ഉയരങ്ങളിൾ പറക്കുന്നവൾ [റിശ്യശ്രിംഗൻ റിഷി]

Posted by

ഉയരങ്ങളിൽ പറക്കുന്നവൾ

Uyarangalil Parakkunnaval | Author : Rishyasringan Rishi


“തള്ളി കയറ്റി അടിക്കടാ പട്ടീ” ഗ്രേസ് മുരണ്ടു. “അടിച്ചു കേറ്റടാ നായേ ” ഭിത്തിയിൽ പിടിച്ചു, കുണ്ടി പുറകോട്ടു തള്ളി, കാലത്തി നിൽക്കുന്ന ഗ്രേസ്.  അവളുടെ പുറകിലൂടെ കുണ്ണ തള്ളി കയറ്റുന്ന ഒരു തടിയൻ. അവന്റെ പേര് ഫ്രെഡ്ഡി.  അവന്റെ കുണ്ണ അവളുടെ പൂറ്റിൽ വെണ്ണയിൽ കത്തി എന്ന പോലെ കയറി. ഫ്രെഡ്ഡി ഇവളെ ആണ്ടു പണ്ണി. തുറന്നു കിടക്കുന്ന ബ്ളൌസിലൂടെ പുറമെ ചാടി കിടക്കുന്ന അവളുടെ മുലകൾ തുള്ളിയാടി. ഫക് ഫക് അവൾ മുക്കി.  ഏകദേശം പതിനഞ്ചു മിനിട്ടു അവർ അവളെ പണ്ണി. അതോടെ അവന് വെള്ളം പോയി.

 

“നാണമില്ലേടാ, പണ്ണാൻ വന്നിരിക്കുന്നു.” തനി തീരാത്ത ഗ്രേസ് കാർക്കിച്ചു തുപ്പി.

ഇവളാണ് ഗ്രേസ്.  ഗ്രേസ് വിൽഫ്രഡ്. കൊഴുത്ത ഒരു ഗോവൻ സുന്ദരി. സുന്ദരി എന്നു പറഞ്ഞാൽ ഇത്ര ചെറുപ്പമൊന്നുമല്ല കേട്ടോ. പ്രായം മുപ്പത്തി ഒൻപത്. രണ്ടു മക്കളുടെ അമ്മ. ഇരുപതു വയസുള്ള കെൻ എന്നീ വിളിക്കുന്ന കെന്നഡി. റോസ് എന്നു വിളിക്കുന്ന റോസിലിൻ. ഗ്രേസിന് സാധാരണ സ്ത്രീകൾക്ക് ഇല്ലാത്ത ഒരു പ്രത്യേകതയുണ്ട്.

 

അടങ്ങാത്ത കാമദാഹം. അതെ അവൾ ഒരു പുരുഷനിൽ തൃപ്തിയടയില്ല.  അവളുടെ മനസിൽ പുരുഷനും അവന്റെ കുണ്ണയും മാത്രം. അവളുടെ ഈ വഴിവിട്ട ജീവിതം കാരണം ഭർത്താവ് വിൽഫ്രഡ്  പണ്ടേ ഉപേക്ഷിച്ചു. എന്നു കരുതി അവൾ  നിസാരക്കാരിയല്ല. നഗരത്തിലെ ഒരു വൻ ടെക്സ്റ്റൈൽ  ഷോറൂമിലെ സെയിൽസ് മാനേജറാണ്.  തങ്ങളുടെ മമ്മാ ഇത്തരം ഒരു സ്ത്രീ ആണെന്നറിയില്ല.

ഷോറൂമിന്റെ ഗോഡൌണിൽ വച്ച് ഒരു ജോലിക്കാരനേക്കൊണ്ടു പണ്ണിച്ച രംഗമാണ് നാം ആദ്യം കണ്ടത്.

വീട്ടിലെത്തിയ ഗ്രേസ് ആകെ അസ്വസ്ഥയായിരുന്നു. കാരണം മറ്റൊന്നുമല്ല,  അവളുടെ കഴപ്പു തീർന്നില്ല.  “ഒന്നിനും കൊള്ളാത്ത പന്നി. വെറുതെ മൂപ്പിച്ചു വിട്ടു.” ഇനം പിറുപിറുത്തു കൊണ്ടു ഫ്രൈഡ് തുറന്നു.  ഒരു ബിയർ ബോട്ടിൽ തുറന്നു  വായിലേക്ക് കമഴ്ത്തി. അതു തീർന്നപ്പോൾ രണ്ടാമത്തെ ബോട്ടിൽ എടുത്തു.

ലഹരി കയറിയപ്പോൾ അവളുടെ കാമലഹരിയും വർധിച്ചു. ഇനി പണ്ണാതെ പറ്റില്ല.  പക്ഷേ എങ്ങനെ. പുറത്തു പോകാൻ പറ്റില്ല.  മക്കൾ വരാറായി. സ്വയംഭോഗം ചെയ്താലൊന്നും സാറ്റിസ്ഫാക്ഷൻ കിട്ടില്ല. അവളെ അസ്വസ്ഥത ഏറി വന്നു.

സമയം കടന്നു പോയി.  കെന്നഡിയും റോസും വീട്ടിലെത്തി. അത്താഴം കഴിഞ്ഞ് കിടന്ന ഗ്രേസിനു വല്ലാത്ത പരവേശം. ആ ഷണ്ണൻ ഫ്രെഡിയേക്കൊണ്ടു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *