വെറും കളി? [വില്ലൻ]

Posted by

വെറും കളി?

Verum Kali | Author :  Villan

 

ഇതെന്റെ ആദ്യത്തെ മുഴുനീള കമ്പി പരീക്ഷണമാണ്…?

എല്ലാവരും അഭിപ്രായം പറയുക…?

പിന്നെ വില്ലൻ 6 എഴുതുന്നുണ്ട്…Don’t Worry about it…ഇത് ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് തട്ടിക്കൂട്ടിയതാണ്…??

ഇഷ്ടപ്പെട്ടാൽ ലൈക് ചെയ്യുക…മറക്കാതെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിക്കുക…✌️?

അപ്പൊ തുടങ്ങാം അല്ലെ….

“എടാ മൈരേ..അതെന്റെ പൂറാണ്… അല്ലാതെ PVC പൈപ്പ് അല്ലാ…ഒരു മയത്തിൽ ചെയ്യ്…”…ഗീത അലമുറയിട്ടുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു…

ആ മൈരേ വിളി…അത് എനിക്കുള്ളതാണ്..എന്നെക്കുറിച്ചു പറഞ്ഞില്ലല്ലോ…പേര് അർമാൻ..എല്ലാവരും മനു എന്ന് വിളിക്കും…ഇട്ടുമൂടാനുള്ള കാശ് തന്തപ്പടി ഉണ്ടാക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട്…പക്ഷെ പറഞ്ഞിട്ടെന്താ വീട്ടിൽ ഞാൻ മാത്രം…ഇമ്മ നേരത്തെ മരിച്ചു..ഇപ്പ ബിസിനസ്സ് തിരക്കുകളുമായി എപ്പോഴും വിദേശത്തും…ഞാനിവിടെ ഒറ്റയ്ക്കും…

കാര്യം അവസ്ഥ കുറച്ചു ശോകമാണെങ്കിലും ഞാൻ അങ്ങനെ അല്ലായിരുന്നു…ഞാൻ ലൈഫ് അടിച്ചുപൊളിച്ചു തന്നെയാ ജീവിച്ചിരുന്നത്…ഞാൻ വെളുത്തിട്ട് കുഴപ്പമില്ലാത്ത സൗന്ദര്യമുള്ള ആളായിരുന്നു…പിന്നെ പാരമ്പര്യമായി കിട്ടിയ കരുത്തുറ്റ ശരീരം പിന്നെ നല്ല യമണ്ടൻ കുണ്ണയും ഒക്കെ ഞാൻ നല്ലപോലെ പരിപാലിച്ചുപോന്നു…ഇങ്ങനെയൊക്കെ ആണെങ്കിലും പ്രണയം കാമുകി അങ്ങനെയുള്ള ദുശീലം ഒന്നുമില്ല…പിന്നെ ആകെയുള്ള എന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഇതാണ്…അതാണിപ്പോ ഗീതയുടെ പൂറ്റിൽ കയറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്…

“ആഹ്…ആഹ്..ഒന്ന് പതിയെ അടിക്കേടാ…നിന്റെ സാധനം നല്ല വലിപ്പമുണ്ട്…”…ഗീത ഞരങ്ങിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു…

“എന്താടീ നിന്റെ കെട്ടിയോൻ സുരയുടെ പണിയായുധം വലിപ്പമില്ലേ…”…ഞാൻ ചോദിച്ചു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *