രാജേഷിന്റെ വാണ റാണി 7 [PPS]

Posted by

രാജേഷിന്റെ വാണ റാണി 7
Rajeshinte vaana Raani Part 7 | Author : PPS | Previous Parts

 

 

 

 

ആദ്യമേ കഥ വൈകിയതിൽ ക്ഷമ ചോദിക്കുന്നു. ജോലി തിരക്കായത് കൊണ്ട് ഇടെക്കൊക്കെ മാത്രമേ കഥ എഴുതാൻ പറ്റുകയുള്ളു. കൂടാത ഇവിടെ ഈ സൈറ്റ് ഓപ്പൺ ആകില്ല അത്കൊണ്ട് ഓഫീസിൽ മാത്രമേ സൈറ്റ് ഓപ്പൺ ആകു.
അതൊക്കെ കൊണ്ടാണ് കഥ വൈകുന്നത്.

കഥക്ക് മുൻപ് എന്റെ അമ്മ ഐഷു ആരാ അമ്മയുടെ ചുറ്റുപാടുകൾ എങ്ങനെ ആണ്. കരക്ടർ എങ്ങനെ എന്നൊക്കെ മനസിലാക്കണം. ഞങ്ങൾ അത്യാവിശം നല്ല പൈസക്കാരാണ്. വലിയ വീടും, വീടിനു മുന്നിൽ ഒരു കാറും ഉണ്ട്. അച്ഛൻ ഗൾഫിൽ ആയതിനാൽ കാർ ഉപയോഗമില്ല.
വീട്ടിൽ നല്ല വിലകൂടിയ നൈറ്റിയാണ് അമ്മ ഇടാർ. നല്ല മോഡേൺ ആണെങ്കിലും ശരീര ഭാഗം കാണിക്കില്ല. അതികം ഇറക്കമുള്ള നൈറ്റി ഇടാറില്ല അമ്മ. അതിവലിപ്പമുള്ള തന്റെ മുലച്ചാൽ കാണാതിരിക്കാനായിരിക്കും അമ്മ അങ്ങനെ ചെയുന്നത്. എങ്ങനെ ആണെകിലും സാരി ഉടുത്താൽ പൊക്കിൾ കാണിക്കില്ല. അമ്മ സാരി ഉടുത്തു പുറത്തു പോയാൽ ആ വെളുത്ത വയറ്റിലെ പൊക്കിൾ കാണാൻ ആ ജംഗ്ഷനിൽ നിൽക്കുന്ന ചേട്ടന്മാർ കൊതിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബസ്സ്‌ നോക്കി ബസ്‌റ്റോപ്പിൽ നിൽകുമ്പോൾ ചേട്ടന്മാർ അമ്മയുടെ ഷേപ്പ് ശെരിക്കും ആസ്വദിക്കാറുണ്ട്. ചിലപ്പോൾ അമ്മ പോലും അറിയാതെ അമ്മയുടെ ഫോട്ടോസ് എടുക്കാറുണ്ട് അവന്മാർ. ആ ഗാങ്ങിൽ പെട്ടതാണ് രാജേഷും. ആ ഗാങ് തന്നെയാണെല്ലോ വീടിനു പിറകെയുള്ള ഗ്രൗണ്ടിൽ കളിക്കാൻ വരുന്നത്. എന്നാൽ ആ ഗ്യാങിലെ രാജേഷിനു മാത്രം അമ്മയെ കളിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ഉണ്ടായി. അമ്മയുമായി അവൻ ഇങ്ങനെ ബന്ധമുള്ളത് അവൻ അവന്റെ ഗ്യാങിലെ മറ്റുള്ളവരോട് പറയുമോന്ന് ഞാൻ പേടിച്ചു എന്നാൽ അവൻ ആരോടും പറഞ്ഞിട്ടില്ല. അവനു വേണമെങ്കിൽ അമ്മയെ ഭീഷണിപെടുത്തി ഗ്യാങിലെ മറ്റു ചേട്ടന്മാരെ കൊണ്ട് അമ്മയെ കളിപ്പിക്കാം. പക്ഷെ രാജേഷ് ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ചത് പോലെ അത്ര ചെറ്റയല്ല. ആള് വീട്ടിൽ വന്നു അമ്മയെ കളിച്ചു തിമിർത്തെങ്കിലും മറ്റുള്ളോരോട് അമ്മയെക്കുറിച്ചു മോശമായി പറഞ്ഞിട്ടില്ല. എന്നും ഈ സുന്ദരിയുടെ തേൻപൂർ അവനു മാത്രം വേണമെന്നുള്ള ചിന്ത ആയിരിക്കാം.
അമ്മയുടെ ഈ സൗന്ദര്യം അവനു മാത്രമുള്ളതാണെന്ന ഭാവം ആകാം. മറ്റാരും അവന്റെ റാണിയെ കളിക്കാൻ പാടില്ല എന്നുള്ള ഭാവം ആകാം. രാജേഷിന്റെ സ്ഥാനത് മറ്റാരെങ്കിലും ആയിരുന്നു എങ്കിൽ ഇപ്പൊ ആ ഗ്യാങിലെ പലരും അമ്മയെ കളിച്ചു തിന്നേനെ. ഭർത്താവ് ഗൾഫിൽ ആയത് കൊണ്ട് അതിസുന്ദരിയായ അമ്മയെ കളിക്കാനായി കൊതിച്ചു നടക്കുന്ന ഒരുപാട് പേർ നാട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടെന്ന് അമ്മക്ക് തന്നെ വെക്തമായി അറിയാവുന്നത്കൊണ്ട് തന്നെയാണ് അമ്മ ഒരു ചീത്തപ്പേരും കേൾപ്പിക്കാത്തത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *