സൂസന്ന 2 [ഉണ്ണി]

Posted by

സൂസന്ന 2

Susanna Part 2 | Author : Unni | Previous Part

 

ഫോണ്‍ വൈബ്രെറ്റ് ചെയ്യുന്നത് കേട്ടാണ് സൂസന്ന ഉണര്‍ന്നത്. മുറിയില്‍ ഏസി യുടെ ഫാന്‍ വര്‍ക് ചെയ്യുന്നതിന്റെ നേര്‍ത്ത ശബ്ദം മാത്രം. പൂര്‍ണ്ണ നഗ്നരായി ബെഡില്‍ കിടക്കുകയാണ് സൂസന്നയും മൂര്‍ത്തിയും. രണ്ടാളും ശെരിക്കും വിയര്‍ത്തിരിക്കുന്നു. അവളുടെ ഇടത്തേ മുലഞെട്ട് അപ്പോഴും മൂര്‍ത്തിയുടെ വായിലായിരുന്നു. ഉറക്കത്തിനിടയില്‍ അയാള്‍ അത് നുണയുന്നുണ്ട്. മൂര്‍ത്തിയെ ഉണര്‍ത്താതെ തന്നെ അവള്‍, ബെഡിന്റെ അടുത്തുള്ള ടേബിളില്‍ ഇരിക്കുന്ന ഫോണ്‍ കയ്യെത്തിപ്പിടിച്ച് എടുത്തു. രഘു സറിന്റെ രണ്ടു മിസ്ഡ് കാള്‍ കിടക്കുന്നു. സൂസന്ന വാട്സപ്പ് ഓണ്‍ ചെയ്തു. രഘു സറിന്റെ മെസേജ് വന്നിട്ടുണ്ട്. 

“എന്തായി?”

അവള്‍ തിരിച്ച് തംബ് സ്മൈലി  ഇട്ടുകൊടുത്തു. 

“വെരി ഗുഡ് സൂസന്‍, ഐ നോ യു വെരി വെല്‍. കാള്‍ മീ വെന്‍ യു ലീവ് ഫ്രം ദെയര്‍”

അവള്‍ ഓക്കെ അയച്ചു. എതിര്‍ ഫ്ലാറ്റിലെ അരുണ്‍, അവന്‍റെ കുലച്ചുനിക്കുന്ന ദണ്ഡിന്റെ ഫോട്ടോ അയച്ചിരിക്കുന്നത് അവള്‍ കണ്ടു. എന്നും രാവിലെ എണീട്ടാല് ഉടന്‍ ഒരു ബ്ലോ ജോബ് അവന് നിര്‍ബന്ധമാണ്.  ഗീതു കോളേജില്‍ പോയി കഴിഞ്ഞാല്‍ അരുണ്‍ സൂസന്‍റെ ഫ്ലാറ്റില്‍ വരും. ഹാളിലെ സോഫയില്‍ ഇരുന്നുകൊണ്ട് സൂസന്‍ അരുണിന്ചെയ്തുകൊടുക്കും. 

ഇന്ന് രാവിലെ മൂര്‍ത്തിയെ കാണാന്‍ പോരേണ്ട തിരക്കില്‍ അവനെ കാണാന്‍ പറ്റിയില്ല. അതിന്‍റെ പരിഭവമാണ് ഈ മെസേജ് രൂപത്തില്‍ വന്നിരിക്കുന്നത്. 

സമയം 12.30 ആയിരിക്കുന്നു. ഫോണ്‍ ടേബിളിലേക്ക് വച്ച് അവള്‍ എണീറ്റു. മൂര്‍ത്തിയുടെ വായില്‍ നിന്നും ഞെട്ട് പുറത്തേക്ക് വീണു. അത് ചുവന്നു തുടുത്തിരുന്നു. അയാള്‍ തിരിഞ്ഞുകിടന്നു. കുറച്ചുമുന്‍പ് സൂസന്‍റെ അരക്കെട്ടില്‍ ഉഴുതുമറിച്ച മൂര്‍ത്തിയുടെ കുട്ടന്‍ ക്ഷീണിച്ചു കിടക്കുന്നു. അവളുടെ തുടയിലും വയറിലുമെല്ലാം മൂര്‍ത്തിയുടെ ശുക്ലത്തുള്ളികള്‍ ഉണങ്ങിപ്പിടിച്ചിരിപ്പുണ്ടായിരുന്നു. “ഇങ്ങേര്‍ക്ക് 69 വയസ്സോ”! അവള്‍ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു. “എന്തൊരു കരുത്താണ് ഇപ്പൊഴും! എത്ര വിദഗ്ദമായിട്ടാണ് പുള്ളിക്കാരന്‍ പെണ്ണുങ്ങളെ ഹാന്‍ഡില്‍ ചെയ്യുന്നത്! സുഖിക്കുന്നതിനെക്കാളും സുഖിപ്പിക്കാന്‍ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു മനുഷ്യന്‍. ചുമ്മാതല്ല, ഒരു തവണ വരുന്ന പെണ്ണിന് പിന്നേം വരാന്‍ തോന്നുന്നത്. അമ്മാതിരി ചെയ്ത്തല്ലേ ചെയ്തുവിടുന്നത്.” മനസ്സില്‍ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് സൂസന്‍, തളര്‍ന്ന് ഉറങ്ങുന്ന മൂര്‍ത്തിയുടെ നെഞ്ചിലെ നരച്ച രോമങ്ങളില്‍ വിരലോടിച്ചു. ആ കുടവയറില്‍ മുഖമമര്‍ത്തി ഒരു മുത്തം നല്കി. അവള്‍ എഴുന്നേറ്റു ബാത്ത്റൂമില്‍ പോയി ഫ്രഷ് ആയി വന്നു. അപ്പോള്‍ മൂര്‍ത്തി ഉണര്‍ന്ന് ബെഡില്‍ തലയിണ ചുമരിനോട് ചേര്‍ത്തുവച്ച് ചാരി ഇരുന്നുകൊണ്ട് മൊബൈല്‍ നോക്കുകയായിരുന്നു.  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *