എൻ്റെ മാളു 2 [നന്ദുദേവ്]

Posted by

എൻ്റെ മാളു2

[നന്ദുദേവ്]

ENTE MALU 2 AUTHOR NANDU DEV | [PART 1]

കുളിച്ചു ഒരു ജോഗ്ഗിങ് പാന്റ്സും ബനിയനും ധരിച്ചു ബ്രേക്ഫാസ്റ് കഴിച്ചു ടീവി ഓൺ ചെയ്തു വെറുതെ നോക്കിയിരുന്നപ്പോൾ കാളിങ് ബെല്ലിന്റെ കിളി ശബ്‌ദം കേട്ടത്. വാതിൽ തുറന്നപ്പോൾ അതാ മാളു. ഒരു ഹാഫ്‌സ്‌കേർട്ടും ഷർട്ടുമാണ് അവൾ അവൾ ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. സ്കൂൾ യൂണിഫോമിലല്ലാതെ വളരെ ചുരുക്കം മാത്രമേ അവളെ കണ്ടിട്ടുള്ളു. വാ മോളേ. അവൾ അകത്തു കടന്നപ്പോൾ ഞാൻ വാതിലടച്ചു. മോളേ നമുക്ക് മുകളിൽ പോകാം. സംശയമുള്ള ഭാഗങ്ങൾ നോട ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ. ഉണ്ടു നന്ദുവേട്ട. ഞങ്ങൾ മുകളിലേക്കു സ്റ്റെയർകേസ് കയറി. ചെറിയ ഒരു മേശക്കു ചുറ്റുമായി ചെയർ ഇട്ടിരുന്നു. ഇരിക്കു മോളേ ഞാൻ പറഞ്ഞു. അവളിരുന്നു അവളിരുന്നു. അതിനടുത്തു കസേര വലിച്ചിട്ടു ഞാനും ഇരുന്നു. അപ്പോൾ ഏതോ നല്ല പെർഫ്യൂമിന്റെ സ്മെൽ എനിക്കനുഭവപ്പെട്ടു. അവൾ ബുക്സ് എടുത്തു ഓരോ പോർഷൻസ് ചുണ്ടികാട്ടി. ഞാൻ അത് ഓരോന്നാക്കി ക്ലിയർ ചെയ്തു കൊടുത്തു. ഒരു മണിക്കൂർ സമയം പോയിരുന്നു അപ്പോൾ. മോളിരിക്കു ഞാൻ കുടിക്കാൻ എന്തെങ്കിലും കൊണ്ടുവരാം എന്ന് പറഞ്ഞു താഴെപ്പോയി ഫ്രിഡ്ജ് തുറന്നു. പുതിയ ഒരു ട്രോപിക്കന ലൈച്ചി ഇരിക്കുന്നു. ഞാൻ അതും രണ്ടു ഗ്ലാസുമെടുത്തു മുകളിലേക്കു പോയി. ജ്യൂസ് പകർന്നു അവൾക്കും നൽകി ഞാനും കുടിച്ചു തുടങ്ങി.

മോളെന്തു സ്പ്രേ ആണു യൂസ് ചെയുന്നത് ? സ്പ്രേയോ?  ഞാനോ?  ഞാൻ അതൊന്നും ഉപയോഗിക്കാറില്ല. നല്ല മണം വരുന്നല്ലോ. അതാ ചോദിച്ചത്. അവൾ അവളുടെ നീണ്ട മുടിക്കെട്ടു എടുത്തു മുന്നിലേക്കിട്ടു. അവൾ മൂടി മുന്നിലേക്കിട്ടപ്പോൾ അതിലേക്കും അതിനപ്പുറം മൂടി മറക്കാത്ത മാറിടങ്ങളിലും ചെന്നെത്തി. വൗ വെളുത്ത ഷെർട്ടിനുള്ളിൽ അവളുടെ ഷെമ്മി തെളിഞ്ഞു കാണാം. എന്നാൽ  അതിനു നടുവിൽ അവളുടെ കുഞ്ഞു, വളരെ കുഞ്ഞു മുല ഞെട്ടിന്റെ ഒരു തടിപ്പ് ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *