അമ്മായി അപ്പൻറെ മരുമോൾ [Aromal]

Posted by

അമ്മായി അപ്പൻറെ മരുമോൾ

Ammayi Appante Marumol | Author : Amal

 

എൻറെ പേര് ലിജോ കൂട്ടുകാരെ എൻറെ ഭാര്യ ആണ് അഞ്ജു എൻറെ അപ്പൻറെ പേര് ജോസഫ് എന്നാണ് എൻറെ അപ്പനും എൻറെ ഭാര്യയും തമ്മിലുള്ള അവിഹിത ബന്ധത്തെ പറ്റി ആണ് ഞാൻ ഈ കഥ യിൽ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കുന്നത് തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ സാദരം എന്നോട് ക്ഷമിക്കണം

എൻറെ അപ്പൻറെ കൂട്ടുകാരൻ വഴി വന്ന എൻറെ കല്യാണമാണ് അഞ്ജുവും ഞാനും ആയുള്ള ബന്ധം തുടങ്ങുന്നത് 2006-ലെ ഞാനും അഞ്ജുവും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം തുടങ്ങിയത എൻറെ ഭാര്യയെ പറ്റി പറയുകയാണെങ്കിൽ ഒരു ആവറേജ് സുന്ദരിയും ചരക്കും ആയിരുന്നു അവളുടെ മുലയുടെ സൈസ് 32 ബി ആയിരുന്നു അവളുടെ ചന്തി 90 സൈസ ആയിരുന്നു മിക്കദിവസവും അവളെ കളിച്ച ആസ്വദിക്കും ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ഒരു എട്ടു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് ഞാൻ എൻറെ ഭാര്യയും അപ്പനും തമ്മിൽ ബൈക്കിൽ പോകുന്ന രംഗം കാണാൻ ഇടയായത്

ശരിക്കും ഭാര്യയും ഭർത്താവും ഇരിക്കുന്നതുപോലെ എൻറെ ഭാര്യ എൻറെ അപ്പൻറെ പുറകിൽ അപ്പൻറെ മുതുകിൽ ചാരി ഇരുന്ന് പോകുന്നത് കാണാൻ ഇടയായി അവളുടെ മുല എൻറെ അപ്പൻറെ മുതുകിൽ ചേർത്തുപിടിച്ച് അപ്പനെയും കെട്ടിപ്പിടിച്ച് പോകുന്നത് കണ്ടതു മുതൽ എനിക്ക് എൻറെ ഭാര്യയിലുള്ള ആദ്യത്തെ സംശയം എൻറെ മനസ്സിൽ ഉടലെടുത്തു അതിനു ശേഷം എൻറെ ഭാര്യയെ ഞാൻ കൂടുതലായി ശ്രദ്ധിക്കാൻ തുടങ്ങി

എൻറെ അമ്മ ഇല്ലാത്ത സമയത്ത മുഴുവനും അപ്പൻ എൻറെ ഭാര്യയെ അടുക്കളയിൽ സഹായിക്കുക എന്നത് ഒരു പതിവായിരുന്നു അപ്പോളാണ് എനിക്ക് മനസ്സിലായത് ഭാര്യാ ബ്രേസിയർ ഇടാതെ യാണ് അപ്പൻറെ കൂടെ അടുക്കളയിൽ പണിയെടുത്തിരുന്നത എൻറെ ഭാര്യ അപ്പൻറെ അടുത്ത കാണിക്കുന്ന അടുപ്പത്തിൽ എനിക്ക എന്തോ ഒരു പന്തികേട് തോന്നി അതുകൊണ്ട് അവരെ കൂടുതൽ ആയി ശ്രദ്ധിക്കുവാൻ ആയി ഒരു ദിവസം അമ്മയില്ലാത്ത സമയത്ത് ഞാൻ പുറത്തു പോകുകയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു വീട്ടിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി

കുറച്ചു നേരം കഴിഞ്ഞ് എൻറെ വീടിൻറെ ബാക്കിലൂടെ വന്ന് അവരെ നിരീക്ഷിക്കുകയായിരുന്നു അപ്പോൾ ഉച്ച സമയം ആയതു കൊണ്ട് സാധാരണ അപ്പൻ ഉച്ചയ്ക്കു കിടന്നു ഉറങ്ങാറുണ്ട് ഞാൻ അപ്പൻറെ റൂം ഇൻറെ അവിടെ ചെന്നു നോക്കിയപ്പോൾ അപ്പൻ റൂമിൽ ഇല്ലായിരുന്നു അങ്ങിനെ ഞാൻ താഴത്തു ഇരുന്ന ഗോണി എടുത്തുവച്ച ഞങ്ങളുടെ റൂമിലെ ജനലിലൂടെ റൂമിലേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ ഒരിക്കലും സംഭവിക്കാത്ത ഒരു കാഴ്ച്ചയാണ് ഞാൻ കണ്ടത് എൻറെ അപ്പൻ എൻറെ ഭാര്യയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു നിൽക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് ഞാൻ അവിടെ കണ്ടത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *