ശ്രുതി ലയം 19 [വിനയൻ]

Posted by

ശ്രുതി ലയം 19

Sruthi Layam Part 19 | Author : Vinayan 

Previous Part ]


 

ഇടതു കൈ കൊണ്ട് അവൻ്റെ മുണ്ടിനെ അഴിച്ചു എടുത്ത ശ്രുതി കമ്പിയടിച്ച് വെട്ടി വെട്ടി നിന്ന അവൻ്റെ കുണ്ണയെ സോപ്പ് പതയിൽ കുതിർന്ന തൻ്റെ കയ്യിൽ എടുത്തു പതിയെ ഉഴിയാൻ തുടങ്ങി ………. അവൾ ചൊതിച്ചു മോന് സുഖം തോന്നുന്നുണ്ടോ ? …….. “ഹൊ” ഇപ്പൊ നല്ല സുഖം തോന്നുന്നു ചേച്ചി അവൻ്റെ കുണ്ണയെ മുറുകെ പിടിച്ചു പതിയെ ഉഴിഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്ന അവളുടെ മുഷ്ടിയിലേക്ക് ചുവരിൽ പിടിച്ചു നിന്ന അവൻ തൻ്റെ കുണ്ണയെ വേഗത്തിൽ ഊരി അടിക്കാൻ തുടങ്ങി ………..

അഞ്ചോ ആറോ തവണ അവൻ ഊരി അടിച്ച പ്പോഴേക്കും അവൻ്റെ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് ഇടവിട്ട് ശുക്ല ത്തുള്ളി കൾ ശക്തിയായി ചുവരിൽ പതിച്ച് താഴേ ക്ക് ഒലിച്ചു ഇറങ്ങി ………. എഴുന്നേറ്റ് നിന്ന ശ്രുതി അവനെ തൻ്റെ തുടുത്ത നഗ്ന ശരീരത്തിൽ ചേർത്ത് വാരി പുണർന്ന് തഴുകി നിന്നു ……….

അവൻ്റെ ക്ഷീണം മാറിയ ശേഷം അവൾ മഗ്ഗിൽ വെള്ളം എടുത്ത് അവൻ്റെ കുണ്ണ കഴികി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു …….. ഇവിടെ അടുത്ത് ഒരു നീർ ചാലുണ്ട് മോനെ നല്ല തണുത്ത വെള്ളമാണ് ആ ചാലിലൂടെ ഒഴുകുന്നത് ചൂട് സമയത്ത് അധികവും ഞങ്ങൾ അവിടെ പോയാണ് കുളിക്കാറു വൈകിട്ട് വെയിൽ ആറി കഴിഞ്ഞു നമുക്ക് അവിടെ പോയി കുളിക്കാം …….. സോപ്പിട്ട് വച്ച തുണികൾ ഓരോന്നാ യി വെള്ളത്തിൽ കഴുകി എടുത്ത് പുറത്തെ അയ യിൽ ആറാനിട്ട് അവർ അകത്തേക്ക് പോയി ……..

മൂന്ന് മണിയോടെ വീട്ടിലേക്ക് വന്ന അജയനെ കണ്ട് അവൾ ചൊതിച്ചു ഞാൻ വിളിച്ചപ്പോൾ വരാ ൻ വൈകും എന്ന് പറഞ്ഞ ആളിപ്പോൾ നേരത്തെ എത്തിയോ ?………. ഞാൻ അവിടെ ചെന്നപ്പോൾ അവർക്ക് നാളെ തന്നെ കട ഓപ്പൺ ചെയ്യണം അത് കൊണ്ട് ഇന്ന് തന്നെ പണി തീർത്തു കൊടുക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞു ………. ഒരാളുടെ കൂടെ സഹായം ഉണ്ടെങ്കിലേ എനിക്ക് ഇന്ന് രാത്രിയോടെ എങ്കിലും ആ പണി തീർക്കാൻ കഴിയൂ അപ്പുറത്തെ വിജയെ ട്ടനെ വിളിക്കാനാണ് ഞാനിപ്പോൾ വന്നത് ……….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *