ഞാനും സഖിമാരും 4 [Thakkali]

Posted by

ഞാനും സഖിമാരും 4

Njaanum Sakhimaarum Part 4 | Author : Thakkali | Previous Part


സുഹൃത്തുക്കളെ ആദ്യമായി ഇത്ര വൈകിയതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു എഴുതാൻ സമയം കിട്ടാത്തത് ആണ് പ്രശ്നം. നിങ്ങൾ തന്ന പ്രൊഹത്സാഹനം ആണ് വീണ്ടും എന്നെക്കൊണ്ട് എഴുതിക്കുന്നത്.
മുൻഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിനു ശേഷം ഇത് വായിക്കുക ഇത് കുറച്ചു നീണ്ട കഥയാണ് അത് വായിക്കാൻ ഇഷ്ടപെടുന്ന കുറച്ചു ആളുകൾക്ക് വേണ്ടി മാത്രം കമ്പി അധികം ഇല്ല. അക്ഷരതെറ്റുകൾ ഉണ്ടാവാൻ സാധ്യത ഉണ്ട്. വായിച്ചു തിരുത്താൻ സമയം കിട്ടിയില്ല. എല്ലാവരും ക്ഷമിക്കണം.

 

Starting chapter 4

‘അമ്മ രാവിലെ തന്നെ ഷീബേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് വന്നു. പിറ്റേന്ന് ഹർത്താലൊന്നും ഉണ്ടായില്ല. കോളേജിൽ പോയി കുറച്ചു തിരക്കായിരുന്നു പിള്ളേരെല്ലാം അവരെല്ലാം ഇരുന്നു എഴുതുന്ന കണ്ടപ്പോൾ ഞാനും കുറെ ഇരുന്നു എഴുതി തീർത്തു. ഉച്ചക്ക് ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ ആണ് അവരെ പിന്നെ സൗകര്യത്തിൽ കണ്ടത്. ശനി ഞായർ തിങ്കൾ ഹർത്താൽ കഴിഞ്ഞു കാണുന്നതല്ലേ. എല്ലാവരോടും വിശേഷം ചോദിച്ചു. ലക്ഷ്മിയോട് ബുക്ക് വായിച്ചോ എന്ന് ചോദിച്ചു.

വായിച്ചെട അതിൽ ചിത്രം കൂടി ഉള്ളത് കൊണ്ട് അടിപൊളി ആയിരുന്നു. എന്നിട്ട് ബുക്ക് എവിടെ അത് രാവിലെ തന്നെ ജിഷ്ണ വാങ്ങി.

എടി സൂക്ഷിച്ചു വെക്കണം നിൻറെ വീട്ടിൽ കുറെ ആൾക്കാർ ഉള്ളത് ആണ് പിള്ളേരുടെ കയ്യിൽ ഒന്നും ആയി പോകരുത്. അതെല്ലാം ഞാൻ നോക്കിക്കൊള്ളാം

ധന്യ ഒന്നും മിണ്ടുന്നില്ല പക്ഷെ ഇടയ്ക്കിടെ ചിരിക്കുന്നുണ്ട്. അവസാനം എന്നോട് ചോദിച്ചു നീ അന്ന് പോയിട്ട് ഇത് കുലുക്കിയോ?

അപ്പൊ എല്ലാവരും കൂടി ചോദിച്ചു ഇത് ചോദിയ്ക്കാൻ ആണോ ഇത്ര നേരം ഇങ്ങനെ കളിച്ചത്. ആളുടെ മുഖം നാണത്താൽ ചുവന്നു. ചുരിദാറിന്റെ ഷോളിൻറെ തറ്റവും കടിച്ചുള്ള നിൽപ്പ് കാണേണ്ട കാഴ്ച ആയിരുന്നു. ഞാൻ പറഞ്ഞു ചെയ്തു അന്നും പിറ്റേന്നും അതിനു പിറ്റേന്നും ഏലാം ചെയ്തു എന്ന്. നിന്നെയും കൂടി ചെയ്തു എന്ന്. അത് കേട്ടപ്പോൾ ലക്ഷ്മിക്ക് അത് കേൾക്കണം. ഞാൻ ഭാവനയിൽ ധന്യയെ കുനിച്ചു നിർത്തി ചെയ്തതെല്ലാം പറഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *