രണ്ടാനമ്മയോടൊപ്പം ഇല്ലത്തേക്കൊരു യാത്ര 2

Posted by

രണ്ടാനമ്മയൊടൊപ്പം

ഇല്ലത്തെക്കൊരു യാത്ര 2

Randanammayodoppoam illathekkoru yaathra Part 2 bY ജോസഫ് ബേബ്

Click her to read Previous Part

പ്രിയ വായനക്കാരെ,ആദ്യഭാഗത്തിന് നല്ല റെസ്പോൺസ് ആയിരുന്നു.അതിന് എല്ലാവരോടും നന്ദി പറയുന്നു.തുടർന്നും നിങ്ങളോരോരുത്തരുടെയും പ്രോൽസാഹനം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,അതുപോലെതന്നെ നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും സജഷൻസും.

മനക്കശ്ശേരി മന(യഥാർത്ത പേരല്ല).തൃശ്യൂരിലെ പേരുകേട്ട തറവാടുകളിലൊന്ന്.മമ്മി പലപ്പോഴും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഈ തറവാടിനെക്കുറിച്ചും ഇവിടത്തെ കഥകളെക്കുറിച്ചും.കാറിൽ ഏതാണ്ട് പത്തു മിനിറ്റിരുന്നപ്പോഴേക്കും വലിയൊരു വീട് കണ്ണിലുടക്കി.മംഗലശ്ശേരി നീലകണ്ഠന്റെ വീടുപോലൊരു രണ്ടുനില മാളിക.കാർ ഗേറ്റുകടന്നകത്തേക്ക് കയറി.മുറ്റത്ത് ഒരു അഞ്ചാറു കാറുകൾ കിടക്കുന്നുണ്ട്.എനിക്ക് ആളിത്തിരിയുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായി.ഞങ്ങൾ പുറത്തേക്കിറങ്ങി.ഉമ്മറത്ത് കുറച്ചുപേരിരുപ്പുണ്ട്.ഞങ്ങളെ കണ്ടതോടെ ഒന്വുരണ്ടുപേർ എണീറ്റു.എല്ലാവരും ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ ഞങ്ങളെ വരവേറ്റു.മ്മ്മി എല്ലാവർക്കും എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തി.
കിളവന്മാരെയെല്ലാം എനിക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തിയശേഷം മമ്മി എന്നെ അകത്തേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി.വിശാലമായ ഒരു നടുമുറ്റമാണ് അകത്ത്.ഞാൻ മമ്മിയുടെ പുറകെ കാഴ്ചയൊക്കെ കണ്ട് നടന്നു.സിനിമയില്ല്ലാതെ കമ്പിക്കുട്ടന്‍.നെറ്റ് ഇതൊന്നും മുന്പ് കണ്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു.പഴയ വീടായതുകൊണ്ടുതന്നെ ചെറിയ വെളിച്ചം മാത്രമേ ഉള്ളൂ.മമ്മി നേരേ നടന്നത് അടുക്കളയിലേക്കാണ്.അവിടെ കുറേ സ്ത്രീകൾ വർത്തമാനം പറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു.ഞങ്ങളെ കണ്ടതോടെ എല്ലാവരും മമ്മിയുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു.പരിചയപ്പെടൽ റൗണ്ട് 2.പക്ഷേ ഇപ്രാവശ്യം നല്ല സുഖമുണ്ടാരുന്നു.കാണാൻ കൊള്ളാവുന്നു മൂന്നാല് ചരക്കമ്മായിമാർ കൂട്ടത്തിലുണ്ടായിരുന്നു.ഞാൻ എല്ലാവരെയും പരിചയപ്പെട്ടു.കൂട്ടത്തിൽ ഏറ്റവും കിടിലൻ ഞങ്ങളെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവന്ന ബാലു മാമന്റെ ഭാര്യ ദിവ്യ ആന്റി ആയിരുന്നു.കണ്ടാൽ സിനിമ നടി ലെനയെപ്പോലെ.നല്ല അടിപൊളി കുണ്ടിയും പുറത്തേക്ക് തള്ളിനിൽക്കുന്ന കലക്കൻ മുലയും.സെറ്റ് സാരിയായിരുനനതുകൊണ്ട് ലോ കട്ട് ബ്ളൗസ് ചെറിയ രീതിയിൽ പുറത്തേക്ക് കാണാമാരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *