സ്വന്തം അമ്മായിയമ്മ [Manoj]

Posted by

സ്വന്തം അമ്മായിയമ്മ 10 

Swantham ammayiyamma 10 | Author : Manoj

Previous Part | www.kambistories.com


സുഹൃത്തുക്കളെ കുറച്ചു നാളുകളായി കഥകൾ ഒന്നും എഴുതാറില്ലായിരുന്നു ചില പ്രശ്നങ്ങൾ കാരണം മാറി നിൽക്കുവാരുന്നു എങ്കിലും കഥകൾ മിക്കതും വായിച്ചു രസച്ചിരുന്നു പക്ഷെ ജീവിതം എന്ന്അ പറഞ്ഞാൽ പ്രശ്നങ്ങൾ മാത്രമല്ലല്ലോ സന്തോഷവും അടിച്ചുപൊളിക്കലും ആവശ്യമാണല്ലോ അതുകൊണ്ട് തന്നെ വീണ്ടും കഥ എഴുതി തുടങ്ങാം എന്ന് കരുതി കൂട്ടുകാരോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവർ പറഞ്ഞത് പുതിയ കഥ യെ ക്കാൾ നല്ലത് ‘സ്വന്തം അമ്മായിയമ്മ ‘ തുടർന്ന് എഴുതിക്കൂടെ എന്നാണ്. അതുകൊണ്ട് ഞാൻ ആ കഥയുടെ പത്താം ഭാഗം മുതൽ തുടങ്ങുന്നു..

അങ്ങനെ അമ്മായി അമ്മയെ കളി തുടർന്ന് ഇടക്ക് നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ അനിയത്തി സാനിയ യാ യെയും കളിക്കലും പൂർവാധികം നല്ല പോലെ തുടർന്ന് കൊണ്ടിരുന്നു… പക്ഷെ കുറച്ചു നാളായി അമ്മായി നാട്ടിൽ ആണ് ഇളയ അളിയന്റെ തുടർ പഠനവും ആയി പോയതാണ്.. അതുകൊണ്ട് തന്നെ കളി ഇപ്പോൾ കുറച്ചു നാളായി എന്റെ ഭാര്യ സവിതയും ആയി മാത്രം ഒതുങ്ങി നില്കുന്നു.. പക്ഷെ അമ്മായിഅമ്മയെ കളിക്കുന്ന സുഖം ഒന്ന് വേറെ തന്നെ ആണ് എന്റെ ഭാര്യ മോശം എന്നല്ല.. അവൾ ഒരു അടിപൊളി പെണ്ണ് തന്നെ ആണ്ക ണ്ടാൽ നമ്മുടെ നടി ശ്വേത മേനോനെ പോലെ.. ഏതാണ്ട് ശരീര വടിവും മുലയും ചന്തിയും എല്ലാം അതുപോലെ തന്നെ നല്ലവിടർന്ന ചാമ്പക്ക ചുണ്ടും നല്ല കുഴിയുള്ള പുക്കിളും അതുപോലെ ആര് കണ്ടാലും കൊതിക്കുന്ന വശ്യതയാർന്ന ചിരിയും…

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ സവിതയുടെ അമ്മാവന്റെ മോൻ ഉണ്ണി ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ ഉടനെ നാട്ടിൽ നിന്നും ജോലി നോക്കാൻ വിസിറ്റിംഗ് വിസയിൽ അബുദാബിയിൽ എത്തി.. അതിനിടയിൽ ഞങ്ങൾ താമസം ദുബായ് ഇൽ നിന്നും അബുദാബിയിലേക്ക് മാറ്റിയിരുന്നു.. വിഷ്‌ണു അവന്റെ കൂട്ടുകാരുടെ കൂടെ ആണ് താമസം..അമ്മാവൻ മാരുടെ മക്കൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്റെ ഭാര്യ സവി ക്ക് ഭയങ്കര ഇഷ്ടമാണ് അവർക്ക് തിരിച്ചും ഇവളെന്നു പറഞ്ഞാൽ അങ്ങനെ ആണ്.. വിഷ്ണു വീക്കെൻഡ് കളിൽ വീട്ടിൽ വന്നു പോകും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *