അമ്മയും പണിക്കാരൻ ചെക്കനും

Posted by

അമ്മയും പണിക്കാരൻ ചെക്കനും

AMMAYUM PANIKKARAN CHEKKANUM AUTHOR JACKY

ഇത് ഒരു കഥയല്ല. എന്റെ അനുഭവം കൂടിയാണ്. ഒരു നാട്ടിൻ പുറത്താണ് എന്റെ വീട്. പേര് ജാക്സൺ. വീട്ടിൽ അമ്മ അച്ഛൻ. ഞാൻ ഒറ്റ മോൻ ആണ്. അച്ഛന് ടൗണിൽ മലഞ്ചരക്ക് ബിസിനസ് ആണ്. തേങ്ങ,അടക്ക,ജാതിക്ക etc.. എന്നിവ കർഷകരിൽ നിന്നും വാങ്ങി വ്യാപാരം ചെയ്യുന്നു. എന്നും രാവിലെ പോയാൽ രാത്രി 9 മണി ആവുമ്പോൾ വരും. സാധാ രണയായി ഇത്തരം സാധനങ്ങൾ വീട്ടിൽ ഉള്ള ചായ്പ്പിൽ ആണ് സൂക്ഷിക്കുക. തേങ്ങ ഉണക്കി കൊപ്ര കുത്തലും അടക്കയുടെ തൊണ്ട് പൊളിക്കലും ഒക്കെ അമ്മയാണ് ചെയ്യാറ്. അമ്മയെ കുറിച് പറഞ്ഞില്ലാലോ. പഴയ സിനിമാ നടി ചിത്ത്രയെപോലെ ഇരിക്കും. അമ്മക്ക് സെക്സിനോട് നല്ല താല്പര്യം ഉള്ള ആളാണ്. അച്ഛനുമായി ചെയ്യുന്നത് ഞാൻ ഒളിഞ്ഞു കണ്ടിട്ടുണ്ട്. സത്യം പറഞ്ഞാ ഞാൻ വാണമടിക്കുന്നത് ഇതൊക്കെ ഓർത്തായിരുന്നു.

അങ്ങനെ യിരിക്കെ ഒരുതവണ ബൾക്ക് ലോഡ് വന്നു. അമ്മക്ക് ഒറ്റക്ക് ചെയ്ത് തീർക്കാൻ കഴിയാത്തതുകൊണ്ട് ഒരാളെ പണിക്ക് വിളിക്കാൻ അമ്മ പറഞ്ഞു. എനിക്കാണേൽ സ്റ്റഡി ലീവ്. അങ്ങനെ ഞങ്ങടെ അടുത്തുള്ള ചേട്ടനെ പണിക്കു വിളിച്ചു. ചേട്ടൻ നല്ല ആരോഗ്യമുള്ള ശരീരം. കൂലിപ്പണിക്കാരൻ ആയതുകൊണ്ടാവാം. ചേട്ടനാണ് വരുന്നതെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ മുതൽ അമ്മയുടെ കണ്ണിൽഒരു പ്രത്യേക സന്തോഷം ഞാൻ കണ്ടു.

അങ്ങിനെ പിറ്റേന്ന് പതിവുപോലെ അച്ഛൻ കടയിൽ പോയി. 8 മാണി ആയപ്പോൾ ചേട്ടൻ പണിക്കു വന്നു. ടെറസിന്റെ മുകളിൽ ഉണക്കാൻ ഇട്ടിരുന്ന തേങ്ങാ വാരി ചായ്‌പിൽ കൊണ്ടിടാൻ അമ്മ ചേട്ടനോട് പറഞ്ഞു. വീട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു 25 മീറ്റർ മാറിയാണ് ചായ്പ്പ്. ചുറ്റും ഓല മെടഞ്ഞു കെട്ടിമറച്ച ഓടിട്ട വലിയ മുറിയാണ് ചായ്പ്പ്.അവിടെ ഇരുന്നാണ് തേങ്ങാ കൊപ്ര പൊളിക്കലും എല്ലാം. ഞാൻ ഭക്ഷണം എല്ലാം കഴിച്ചു. എന്നോട് ഇരുന്നു പഠിക്കാൻ പറഞ്ഞിട്ട് അമ്മ ചായ്പ്പിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *