അദൃശ്യം 4 [Anonymous]

Posted by

അദൃശ്യം 4

Adrushyam Part 4 | Author : Anonymous

Previous Part ]

 

കഥ ഇതുവരെ: (ഗീത പ്രഭാകർ IPS ന്റെ മകൻ ജോർജ്ജുകുട്ടിയുടെ മകളുടെ ബ്ലാക് മെയിലിനു ശ്രമിച്ചപ്പോൾ അവിചാരിതമായി കൊല്ലപ്പെട്ടു, ആ കേസ് തെളിവില്ലാതെ ജോര്ജുകുട്ടിയും കുടുംബവും രക്ഷപെട്ടു, എന്നാൽ അത് അവരുടെ ജീവിതം ആകെ മാറ്റിമറിച്ചു, പോലീസ് ഒരു തെളിവെങ്കിലും ഉണ്ടായാൽ അവരെയെല്ലാം അകത്താക്കണമെന്ന് വാശിയോട് ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട് ,

 

മൂത്തമകൾ ഡിപ്രഷന് അടിമയായി, രണ്ടാമത്തെ കുട്ടി പ്രായത്തിന്റെ ഇളക്കങ്ങൾ കാണിക്കുന്ന സമയം, ജോർജ് കുട്ടി ബിസിനസ് ആയി ഫാമിലിയിൽ നിന്നും കൂടുതൽ അകന്നു, ഭാര്യ പഴയത് പോലെ കുടുംബജീവിതം തുടരാൻ ശ്രമിക്കുന്നു എങ്കിലും മാനസികമായ പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാവര്ക്കും വിലങ്ങു തടി ആയി നിൽക്കുന്നു. രണ്ടു പൊലീസുകാരെ ജോർജ്ജുകുട്ടിയുടെ അയലത്തേക്ക് , കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ചോർത്തിയെടുക്കാനായി നിയോഗിക്കുന്നു. ഗീത പ്രഭാകറും തോമസ് ബാസ്റ്റിൻ എന്ന പുതിയ പോലീസ് ചീഫും തന്ത്രങ്ങൾ മെനയുന്നു. സരിത എന്ന കോൺസ്റ്റബിൾ ജോർജ്ജുകുട്ടിയുടെ ഇളയ മകളുടെ കൂടെ രാത്രി ചെലവഴിക്കാൻ അവസരം ഉണ്ടാക്കിയെടുത്തു , ഇനി വായിക്കുക )

 

അനുമോളുടെ സ്‌കൂളിൽ രാവിലെ കൗൺസലിംഗ് ആയിരുന്നു

സ്‌കൂൾ കൗൺസലിംഗ് വന്ന സ്ത്രീ ഒരു ദിവസം ക്ലാസിലെ എല്ലാ പെൺ കുട്ടികളെയും വിളിച്ചു ഒരു മരത്തണലിൽ കൊണ്ട് പോയി.

 

“ഗേൾസ് , ഇന്ന് നമ്മൾ സ്‌കൂളിൽ പഠിക്കാനുള്ള വിഷയങ്ങൾ അല്ല പഠിക്കുന്നത് , കുറേകൂടി സൈക്കോളജിക്കൽ ആയുള്ള, ഇന്നത്തെ സമൂഹത്തിൽ വ്യാപിച്ചു വരുന്ന സ്ത്രീകൾക്കെതിരെയുള്ള അതിക്രമത്തിൽ നിന്നും സെക്ഷ്വൽ ഹറാസ് മെന്റിൽ നിന്നും എങ്ങിനെ ചെറുക്കാം, എങ്ങിനെ രക്ഷപെടാം, എങ്ങിനെ പോലീസ് നിങ്ങളെ സഹായിക്കും, ഇതൊക്കെയാണ് ഈ ക്ലാസിന്റെ വിഷയം. പ്രധാനമായും ഇന്ന് നമ്മുടെ ബന്ധുക്കളിൽ നിന്നും അധ്യാപകരിൽ നിന്നും പരിചയമുള്ള ആൾക്കാരിൽ നിന്നും ആണ് കൂടുതൽ പീഡന ശ്രമങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് . ഞങ്ങൾ ഒക്കെ പഠിച്ച സമയത് ബസിൽ യാത്ര ചെയ്യുമ്പോഴും, ഒറ്റക്ക് വരുമ്പോഴും ഒക്കെ ആയിരുന്നു, അത് കൂടുതലും അപരിചിതർ ആയിരുന്നു. എന്നാൽ ഇന്ന് അടുപ്പമുള്ളവരുടെ പീഡനം ആണ് കൂടുതൽ. നമ്മൾ ഇന്ന് ബാഡ് ടച്ച്, ഗുഡ് ടച്ച് എന്താണെന്നു ആണ് പഠിക്കാൻ പോകുന്നത് “.

 

“ഓകെ , നിങ്ങൾ എല്ലാവരും പീരീഡ്സ് തുടങ്ങിയവർ ആണോ ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *