അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 13 [Story like]

Posted by

അർച്ചനയുടെ പൂങ്കാവനം 13

Archanayude Poonkavanam Part 13 | Author : Story like | Previous Part

 

തുള്ളി തെറിച്ചു ചാടുന്ന മുലയുമായി ഉടുതുണിയില്ലാതെ ഓടിവരുന്ന ചാരുവിനെ തന്നെ നോക്കിയിരിക്കുകയായിരുന്നു അവരു മൂന്നുപേരും പലതവണ അവളുടെ തുളകളിലെല്ലാം കുണ്ണഖയറ്റിയിറക്കിയിട്ടുള്ള അഞ്ജിതയുഠെ അമ്മായിയമ്മ രാഘവനും അവളുടെ വരവും കണ്ടിട്ട് സഹിിക്കകകൻ പറ്റാതെയായിരുന്നു… അയാൾ ചാരു അടുത്തു വന്നപ്പോൾ അവളെ തന്റെ തുടയിൽ പിടിച്ചിരുത്തി കൊണ്ട് അവളുടെ മുലഞെട്ടിൽ തിരുമി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു…

 

എങ്ങനെയുണ്ടെടാ… ഞങ്ങടെ ചരക്ക് ചാരു….

 

ഹൊ എന്റെ രാഘവാ… നിന്റെയൊരു യോഗം… മരുമകളും വേലക്കാരിയും… നല്ല കഴപ്പു മുറ്റിയ ഐറ്റമ്സ് ആണല്ലോ…

 

ബഷീറതു പറഞ്ഞപ്പോൾ ഇന്നു നിങ്ങൾക്കല്ലേ ഇവളുമാര് രണ്ടുമെന്നും പറഞ്ഞ് രാഘവന് ചാരുവിനെ ബഷീറിന്റെ അടുത്തേക്ക് വിട്ടു… ചാരു അന്നേരം ബഷീറിന്റെ തൊലിയില്ലാത്ത കുണ്ണയിൽ നോക്കി നിക്കുകയായിരുന്നു…

 

അഞ്ജിത: എടി പെണ്ണേ…. നോക്കി നിൽക്കാതെ ഇക്കാനെയങ്ങ് സുഖിപ്പിച്ചു കൊടുക്ക്… അതും പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അഞ്ജിത ബെന്നിയുടെ കുണ്ണ വായിലാക്കി ചപ്പിനുണയാൻ തുടങ്ങി… അന്നേരം ചാരു കസേരയിലിരിക്കുന്ന ബഷീറിക്കയുടെ മുന്നിൽ മുട്ടുകുത്തി ഇരുന്നു കൊണ്ട് അയാളുടെ കുണ്ണ കൈയിലെടുത്ത് തൊലിച്ചു നോക്കി…. എന്നിട്ട് അതു വായിലാക്കി ചപ്പിനുണയാൻ തുടങ്ങി… രണ്ടു പേരും കുണ്ണ ഊമ്പി കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ബഷീറും ബെന്നിയും പരസ്പരം നോക്കി ചിരിച്ചു എന്നിട്ട് അവളുമേരുടെ വായിൽ നിന്നും കുണ്ണയൂരി മാറ്റി എന്നിട്ട് ഗാർഡനിലെ പുൽത്തകിടിയിൽ മാറി മലർന്ന് കിടന്നു… അവളുമാർക്കപ്പോൾ കാര്യം മനസിലായി… അവരപ്പോൾ മലർന്ന് കിടക്കുന്ന ബഷീറിന്റെയും ബെന്നിയുടെയും കുണ്ണയിലേക്ക് കയറിയിരുന്നു പൊതിക്കാൻ തുടങ്ങി… അന്നേരം… രാഘവൻ ബഷീറിന്റെ കുണ്ണയിലിരുന്ന് പൊതിക്കുന്ന.. ചാരുവിന്റെ വായിലേക്ക് കുണ്ണ വെച്ചു കൊടുത്തു അവളത് കുണ്ണയിലിരുന്ന് പൊതിച്ചു കൊണ്ട് തന്നെ ചപ്പി കൊടുത്തു… ബെന്നിയപ്പോൾ തന്റെ ഖുണ്ണയിലിരുന്ന് പൊതിക്കുന്ന അഞ്ജിതയുടെ മുലകളെ കശക്കിയുടക്കുകയായിരുന്നു.. അവരുടെ രതി സ്വരം അവിടെയാകെ അലയടിക്കാൻ തുടങ്ങി…

 

ആആആആ ഹ്… സ്ഹാആആആസഹ്

 

അപ്പോഴേക്കും രാഘവൻ ചാരുവിന്റെ വായിൽ നിന്നും കുണ്ണയൂരി ബഷീറിന്റെ കുണ്ണയിലിരുന്ന് പൊതിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന അവളെ ബഷീറിന്റെ മാറിലേക്ക് കിടത്തി കൊണ്ട് അവളുടെ കൂതി തുളയിലേക്ക് കയറ്റി… അവളുടെ ഭാവം വ്യത്യാസമില്ലാത്ത മുഖം കണ്ടപ്പോഴേ ബഷീറിനു മനസിലായി… അവളാദ്യമായല്ല കൂതിയിലും പൂറ്റിലും ഒരുമിച്ച് കയറ്റുന്നതെന്ന്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *