പ്രണയാരതി [ഏട്ടൻ]

Posted by

പ്രണയാരതി

Pranayarathi | Author : Ettan

 

എൻറെ ആരതി. സുന്ദരിയാണ്. എൻറെ കാമുകിയാണ്. കോളേജിൽ തുടങ്ങിയ നാല് വർഷത്തെ പ്രണയം. തുടർന്ന് കൊണ്ടിരിക്കുന്ന, ഇത് വരെ തേപ്പ് നടന്നിട്ടില്ലാത്ത പ്രണയം. അവൾ അത്രയും ശരീര തുടിപ്പോ, അധിക സൗന്ദര്യമോ ഉള്ളവൾ അല്ല. എന്നാൽ, സൗന്ദര്യം ഇണങ്ങിയ ശരീരം. വെളുത്ത നിറം. എൻറെ മാലാഖ.
ഞങ്ങൾ ഒരേ ബാച്ച് ആയിരുന്നു. മൂന്നു വർഷക്കാലത്തെ കലാലയ ജീവിതത്തിൽ എനിക്ക് കിട്ടിയ ഏറ്റവും നല്ല കൂട്ട്. ഇനിയിപ്പോ താൻ ആരാ എന്ന് ചോദിക്കണ്ട. ഞാൻ രാഹുൽ. സ്നേഹം ഉള്ളവർ കണ്ണൻ എന്നു വിളിക്കും. എൻറെ ആരതി കണ്ണേട്ടാ എന്നും. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് വർഷമായി, ഞാൻ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. അവൾ പി ജി കംപ്ലീറ്റ് ചെയ്തു.
ഡിഗ്രി സമയത്ത് ചെറിയ രീതിയിലുള്ള തോണ്ടലും പിടിക്കലിനും ശേഷം, അവസരം പോലെ കളികൾ നടന്നിരുന്ന സമയം. അവളുടെ പി.ജി. പ്രോജക്ടിന് വേണ്ടി വീട്ടിൽ നിന്നും വിട്ട് ഹോസ്റ്റലിൽ നിൽക്കേണ്ടി വന്ന സമയത്തായിരുന്നു അത്. വർക്കിംഗ് വുമൺ ഹോസ്റ്റൽ ആയിരുന്നത് കൊണ്ട് രാത്രി കയറിയാലും അങ്ങനെ ചോദ്യവും പറച്ചിലും ഒന്നും ഇല്ലാതിരുന്നത് കൊണ്ട് ആ ഒരു സമയം ഞങ്ങളുടെ ബന്ധത്തിലെ സുവർണ കാലഘട്ടമായി മാറി. അതെല്ലാം തുടർ ഭാഗങ്ങളിൽ പറയാം.
എൻറെ ഫ്ലാറ്റിലും ഹോട്ടൽ മുറികളിലും മാറി മാറി ഞങ്ങൾ സമയം ചിലവഴിച്ചു ശരീരം പങ്കിട്ടിരുന്നെങ്കിലും അവളുടെ വീട്ടിൽ, അവളുടെ മുറിയിൽ ഒരു ദിവസം ഒന്നു ചേരണം എന്നുള്ളത് വലിയ ഒരാഗ്രഹമായി നിലനിന്നു. കല്യാണത്തിന് മുൻപേ…അങ്ങനെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ ഒരു ദിവസം, രാവിലെ എനിക്ക് വിളി വന്നു. ആരതിയാണ്. ഉറക്കച്ചടവിൽ ഫോൺ എടുത്ത് ഞാൻ ഹലോ പറഞ്ഞു.
കണ്ണേട്ടാ .. അപ്പുറത്തു മധുര സ്വരം.
ഇന്ന് അവരെല്ലാം അമ്മയുടെ വീട്ടിൽ പോവാണ്. ഞാൻ പോണില്ല. പ്രൊജക്റ്റ് ഇണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു. ഏട്ടൻ വരോ?
വരോന്നോ ?? ഇവിടെ ദേ റെഡിഅല്ലെ ആരതിക്കുട്ടീ… അവരെപ്പളാ ഇറങ്ങാ?
11 മണിക്ക് പോകും എന്നാ പറഞ്ഞെ.. വരാൻ രാത്രി ആവും. ഏട്ടൻ ഈ ഭാഗത്തു ഉണ്ടായ മതി. അവര് ഇറങ്ങുമ്പോ ഞാൻ വിളിക്കാം.
100 വട്ടം സമ്മതം.

ഞാൻ സമയം നോക്കി. 9 ആയിട്ടേ ഉള്ളു. വളരെ നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ ആ സുദിനം വന്നെത്തി. അവളുടെ റൂമിലെ ഇണചേരൽ. ഓർത്തിട്ട് തന്നെ ഒരു കുളിര് കോരൽ. ഞാൻ വേഗം കുളിച്ചു റെഡി ആയി ബൈക്ക് എടുത്ത് ഇറങ്ങി. അവളുടെ വീടിന് കുറച്ച് ദൂരെ ആയി പാർക്ക് ചെയ്തു. അടുത്തുള്ള ഒരു ജ്യൂസ് പാർലറിൽ കയറി, ഒരു മുന്തിരി ജ്യൂസ് വാങ്ങി നുണഞ്ഞിരുന്നു. സമയം 10.30 …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *