *