മരുഭൂമിയിലെ കാള 2

Posted by

മരുഭൂമിയിലെ കാള 2

Marubhumiyile Kala Part 2 bY Aju | Previous Parts

 

വഴി പറഞ്ഞ്ഞപോലെ തന്നെ ടാക്സി ഡ്രൈവര് കൊണ്ടെത്തിച്ചു വിശാലമായ ഒരു മതില്കെട്ടും സുന്ദരമായൊരു വീടും

ടാക്സി പറഞ്ഞ്‌വിട്ടു ഗേറ്റ് തുറന്നു മുറ്റത്തേക്ക് നടന്നു വണ്ടിയുടെ സൗണ്ട് കേട്ട് റുബീന ഡോര് തുറന്ന് പുറത്തേക്കിറങ്ങി താന് പ്രതിക്ഷിച്ചതിലും സുന്ദരി ആണ് റുബീന, തലയിലെ തട്ടം റുബീന തന്നെ കണ്ടപ്പോ ഒന്നുടെ ശരിയാക്കി ഇട്ടു ഒരു പുഞ്ചിരിയുമായി ഇറങ്ങി വരുന്നു ഒരു നീല നൈറ്റി ആണ് വേഷം മുഴുത്ത മാറിടങ്ങള് അവളുടെ ഉടുപ്പിനുള്ളില് കിടന്നു വീര്പ്പ് മുട്ടുന്നു വെളുത്തു തുടുത്ത നല്ല അലുവാ കഷ്ണം പോലുള്ള പെണ്ണ് അവളുടെ പൊക്കിള്ച്ചുഴി ഒരു വിധം ശരീരത്തോടു ഒട്ടിക്കിടക്കുന്ന നൈറ്റിക്കു പുറത്തൂടെ മനസിലാകും വിനു വേഗം തന്ടെ നോട്ടം മാറ്റി,

വഴി കണ്ടെത്താന് ബുദ്ധിമുട്ടിയോ റുബീന ചോദിച്ചു, ഹേയ് അതൊന്നുമില്ല അഡ്രെസ്സ് ഡ്രൈവര്ക്ക് അറിയാമായിരുന്നു, പിന്നെ ഇത്തയുടെ ഫോണ് നമ്പര് റഹീംക്ക തന്നിരുന്നു, ഇക്ക ഇന്ന് ഇത്തയെ വിളിച്ചോ, മ്മ് രാവിലെ വിളിച്ചിരുന്നു പിന്നെ ഈ ഇത്ത വിളി വേണ്ടാട്ടോ എനിക്ക് അത്രക്ക് പ്രായമൊന്നുമില്ലാ എന്നെ പേര് വിളിച്ചാ മതി ആകെത്തേക്കു കേറികൊണ്ട് റുബീന പറഞ്ഞു് അപ്പൊ വിനുവിന്റെ നോട്ടം ഇളകിയാടുന്ന അവളുടെ നിതംബത്തിലായിരുന്നു ഹോ എന്താ ഒരു ഷേപ്പ് ശരിക്കും കടഞ്ഞെടുത്ത പോലെ വിനു ചെന്ന് ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയിട്ടു വാ നാന് അപ്പോശെക്കും ഉണ് എടുത്തു വെക്കാം

വിനു റുബീന കാട്ടിക്കൊടുത്ത ഒരു ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറി ഒരുവിധം നല്ല രീതിയില് ഒരുക്കിയ ഒരു റൂമാണ് യാത്ര ഷീണം ഉണ്ടെങ്കിലും വേഗം കുളിച്ചു ഡ്രെസ്സ് മാറി വിനു പുറത്തിറങ്ങി അപ്പോഴേക്കും റുബീന ഉണ് എടുത്തു വെച്ചിരുന്നു അല്ല എവിടെ മോനെ കണ്ടില്ലല്ലോ വിനു തിരക്കി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *