ട്രാപ്പിൽ വീണ സാന്ദ്ര 2 [LATHiKA]

Posted by

ട്രാപ്പിൽ വീണ സാന്ദ്ര 2

TRAPPIL VEENA SANDRA PART 2 | AUTHOR LATHIKA

Previous Parts 

 

 

ഫോഴ്സ്ഡ് വേണമെന്ന് പലരും കമന്റ് ചെയ്തതു കൊണ്ട് തുടർന്നുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ കുറച്ച് ഫോഴ്സ്ഡ് സെക്സ് ഉണ്ടാകും ദയവായി സഹകരിക്കുക. നിർദ്ദേശങ്ങൾക്കും കമന്റുകൾക്കും നന്ദി.

വിനീതിന്റെ നെഞ്ച് പടപടാ എന്നിടിച്ചു. ചേച്ചിയെ താൻ പണ്ണുന്നത് സങ്കൽപ്പിച്ച് വാണം വിട്ടിരുന്ന തനിക്ക് താനല്ലെങ്കിലും വേറൊരാൾ ലൈവായി ചേച്ചിയെ പണ്ണാൻ പോകുന്നത് കാണാൻ അവന്റെ മനസ്സു വെമ്പി. ഈ അവസരത്തിന് വേണ്ടിയാണ് കൂട്ടുകാരന്റെ അടുത്ത് പോകണമെന്ന് ചേച്ചിയോട് കള്ളം പറഞ്ഞ് റൂമിൽ നിന്നിറങ്ങിയത്. വീട്ടിൽ അളിയനുള്ള രാത്രിയിൽ അവരുടെ പണ്ണൽ കാണാൻ നോക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും സാധിച്ചിട്ടില്ല. കൊച്ചു പുസ്തകങ്ങൾ വായിച്ചാണ് തനിക്ക് അമ്മയോടും ചേച്ചിയോടും കാമ കമ്പി തോന്നി തുടങ്ങിയത്.

വാട്ടർ ടാങ്കുകളുടെ ഇടയിൽ നിൽക്കുന്നതിനാൽ ആരെങ്കിലും വന്നാൽ തന്നെ കാണില്ലെന്നവനുറപ്പായിരുന്നു. ഇമ വെട്ടാതെ അവൻ അകത്തേക്ക് നോക്കി നിന്നു. മുതലാളിയെ കണ്ട ചേച്ചി ബഹുമാനപുരസ്സരം എഴുന്നേറ്റു. അവിടെ ഇരിക്കു മോളെ എന്നു പറഞ്ഞ് ചേച്ചിയുടെ ഇരു തോളിലും പിടിച്ച് ചേച്ചിയെ ചെയറിലിരുത്തി അയാൾ ചേച്ചിയുടെ പുറകിൽ നിന്നു.

സാധാരണ കസേരയുടെ അത്രയും ഉയരം ആ കസേരയുടെ ചാരുന്ന ഭാഗത്തിനുണ്ടായിരുന്നില്ല ഏതാണ്ട് പകുതിയേ ഉയരമുണ്ടായിരുന്നുള്ളു. അത് കൊണ്ട് അയാൾ ചേച്ചിയുടെ പുറകിൽ നിന്നപ്പോൾ അയാളുടെ അര ഭാഗം ചേച്ചിയുടെ പുറത്ത് മുട്ടുന്ന പോലെ ആയിരുന്നു. അയ്യോ ഇതെന്തൊക്കെയാ അടിച്ചു വെച്ചിരിക്കുന്നെ എന്നു പറഞ്ഞയാൾ ഒരു കൈ ടേബിളിൽ കുത്തി കുനിഞ്ഞ് മോണിറ്ററിലേക്ക് നോക്കി. അപ്പോൾ അയാളുടെ അരക്കെട്ട് ചേച്ചിയുടെ പുറത്തമർന്നു. അയാളുടെ ഉലക്ക തന്റെ പുറത്ത് കുത്തുന്നതവൾ അറിഞ്ഞു. അസ്വസ്തതയോടെ ചേച്ചി കുറച്ച് മുന്നോട്ട് കുനിഞ്ഞു.

അപ്പോളയാൾ വലതു കൈ ചേച്ചിയുടെ വലതുഭാഗത്തു കൂടെ മോണിറ്ററിലേക്ക് ചൂണ്ടി ഇവിടെ was വെച്ചാൽ എങ്ങിനെ ശരിയാകും കൊച്ചെ is അല്ലെ അവിടെ വേണ്ടത് മോളത് ഡിലീറ്റ് ചെയ്ത് ശരിക്കടിക്ക് കൊച്ചെ എന്നു പറഞ്ഞു അതുപോലെ തന്നെ മോണിറ്ററിലേക്ക് നോക്കി നിന്നു തന്റെ കുണ്ണ അവളുടെ പുറത്ത് ബലമായി അമർത്തി. അയാളുടെ വടി ബലം വെച്ച് തന്റെ പുറത്ത് ശക്തിയിൽ കുത്തുന്നതവൾ അറിഞ്ഞു.

രണ്ടു കൈകളും കമ്പ്യൂട്ടർ മേശയിൽ കുത്തി അയാൾ മോണിറ്ററിലേക്ക് നോക്കി തന്റെ കുണ്ണ അവളുടെ പുറത്ത് അമർത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു. അയാളുടെ മുഖം ചേച്ചിയുടെ മുഖത്ത് അറിയാത്ത പോലെ അയാൾ ഉരസി തുടങ്ങി. ചേച്ചി എലിക്കെണിയിൽ പെട്ട പോലെ അയാളുടെ കൈകൾക്കിടയിലിരുന്ന് പുളഞ്ഞു.

ചേച്ചിയുടെ വിരലുകൾ വിറക്കുന്നതും മുഖമാകെ വിയർപ്പിൽ മുങ്ങിയിരിക്കുന്നതും വിനീത് കണ്ടു. ചേച്ചി ശക്തിയായി ശ്വാസം വലിച്ചു വിടുന്നുണ്ടായിരുന്നു അപ്പോൾ കൊഴുത്ത മുലകൾ രണ്ടും അതിവേഗം പൊങ്ങി താണു കൊണ്ടിരുന്നു. ഇടക്കയാൾ എന്താ ഈ കാട്ടുന്നേ എന്നു പറഞ്ഞ് സ്വയം ടൈപ്പ് ചെയ്യും അപ്പോൾ അയാളുടെ കൈമുട്ട് ചേച്ചിയുടെ മുലയിൽ കുത്തുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഒരു പത്തു പതിനഞ്ച് മിനിട്ട് ഇത് തുടർന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *