സിനിമക്കളികൾ 2 [വിനോദ്]

Posted by

സിനിമക്കളികൾ 2

Cinema kalikal Part 2 | Author : Vinod | Previous Part

 

കട്ടിലിൽ കിടന്നതും വീണ്ടും ചുണ്ടുകൾ ഇണ ചേർന്നു..പ്രായം അവർക്കിടയിൽ പ്രശ്നം ആയില്ല..അവളുടെ നാക്കുകൾ അയാൾ ചപ്പി വലിച്ചു. മുഖം ഉമ്മകൾകൊണ്ട് മൂടി.. നാവു കഴുത്തിലേക്ക്.. അവിടെ നിന്നും വീണ്ടും മുലകളിൽ..ശെരിക്കും അയാൾ ഒരു മുല ഭ്രാന്തൻ ആണോ എന്ന് അവൾക്കു തോന്നി. അത്രമാത്രം അവളുടെ മൂലക്ക് അയാൾ പ്രാധാന്യം നൽകിയിരുന്നു. അവളുടെ പൂറ് തേൻ ഒലിച്ചു ഷഡി നനഞ്ഞു. മുലക്കുടിക്കുമ്പോൾ അയാളുടെ വലതു കൈ താഴേക്കു ഇഴഞ്ഞു.. വയർ.. ഇടുപ്പ്. പുക്കിൾ.. പിന്നെ തുടകൾ.. അവളുടെ കാലുകൾ അകന്നും അടുത്തും വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.അയാളുടെ കൈ അവളുടെ സംഗമ സ്ഥാനത്തു എത്തി.. ഷഡിക്ക് മുകളിൽ അയാൾ അറിഞ്ഞു.. അവളുടെ പൂറിലെ ഒഴുക്ക്. അയാൾ വിരൽ അവിടെ ഒടിച്ചു.. പിന്നെ കൈ എടുത്തു അവളെ കാണിച്ചു.. അവൾക് നാണം വന്നു.

വീണ്ടും മുല, കഷം നക്കികൊണ്ട് കൈ താഴേക്കു.. ഇത്തവണ കൈ നേരെ പോയത് ഷഡിക്ക് അകത്തേക്കാണ്. കൂറ്റി രോമങ്ങൾ അവിടെ ഉണ്ടന്ന് അയാൾ അറിഞ്ഞു.. അവൾ പുളഞ്ഞു.. വിരലുകൾ അവളുടെ പൂറിനു മുകളിൽ.. അവിടെ തേനിന്റെ അഭിഷേകം ആണ് നടക്കുന്നതു എന്ന് അയാളുടെ വിരലിലെ നനവ് അയാളെ അറിയിച്ചു. അയാൾ പൂറിനു വിടവിൽ താഴേക്കും മുകളിലേക്കും വിരൽ ചലിപ്പിച്ചു. അവളുടെ പിടി അയാളുടെ ശരീരത്തു മുറുകി.. പെട്ടന്ന് അയാൾ ഒരു വിരൽ അവളുടെ പൂവിലേക്ക് തള്ളിക്കയറ്റി

അമ്മേ.. ആഹ്ഹ്.. സർ.. ഉമേഷ്‌ സർ.

അവൾ വ പൊളിച്ചു ഒപ്പം കൈവിരലുകൾ മുഷ്ടി ചുരുട്ടി.. അവളുടെ ചെവി ചപ്പുകയാണ് അയാൾ.. ഒപ്പം കഴുത്തും.. താഴെ വിരൽ പൂറിൽ കയറി ഇറങ്ങുന്നു.. അപ്പോഴും ഷഡി ഊരിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല.. ആ മുറിയിൽ അവളുടെ മദ ജലത്തിന്റെ മണം നിറഞ്ഞു. രണ്ടാം വിരൽ പൂറിലേക്ക് ഊളിയിട്ടു..

പ്ലീച് പ്ലീച് ശബ്ദം.. സർ.. ഷഡി ഓഊ ഷഡി ഊര്..

അതായിരുന്നു അയാളുടെ ലക്ഷ്യവും.. അവളെക്കൊണ്ട് ആവശ്യപ്പേടീക്കുക

അയാൾ ഷഡി വലിച്ചു ഊരി അവളെ കാണിച്ചു.. അവൾക്കു വല്ലാതെ നാണം വന്നു.. ഇത്രയും ഷഡി നനഞ്ഞു കുളിക്കണങ്കിൽ തന്റെ പൂറ് എത്രമാത്രം തേൻ ഒഴുക്കി. രഞ്ജിത്തേട്ടന്റെ അടുത്ത് ഇതുവരെ ഇത്രയും തേൻ ഒഴുക്കീട്ടില്ല പൂറ്

അയാൾ അവളുടെ കവക്കിടെ മൊത്തം തേൻ തൂത്തു.

മോളെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *