എന്റെ ഭാര്യയുടെ വികൃതിത്തരങ്ങൾ 4 [ജോണിക്കുട്ടൻ] [Climax]

Posted by

എന്റെ ഭാര്യയുടെ വികൃതിത്തരങ്ങൾ 4

Ente Bharyayude Rathivaikrithangal Part 4 | Author : Johnykuttan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


സുഹൃത്തുക്കളെ… കഴിഞ്ഞപ്രാവശ്യം നിർത്തിയിടുത്തു നിന്ന് ഞാൻ  ഇപ്പോൾ തുടങ്ങുന്നു…

കാര്യങ്ങൾ വേറൊന്നുമല്ല. അവൾ അവളുടെ കള്ള കാമുകന്റെ അടുത്തേക്ക് പോയി. ഒരു ഹോട്ടലിൽ ആയിരുന്നു അവരുടെ സമാഗമം. അവരുടെ സംഗമത്തിനിടയിൽ ഒരു വെയ്റ്റർ വന്നതും കാമുകനായ ജോൺ ആ വെയിറ്ററെ അവളെ കളിക്കാൻ ക്ഷണിക്കുന്നതും  അവൻ അവളെ കളിച്ചു തുടങ്ങുന്നതും ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിന്റെ അവസാനം.. തുടർന്നു വായിക്കൂ...


സരിരിക അവളുടെ വിവരണം തുടർന്നു…വെയിറ്റർ അവളുടെ മുലകളിൽ മുറുകെ പിടിച്ചു, ജോണിന്റെ കൈപ്പത്തികൾ അവളുടെ തുടകളിൽ മുറുകെ പിടിച്ചു. അവളുടെ മുതുകിൽ മുഴുവൻ ചുംബിക്കുന്നതിലും തോളിൽ കടിക്കുന്നതിന്റെയും തിരക്കിലായിരുന്നു വെയിറ്റർ. . ഇതിനോടകം പുതിയ സാഹചര്യവുമായി പൊരുത്തപ്പെട്ട സരിക കൂടുതൽ എതിർപ്പുകൾ ഒന്നും ഇല്ലാതെ കളിയിൽ പങ്കെടുത്തു തുടങ്ങി.

 

 

ഇത് മറ്റവരുടെ സന്തോഷവും സംവേദനവും ഇരട്ടിയാക്കി. അവർ 10 മിനിറ്റ് അവളെ ഭോഗിക്കുന്നത് തുടരുകയും ഒരേസമയം അവളുടെ ദ്വാരങ്ങൾ നിറയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. സരിക ജോണിന്റെ നെഞ്ചിലും വെയിറ്റർ സരികയുടെ പുറത്തും ചാരി. ജോൺ അവന്റെ പേര് ചോദിച്ചു, ജഗൻ എന്നായിരുന്നു മറുപടി.

 

എത്രനേരം അവന് ഫ്രീ ഉണ്ടെന്നു . ജോൺ ചോദിച്ചു.നാളെ രാത്രി 10 മണി വരെ തനിക്ക് ഒഴിവ് ഉണ്ടെന്ന് ജഗൻ പറഞ്ഞു. ജോൺ അവനോട് തങ്ങൾക്കൊപ്പം മുറിയിൽ നിൽക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. എല്ലാവരും കട്ടിലിൽ നിന്ന് എഴുന്നേറ്റ് ഒരുമിച്ചു കുളിച്ചു. പരസ്പരം ശരീരങ്ങളും സ്വകാര്യഭാഗങ്ങൾ സോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കഴുകി , എന്നിട്ട് ഒരുമിച്ച് അത്താഴം കഴിച്ചു.

 

 

അത്താഴവും ചെറിയ ഇടവേളയും കഴിഞ്ഞ് ജോൺ സരികയോട് തന്റെ കാലുകൾക്കിടയിൽ വരാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. സൂചന കിട്ടിയ സരിക അവന്റെ കാലുകൾക്കിടയിൽ വന്ന് ഒരു ബ്ലോജോബ് കൊടുക്കാൻ തുടങ്ങി. ജഗൻ ഇത് നോക്കിനിൽക്കുകയും തന്റെ കുണ്ണയിൽ കളിക്കുകയും ചെയ്തു. ജോൺ നേരത്തെ പഠിപ്പിച്ച എല്ലാ കഴിവുകളും സരിക ഉപയോഗിക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *