മെഹ്റിൻ- മഴയോർമകൾ 3 [മല്ലു സ്റ്റോറി ടെല്ലർ]

Posted by

മെഹ്റി മഴയോർമകൾ 3

Mehrin Mazhayormakal Part 3 | Author : Mallu Story Teller

Previous Parts

ആദ്യ രണ്ട് വായിച്ച, അഭിപ്രായം പറഞ്ഞവർക്ക് നന്ദി. പേജുകൾ കൂട്ടി എഴുതി ഈ കഥ ഇവിടെ അവസാനിപ്പിക്കുന്നു . മുഷിപ്പ് തോന്നിയേക്കാം …. ക്ഷമിക്കുക.
ഈ കഥ ആദ്യമായി വായിക്കുന്നവർ താഴെ ഉള്ള ആദ്യ രണ്ട് ഭാഗങ്ങളിലെ ചുരക്കം വായിക്കുക.;-
“മരണ കിടക്കിയിൽ കിടന്നുകൊണ്ട് ഹർഷൻ തന്റെ ഭൂതകാല ഓർമകളിലേക്ക് വഴുതി വീഴുന്നു. കോളേജിൽ അവിചാരിതമായി കണ്ടുമുട്ടിയ മെഹ്റിൻ എന്ന ഉമ്മച്ചികുട്ടിയുമായി ഹർഷൻ സൗഹ്യദത്തിൽ ആവുന്നു. പിന്നീട് മെഹ്റിനോടുള്ള പ്രണയം ഹർഷന്റെ മനസ്സിൽ മുട്ടിടു ന്നു. പിന്നീട് അവർ പ്രണയത്തിലേക്ക് വഴുതി വീഴുന്നു. സെക്സ് പ്രേമത്തെ കളങ്കപ്പെടുത്തും എന്ന് വിശ്വസിച്ചിരുന്ന ഹർഷൻ കൂട്ടുക്കാരൻ സിറാജിന്റെ വാക് കേട്ട് വീട്ടിലേക്ക് വന്ന മെഹ്റിനെ കൊണ്ട് നിർബദ്ധിച്ച് സെക്സ് ചെയ്യിക്കുന്നു.”
തുടർന്ന് വായിക്കുക ….

നിറമുള്ള ദിവസങ്ങൾ അങ്ങനെ ഒന്നൊന്നായി കൊഴിഞ്ഞ് പോയികൊണ്ടിരുന്നു . ഇടയ്ക്ക് എല്ലാം അധരങ്ങളോടാപ്പം മുലകളേയും നുകർന്നുകൊണ്ട് ഞങ്ങളുടെ കണ്ടുമുട്ടലുകളും നിറ പകിട്ടോടെ മുന്നോട്ട് പോയി കൊണ്ടിരുന്നു.പക്ഷെ പ്രണയം എന്ന വികാരത്തിനോടുള്ള എന്റെ കാഴ്ചപ്പാടിൽ പല മാറ്റങ്ങളും വന്നു തുടങ്ങിയിരുന്നു. പ്രണയത്തെ, മഴയെ ഞാൻ അപ്പോൾ കണ്ടിരുന്നത് സെക്സ് എന്ന മൂന്ന് അക്ഷരങ്ങളിലൂടെ ആയിരുന്നു. പിന്നീട് അവളെ കാണുമ്പോഴും സംസാരിക്കുമ്പോൾ എല്ലാം തന്നെ എന്റെ മനസ്സിൽ സെക്സ്..സെക്സ്…എന്ന ചിന്ത മാത്രം ആയി മാറി. എന്നാൽ അവളുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ കാര്യമായ മാറ്റങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല, സെക്സ് ചെയ്യുമ്പോൾ എല്ലാം അവൾക് എന്നോടുള്ള ആത്മാർത്ഥ സ്നേഹം കൂടി വരികയ്യായിരുന്നു , എന്റെ രണ്ടു കരങ്ങൾക്കുള്ളിൽ കൂടുതൽ സുരക്ഷിതയാണെന്നു അവൾ എപ്പോഴും പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു. അവളുടെ കണ്ണുകളിലേക്കു നോക്കുവാനോ ആത്മാർത്ഥമായി സംസാരിക്കുവാനോ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയിലേക് ഞാൻ എത്തി തുടങ്ങി. ഇങ്ങനെ പോയാൽ കാര്യങ്ങൾ കൈവിട്ടു പോയേക്കാം എന്ന ചിന്ത എന്റെ മനസ്സിൽ തോന്നിയത് കൊണ്ടാവാം അവളെ കാണുന്നതും സംസാരിക്കുന്നതും ഞാൻ കുറച്ചു , ഇനി കണ്ടാൽ തന്നെ എന്തെങ്കിലും ഒഴിവു കഴിവുകൾ പറഞ്ഞു ഞാൻ തടി തപ്പി കൊണ്ടിരുന്നു….
എന്തായാലും അടുത്തു അറിയുന്ന ആരോടെങ്കിലും ഇതിനെ പറ്റി ചർച്ച ചെയ്യാൻ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു വീട്ടിൽ നിന്ന് ഉച്ചഭക്ഷണം കൊണ്ടുവരാത്ത ഒരു ദിവസം ഉമേഷിനെയും കൂട്ടി കാന്റീനിലെ ആളൊഴിഞ്ഞ മൂലയിൽ ഇരുന്നു ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവൻ എന്നോട് ചോദിച്ചു :
“ഹർഷാ ഞാൻ ഒരു കാര്യം ചോദിക്കട്ടെ?”
“ആടാ ”
“ഞാൻ ചോദിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒന്നും തോന്നരുത്”
“ആ സിറാജ് ചോദിക്കുന്ന പോലുള്ള കൊസാരകൊള്ളി കാര്യങ്ങൾ ആണെങ്കിൽ…”
“അതൊന്നും അല്ലടാ, നീയും അവളും ബ്രേക്ക് അപ്പ് ആയോ ?”
“അതെന്താടാ നെ അങ്ങനെ ചോദിച്ചത് ? ” ചോറ് കഴിക്കുന്നത് നിർത്തിയിട്ട് ഞാൻ ചോദിച്ചു.
“അല്ല, നീ ആകെ ഡിം ആയി തോന്നി, സാധരണ നിന്നെ അധികം ക്ലാസ്സിൽ ഒന്നും കാണാത്തതാണ് ഇപ്പോൾ മിക്ക സമയത്തും ക്ലാസ്സിൽ ഉണ്ടാവും….ഇപ്പോഴും ഒറ്റക്ക് ഇരിക്കുന്നു… എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നം ഉണ്ടോ ഡാ?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *