മുല സൂപ്പറാ 2 [വേണു]

Posted by

മുല സൂപ്പറാ 2

Mula Supera Part 2 | Author : Venu

Previous Parts

 

ആപാദചൂഡം   കുളിര് കോരി ഇട്ട   രതി മുഹൂർത്തങ്ങൾ   തനിക്കായി നൽകിയ   ഭഗത്…. ഒരു കാമദേവനാണ് എന്ന്   ഉഷയ്ക്ക് തോന്നി…. വേണ്ടതിലേറെ   വലിപ്പമുള്ള   ഭഗത്തിന്റെ  കുണ്ണ… തന്റെ ആഴങ്ങളിൽ   നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് തന്നെ  സൃഷ്ടിച്ച രതി സുഖം   ജീവനുള്ള കാലം വരെ   ഉഷയെ   കോരിത്തരിപ്പിക്കും, തീർച്ച….

ഇണ ചേരാൻ  ഉഷ   കാണിച്ച അമിത താല്പര്യം    വേഴ്ച്ച   ഒരു സമ്പൂർണ വിജയമാക്കാൻ   കുറച്ചൊന്നുമല്ല, സഹായിച്ചത്… മൂന്ന് നാല് കൊല്ലങ്ങൾ തന്റെ പൂറിന്   ഒരു തരത്തിലുള്ള മരവിപ്പ്  തന്നെ  നൽകി   തുടങ്ങിയ നേരത്താണ്   ഭഗത്തിന്റെ   കുലച്ച കുണ്ണ   ഒരു നിമിത്തം പോലെ തന്റെ മുന്നിൽ   തുറന്ന് കാട്ടപ്പെട്ടത്…. എന്ന് ഉഷ ചിന്തിച്ചു…

അല്പ നാൾ കൂടി   ഈ വിധം  ആരാലും നോക്കാതെയും കാണാതെയും  തന്റെ  ഏതൻതോട്ടം അവഗണിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ…. മുനി കന്യകക്ക് തുല്യമായ  ഒരു നിസ്സംഗത   തന്നെ പിടി കൂടിയേനെ…. ഉഷ ഭയന്നു…

ചെയ്‍തത് തെറ്റാണ് എങ്കിലും…. നാല് കൊല്ലത്തിലേറെ   തന്റെ മുന്നിൽ കൊട്ടി അടക്കപ്പെട്ട   രതി  സാമ്രാജ്യത്തിന്റെ   വാതിൽ   മെല്ലെ തുറന്നു കിട്ടിയത്….. ചെറുതല്ലാത്ത മാറ്റങ്ങൾ   ഉണ്ടാക്കി…. ഉഷയിൽ !  രതി ജന്യമായ ഒരു യോനീ പ്രസാദം   ഉഷയുടെ മുഖത്തു ഓളം വെട്ടി…. ഒന്ന് കൂടി നന്നായി ഒരുങ്ങാനും തുടങ്ങി… നോക്കിലും നടപ്പിലും  ഒരു ലാസ്യ ഭാവം… ചുണ്ടുകൾ   സദാ നേരം ഈറനണിഞ്ഞു   കമാർത്ഥമായി….. പുരുഷന്റെ നോട്ടം കിട്ടാൻ… വേണ്ടപ്പെട്ട   ശരീര അവയവങ്ങൾ.. എഴുന്നു നിർത്തി….. നിത്യവും മയ്യെഴുതുന്ന  മിഴികളിൽ… ഒരു കാമ തിരയിളക്കം…..

ഈ വിധം ഒരു മാറ്റം….. “വേണ്ടവർ ”  ശ്രദ്ധിച്ചു   തുടങ്ങിയിരുന്നു…… ചിലരൊക്കെ    പുതുതായി  കണ്ണ് വയ്ക്കാനും   തുടങ്ങി…

ഒരു മാൻപേടയെപ്പോലെ ചാടിയും കിതച്ചും   പിടി തരാതെ പോകുന്ന   പെണ്ണിനെ, ഉഷയെ   കിഷോർ   നോട്ടമിട്ടു….

കിഷോറിനെ   നമ്മൾ   കുറ്റം പറയേണ്ട കാര്യമില്ല….. നല്ല  ഒത്ത ഒരു ആണായിരിക്കുന്നു,  കിഷോർ  , ഇന്ന്… ഇരുപത്തിരണ്ട്  തികഞ്ഞ    ആറടിയോളം ഉയരവും… അതിനൊത്ത   ശരീരവുമുള്ള ബലവാൻ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *