ദൃശ്യം 2.0 PART 1

Posted by

ദൃശ്യം 2.0 PART 1

DRISHYAM 2.0 PART 1 AUTHOR ANONYMOUS

ഹായ് ഫ്രണ്ട്‌സ് ഞാൻ ഈ സൈറ്റിലെ ഒരു സ്ഥിരം വായനക്കാരൻ ആണ് ഒരു കൗതുകത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തോന്നിയപ്പോൾ എഴുതിയതാണ് എന്തെങ്കിലും പിഴവുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം

ഫോൺ താഴെ വച്ചപ്പോൾ മുതൽ റാണിയ്ക്ക് ആകെ പരവേശമായി. ഹോ ഈ ജോർജുകുട്ടീടെ ഒരു കാരൃം. ഈ പ്രായത്തീലു വേണ്ടാത്ത ചിന്തകൾക്ക് ഒരു മയവുമില്ല. ഇപ്പോഴും കിളിന്ത് പിള്ളേരാണെന്നാ ഭാവം. മൂത്തമകൾ പ്ലസ് വൺ ആയി. ഇളയവൾ ആറിലും. അവരേ ഒളിച്ചോരോന്നു ചെയ്യുന്നേൻറെ പാട്. മുത്തവൾക്ക് പ്രായം ആയില്ലേ? അവൾക്കേതാണ്ടൊക്കെ മനസിലായി തുടങ്ങി.

പക്ഷേ പറഞ്ഞാലാരു കേൾക്കാൻ. ഇന്നാള് അടുക്കളപ്പുറത്ത് നിന്ന് ചോക്കോ ബാറിൻറെ സ്റ്റിക്ക് കിട്ടിയപ്പോൾ എന്തൊരു ചോദൃം ചെയ്യലായിരുന്നു. ഒരു വിധം ഉരുണ്ടു പിരണ്ടാ അന്ന് രക്ഷപെട്ടത്. അവൾടെ ആമ്മച്ചിടെ കാലിൻറെടേൽ ഇടിച്ചു കേറ്റാൻ പപ്പ വാങ്ങിക്കൊണ്ട് വന്നതാണെന്ന് പറയാൻ പറ്റുമോ? അവൾ അന്നോരു ആക്കിയ ചുമയും ചുമച്ചാണ് പോയത്.

എന്തു ചെയ്യാനാ ജോർജ് കുട്ടിക്ക് ഇക്കാരൃത്തിൽ ഒരു വീണ്ടു വിചാരവും ഇല്ല. അതിയാൻറെ വിചാരം താനിപ്പോഴും ചെറുപ്പമാണെന്നാ. വെറുതേ ആ കേബിളു കടേലിരുന്നു ഓരോ സിനിമയും കണ്ട് മൂപ്പിച്ചിട്ട് അതിൻറെ കഴപ്പു മൊത്തോം തീർക്കുന്നത് എൻറെ മേലിൽ. ഹീ… അവൾ അറിയാതെ ആ ചുണ്ടിലൊരു നാണത്തിൻറെ പുഞ്ചിരി വിരിഞ്ഞു.

അമ്മേ….

മുറിയിൽ നിന്ന് അനുവിൻറെ വിളി കേട്ട് അവൾ പരിസര ബോധം വീണ്ടടെത്തു.

ദേ……വരുന്നെടീ.

റാണി അനുവിൻറെ റൂമിലേക്ക് ചെന്നു.

ഭാരൃ റാണി, രണ്ടു പെൺമക്കൾ എന്നിവരടങ്ങുന്നതാണ് ജോർജുകുട്ടിയുടെ സന്തുഷ്ട കുടുംബം. അനാഥനായ അയാൾ അധ്വാനിച്ചു നേടിയ അഞ്ചേക്കർ പറമ്പും സ്വന്തമായ ഒരു കേബിൾ സംരംഭവും നോക്കി അന്തസായി ജീവിക്കുന്നു. കാണാൻ സുന്ദരനും സുമുഖനുമായ അയാളെ നാട്ടീലെല്ലാർക്കും വലിയ മതീപ്പാണ്. ചില രഹസൃ സഞ്ചാരങ്ങൾ അയാൾക്ക് ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞു കേൾക്കുന്നുണ്ട്. പക്ഷേ ഒന്നിനും തെളിവുകളില്ലഭാരൃ റാണി ആ നാട്ടിലെ ഒരു മാതിരിപ്പെട്ട എല്ലാ പുരുഷൻമാരുടേയും പ്രിയ വാണറാണി. അവളേ ഒന്നു പൂശാൻ കൊതിക്കാത്ത ആണുങ്ങളില്ല. നല്ല കണി വെള്ളരിയുടെ നിറവും വട്ട മുഖത്തിൽ വിടർന്ന കണ്ണുകളും ചുവന്നു മലർന്ന ചുണ്ടുകളും ഉള്ള അവൾക്ക് മുപ്പത്താറീഞ്ചിൻറെ മുൻതൂക്കവും നല്ല പഴയ അംബാസിഡർ കാറു പോലെ തുളുമ്പി നിൽക്കുന്ന പിൻസൗന്ദരൃവും ഉണ്ട്. രണ്ട് പെറ്റതാണേലും അതിൻറെ യാതൊരിടിവും പറ്റാത്ത മാദക റാണി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *