ഇത് ഞങ്ങളുടെ ലോകം 10 [Ameerali]

Posted by

ഇത് ഞങ്ങളുടെ ലോകം 10

Ethu Njangalude Lokam Part 10 | Author : Ameerali

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

അമീറലി.

 

കഥ തുടരുകയാണ് സുഹൃത്തുക്കളെ,

 

ഇതൊരു തുടർകഥയാണ്, ഓരോ പാർട്ടും കഴിയുന്തോറും കഥ കൂടുതൽ കൂടുതൽ സങ്കീർണമാവുകയാണ്.  അതിനാൽ ഈ പാർട്ട്‌ വായിക്കുന്നതിന് മുൻപ് ഇതിനുമുൻപുള്ള 9 പാർട്ടുകൾകൂടി വായിച്ചാൽ മാത്രമേ ഈ കഥയുടെ ഗതിയും കഥാപാത്രങ്ങളെയും വിശദമായി മനസ്സിലാക്കാനാകൂ.

 

യു. എ. ഇ ഇൽ വരാൻ പോകുന്ന ദീർഘമായ പെരുന്നാൾ ഹോളിഡേക്ക്‌ മുൻപായി കുറേ തൊഴിൽ സംബന്ധമായ യാത്രകളും ജോലികളും പൂർത്തിയാക്കാനുണ്ടായിരുന്നു. അതാണ് ഈ പാർട്ട്‌ ഇത്രയും വൈകാൻ കാരണം. ക്ഷമിക്കുമല്ലോ…

 

അപ്പോൾ ഇനി കഥയിലേക്ക്…

 

റിയാനയും സലോമിയും കൂടി പാചകം പൂർത്തിയാക്കാൻ അടുക്കളയിലേക്ക് പോയപ്പോൾ അമീർ കിടക്കയിൽ തളർന്നുകിടന്നുറങ്ങുന്ന ചരക്കുകളെ നോക്കി. രണ്ടും അടുത്ത ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ഉണരാൻ സാധ്യതയില്ല. ടാബ്ലറ്റും ഓയ്ലമെന്റും ഒപ്പം ഉപയോഗിച്ചത് കൊണ്ട് ശരീരം തളർന്നിട്ടും കമ്പി വിബ്രഞ്ചിച്ച് നിൽക്കുകയാണിപ്പോഴും. അതിന്റെ കഴപ്പ് ഒരു വശത്ത്. ശരീരക്ഷീണം മറുവശത്ത്. എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ അമീർ അവിടെ നിന്നു.

 

“എന്താ ചെയ്യാ… നേരെ നസിയോട് പറയാം. അല്ലാതെ എന്ത് ചെയ്യാനാ…” അവൻ ആലോചിച്ചു.

 

അവൻ ഒരിക്കൽ കൂടി രഹനയുടെ  മുലക്ക് പിടിച്ച് രണ്ടുമൂന്നു കുലുക്ക് കുലുക്കിയ ശേഷം അവളുടെയും റംസിയുടെയും  ചന്തിക്ക് ഓരോ പെട കൊടുത്തുകൊണ്ടു ഹോളിലേക്ക് ചെന്നു.

 

ഹോളിൽ എത്തിയപ്പോഴേക്കും അവന് കിച്ചണിൽ ചരക്കുകൾ പണിയെടുക്കുന്നതിന്റെ ശബ്ദം കേൾക്കാനായി. ഇനി ഏതാണ്ടത് ഒരു മാസം കാലം തന്റെ പീഡനത്തിന് ഇരയാകേണ്ട പെണ്ണുങ്ങൾ അല്ലേ. ആഹാരമൊക്കെ ഉണ്ടാക്കട്ടെ എന്ന് ചിന്തിച്ച് അവൻ നേരെ അവന്റെ  ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറി. അപ്പോഴേക്കും നസി ചെറുതായി ഉറക്കം പിടിച്ചെങ്കിലും ഗാഡനിദ്രയിലായിരുന്നില്ല. അതിനാൽ അവന്റെ കുലപ്പിച്ചു കൊണ്ടുള്ള വരവ് അവൾ അറിഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *