ചന്ദനമഴ 6 [ ഡിങ്കൻ ]

Posted by

ചന്ദനമഴ 6

CHANDANAMAZHA 6 BY DINKAN || PREVIOUS PART

വർഷ അഭിഷേക്  കിടന്ന ഭാഗത്തേക്ക് ചെരിഞ്ഞ് കിടന്നു. അവളുടെ മുലകള്‍ രണ്ടും ഏതാണ്ട് പകുതിയോളം നെറ്റിയിൽ ‘നിന്നും പുറത്തേക്ക് ചാടിയിരുന്നു.

വർഷക്ക് കുറച്ചു സമയം മുമ്പ് അർജുനുമായി ഉണ്ടായിരുന്ന കാമ സുഖം കാമത്തിന്റെ ആദിക്ക്യവും…   ആ ആഗ്രഹം അണ പൊട്ടി ഒഴുകാൻ തുടങ്ങി.

വർഷക്ക്  സ്വന്തം കൈകളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റുന്നുണ്ടായിരുന്നില്ല. അത് അവള് പറയുന്നതും കേൾക്കാതെ അഭിഷേകിന്റെ അരകെട്ടു ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങി… പാന്റിന്റെ സി പിലൂടെ അവളുടെ കൈ മേലോട്ട് കേറി…

അവളുടെ കൈ അവന്റെ സ്ഥാനത്ത്  എത്തി… അടിയിൽ അവൻ ഒന്നും ഇട്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു. അവന്റെ തളർന്നു കിടക്കുന്ന കുണ്ണയിൽ അവളുടെ കൈ എത്തി.

വർഷയുടെ കരസ്പർശനമേറ്റപ്പോൾ അഭിഷേകിന്റെ കുണ ഉണർന്നു

വർഷ പതുക്കെ അവന്റെ കുണ്ണയിൽ നഗ്നമായി സ്പര്ശിച്ചപ്പോൾ അവനൊന്നു വിറച്ചു.

വർഷയുടെ കൈകൾ പതുക്കെ അവന്റെ കുണ്ണയെ തൊലിച്ചടിച്ചു.

കാമം അഭിഷേകിൽ സടകുടഞ്ഞെഴുന്നേറ്റു. അത് ഒരു രാജവേമ്പാലയെപ്പോലെ അഭിഷേകിന്റെ ഉള്ളില്‍ ഫണം വിടര്‍ത്തിയാടി. മദം മുറ്റി കൊഴുത്ത തുട നഗ്നമാക്കി രതിസുഖത്തിനായി കാത്തുകിടക്കുന്ന സ്വന്തം ഭാര്യയുടെ ശരീരം നോക്കി അഭിഷേക് ലിംഗം തടവി.കംബികുട്ടന്‍.നെറ്റ് കമ്പി കതകള്‍ക്ക് നിത്യേനെ സന്ദര്‍ശിക്കുക .

അവൻ തോളിൽ കൂടി കയ്യിട്ടു നൈറ്റിക്ക് മുകളിൽ കൂടി ബ്രായിടാത്ത ഇടതുമുലയിൽ പതുക്കെ അമർത്തി.അവൾ അവനിലേക്ക്‌ അല്പം കൂടി ചേർന്നിരുന്നു കൊടുത്തു.അവൻ വർഷയുടെ മുലയിലെ പിടുത്തം അല്പം ബലമുള്ളതാക്കി.അവന്റെ കൈകൾ നൈറ്റിയുടെ ഉള്ളിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു മുലഞ്ഞെട്ടിൽ എത്തി..അതിൽ പതുക്കെ അവനൊന്നു ഞെരടി.വർഷയിൽ നിന്നും ഒരു ശീൽക്കാരം പുറത്തു വന്നു..പിന്നെ അവൻ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത രീതിയിൽ അവനെ പൂണ്ടടക്കം കെട്ടിപ്പിടിച്ചു അവന്റെ ചുണ്ടുകൾ വായിക്കകത്താക്കി കട്ടിലിലേക്ക് മറിഞ്ഞു.അഭിഷേക് അടിയിലും വർഷ മുകളിലും.അവൻ വർഷയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.എന്നിട്ടു അവൻ വർഷയുടെ നൈറ്റി മുകളിലേക്കുയർത്തി. അവൾ അല്പം ഉയർന്നു അവനുവേണ്ടി നൈറ്റി തലവഴിയെ ഊരി എറിഞ്ഞു.അരക്കുമുകളിൽ മുലകൾ സ്വതന്ത്രമാക്കി അവനു വേണ്ടി വർഷ കൊടുത്തു.എന്നിട്ടു വർഷ അവനെ മുകളിലേക്ക് വലിച്ചുകയറ്റി മലർന്നു കിടന്നു.ഇപ്പോൾ വർഷ താഴെയും  അഭിഷേക് മുകളിലുമായി. അവൻ വർഷയുടെ രണ്ടു മുലകളും മാറി മാറി കശക്കാൻ തുടങ്ങി. വർഷ അപ്പോൾ വികാരം കൊണ്ട് ഞെരിപിരി കൊള്ളുകയായിരുന്നു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *