ഡൽഹി ട്രിപ്പ് വിത്ത് ഷിമെയിൽ ദിവ്യ [Abhimon]

Posted by

ഡൽഹി ട്രിപ്പ് വിത്ത് ഷിമെയിൽ ദിവ്യ

Delhi Trip With Shemale Divya | Author : Abhimon


 

നമസ്കാരം കൂട്ടുകാരെ…ഇതും ഒരു shemale സ്റ്റോറി ആണ്.

ഞാൻ ജോലിയിൽ നിന്നും ഒരു ഇടവേള എടുക്കണം എന്നു വിചാരിച്ചിരിക്കുന്ന കാലം ആണ് കഥ നടക്കണേ.ഈ കഥയിലെ നായികയെ പരിചയപ്പെടുത്താം. ദിവ്യ എന്നാരുന്നു അവളുടെ പേര്.24 വയസ്സുള്ള സൂപ്പർ സെക്സി shemale.ചെറുപ്പം മുതലേ എനിക് ദിവ്യയെ നന്നായി അറിയാമാരുന്നു. അതേ അവൾ എന്റെ കളിക്കൂട്ടുകാരൻ ആരുന്നു.പഠിക്കുമ്പോൾ ആണവൻ ആദ്യമായി അവനു ഒരു പെണ്ണായി ജീവിക്കാനാണ് ഇഷ്ടം എന്നു എന്നോട് പറയുന്നേ. ആദ്യം എനിക് അതു തമാശ ആയി തോന്നിയെങ്കിലും ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും വലുതാവും തോറും അവന്റെ തീരുമാനം ഉറച്ചതായി വന്നു. ഞങ്ങൾ പ്ലസ് ടു ഇൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ് അവൻ എന്നോട് പ്രണയം തുറന്ന് പറഞ്ഞതു. അപ്പോഴേക്കും ഞാൻ ഒരു ബോട്ടം ഗേ ആയി മാറിയിരുന്നു.

അന്ന് ഞാൻ എന്റെ അനസ്സിൽ ഉള്ളത് അവനോടു തുറന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ അവനും സന്തോഷം. അങ്ങനെ പഠനം കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും ജോലിയിൽ കേറി.അവൻ ഡിഗ്രി ചെയ്യുന്ന സമയത്തെ hormone ട്രീട്മെന്റ് ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു ഒരു സ്ത്രീ ആയി മാറിയിരുന്നു. പക്ഷെ എന്റെ ആഗ്രഹം മനസ്സിലാക്കി surgery ചെയ്തിട്ടിലാരുന്നു.

ഞാൻ അവനെ പ്ലസ് ടു മുതൽ ദിവ്യ എന്നായിരുന്നു വിളിക്കുന്നെ. ഏതു പെണ്ണും അസൂയപ്പെടുന്ന അത്ര സൗന്ദര്യം അവൾക്കുണ്ടായി.ഗോതമ്പിന്റെ നിറം,അലസത നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ. ചോര തുളുമ്പുന്ന ചുണ്ടുകൾ. കുണ്ടിക്കൊപ്പം ഉള്ള മുടി.സിനിമനടിമാരെ വെല്ലുന്ന മുലകൾ.അത്ര വലുതല്ലാത്ത കുണ്ടികൾ. പിന്നെ എനിക് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട കാരിമ്പിന്റെ ശക്തിയുള്ള 8 ഇഞ്ച് വലുപ്പമുള്ള കുണ്ണ. ഇപ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങൾക്കു അവളുടെ സൗന്ദര്യം നന്നായി മനസ്സിൽ തെളിഞ്ഞില്ലേ.

രണ്ടാളും നല്ല രീതിയിൽ settled ആയ ശേഷം ഒരു ഫ്ലാറ്റ് എടുത്തു ഒരുമിച്ചു ജീവിക്കാൻ തുടങ്ങാം എന്നായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ തീരുമാനം. ഞാനും അവളും ബാംഗ്ലൂരിൽ ആയിരുന്നു ജോലി ചെയ്തിരുന്നെ. അവൾ ഒരു IT പ്രൊഫഷണൽ ആയിരുന്നു. ഞാൻ ഒരു കാർഷോറോമിലും. ഞങ്ങൾ രണ്ടാളും ആഴ്ചയിൽ ഒരുദിവസം മാത്രമേ നേരിൽ കണ്ടിരുന്നുള്ളൂ. അങ്ങനെ ജോലിയൊക്കെ ആയി പോവുന്നകൂടെ ഞങ്ങളുടെ പ്രണയവും വളർന്നു. ഇനിയൊരു സത്യം പറയട്ടെ ഞാനും അവളും വിർജിൻ ആണ്. ഞങ്ങൾ ഫോണിലൂടെ സെക്സ് ചാറ്റ് ചെയ്യുമെങ്കിലും പലപ്പോഴും അവസരം കിട്ടിയിട്ടുകൂടെ ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടില്ലാരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *