പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 27 [Wanderlust]

Posted by

പൊന്നരഞ്ഞാണമിട്ട അമ്മായിയും മകളും 27

Ponnaranjanamitta Ammayiyim Makalum Part 27 | Author : Wanderlust

Previous Part ]


പ്രിയ വായനക്കാരെ,

ഈ part ഇത്രയും വൈകിയതിന് ആദ്യം തന്നെ ക്ഷമ ചോദിക്കട്ടെ. കഴിഞ്ഞ ഭാഗം എഴുതിയപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞിരുന്നു ഒരു കല്യാണം കൂടുവാൻ നാട്ടിലേക്ക് പോകുകയാണെന്ന്. കല്യാണം ഒക്കെ ഭംഗിയായി നടന്നു. ക്ഷണിക്കാത്ത അതിഥിയായി കൊറോണയും വന്നതിനാൽ കുറേ പേർക്ക് കോറോണയുടെ ശക്തി എത്രയുണ്ടെന്ന് കൃത്യമായി തിരിച്ചറിയാൻ പറ്റി. കൂട്ടത്തിൽ അത്രയും വേണ്ടപ്പെട്ടവർ 2 പേർ മരണത്തിനും കീഴടങ്ങി. ആ ഒരു ദുഃഖത്തിൽ നിന്നും കരകയറാൻ കുറച്ച് അധികം സമയം വേണ്ടിവന്നു. 7 മാസമായി നാട്ടിൽ തന്നെ ആയതുകൊണ്ട് അത് വിദേശത്തുള്ള ജോലിയെ കാര്യമായി ബാധിച്ചു. ഇപ്പൊ വീണ്ടും പുതിയ മേച്ചിൽപുറം തേടി ഗൾഫ് നാട്ടിൽ കാലെടുത്ത് വച്ചിട്ടുണ്ട്. ജോലിയൊക്കെ ശരിയായി. വീണ്ടും ജീവിതം പഴയപടി ആയിതുടങ്ങി. ആയതിനാൽ ഞാൻ ബാക്കിവച്ച ഈ കഥയുടെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് മുൻപിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.  ക്ഷമയോടെ കാത്തിരുന്ന എല്ലാവർക്കും ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തുന്നു. തുടർന്നും നിങ്ങളുടെ സപ്പോർട്ടും പ്രതികരണങ്ങളും പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് കഥയിലേക്ക് വരാം….

××××××××     ×××××××××     ××××××××××

: ആ ചമ്മൽ മാറാൻ ആണ് ഇപ്പൊ ഒരു മുത്തം തന്നത്…. ഇനിയും വേണോ…
എന്റെ മുത്തേ… ഒരു നല്ല കാര്യത്തിന് വേണ്ടിയല്ലേ ഞാൻ ഇതൊക്കെ ചോദിക്കുന്നത്. അമ്മായിയുടെ സ്വന്തം അമലൂട്ടന് ഈ ഗതി വരുത്തിയവരെ നമുക്ക് കണ്ടെത്തേണ്ടേ…. അതുകൊണ്ട് ഇനി എല്ലാം തുറന്ന് പറഞ്ഞേ…

: എന്നാലും…..

: ഒരെന്നാലും ഇല്ല….. ഇനിയും മിണ്ടാതിരുന്നാൽ ഞാൻ കയറി വല്ലതും ചെയ്യുമേ….
പിന്നെ വെറുതേ മോളെ കൊലപാതകി ആക്കണ്ട…. ഇനി അമ്മായിയെ എന്തെങ്കിലും ചെയ്താൽ എന്നെ തട്ടിക്കളയും എന്നാ ഭീഷണി…

: അവൾ ചിലപ്പോ കൊല്ലുകയും ചെയ്യും…. നീ അവിടെ ഇരിക്ക് ഞാൻ പറയാം… കുറച്ച് സമയം താ….

……………..(തുടർന്ന് വായിക്കുക)………………

അമലിന്റെ എല്ലാ ചോദ്യങ്ങൾക്കും ഉത്തരം നൽകിയ ശേഷം അമലിന്റെ കൈയ്യിലുള്ള ലീനയുടെ ഫോട്ടോ എങ്ങനെ വന്നതാണെന്നും ലീനയുമായി അമലിന് ഉണ്ടായിരുന്ന അടുപ്പവും എല്ലാം നിത്യ വളരെ ഭംഗിയായി വിശദീകരിച്ചു. സംശയങ്ങൾക്ക് പുറമേ അമ്മായിയുമായി അമലിന് ഉണ്ടായിരുന്ന ബന്ധങ്ങളെക്കുറിച്ചും നിത്യതന്നെ വിവരിച്ചു. അതിൽ നിത്യയുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *