കൊച്ചിയിലെ കൗമാരം 1

Posted by

കൊച്ചിയിലെ കൗമാരം 1

Kochiyile Kaumaaram bY Mayavi

കുറിപ്പ്‌
പ്രിയ വായനക്കാരെ ഇതെന്റെ ആദ്യത്തെ ശ്രമം ആണ്, മലയാളം ഫോണ്ട് ആദ്യമായി ട്രൈ ചെയ്യുകയാണ് തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കുക.
ക്യാമ്പസ്‌ സംബന്ധമായ ഒരു സ്റ്റോറി ആണ് ഞാൻ എഴുതാൻ ശ്രമിക്കുന്നത്.

സാധാരണ കഥകളിൽ ഉള്ള സ്ത്രീ ശരീര വർണന എനിക്ക് കുറച്ച് ബോർ ആയി തോന്നാറുണ്ട്,, അത്തരത്തിൽ ഉള്ള വളരെ കുറച്ചു സ്ത്രീകളെ മാത്രമേ എനിക്ക് ജീവിതത്തിൽ കാണാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുള്ളു.
സ്ത്രീ/പുരുഷൻ. എല്ലാര്ക്കും കുറവുകൾ കാണും,
അതിനാൽ തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ ഒരു വിവരണം തരാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.
തുടങ്ങട്ടെ.

കൊച്ചിയിലെ കൗമാരം

ഭാഗം 1
കൊച്ചി,
കോൺക്രീറ്റ് കെട്ടിടങ്ങൾ നിരനിരയായി നിൽക്കുന്നു,തിരക്കേറിയ റോഡുകൾ വിശപ്പുകതള്ളുന്ന ഫാക്ടറികൾ , എന്തിനോവേണ്ടി തിരക്കിട്ടുപായുന്ന ആളുകൾ,തരുണീമണികൾ, പുരുഷകേസരികൾ. ഇതെല്ലാം ഈ നഗരത്തിലെ സ്ഥിരം കാഴ്ചകൾ ആണ്. മോഡേൺ വസ്ത്രധാരണം, ആകെ കളർഫുൾ. ഏതു സ്ഥലത്തു നിന്നുള്ള പെൺകുട്ടികൾ ഇവിടെ വന്നാലും 2 മാസത്തിനുള്ളിൽ ഒരു കിണ്ണൻ ചരക്കാകും അത് പരസ്യമായ രഹസ്യം. അതിന്റെ രഹസ്യം വഴിയേ പറയാം.

മേനക ജെട്ടി മുതൽ അങ്ങോട്ട്‌ കോളജുകളുടെ ഘോഷയാത്രയാണ്, ലോകോളേജ്, മഹാരാജാസ്,സെന്റ് തെരേസാസ് അങ്ങെനെ പോകുന്നു റോഡിനപ്പുറം മറൈൻ ഡ്രൈവ്,രാവിലെ ക്ലാസ്സ്‌ തുടങ്ങുന്നത് മുതൽ ചരക്കുകളുടെ വൻ നിര തന്നെകാണാം മെലിഞ്ഞവർ ,തടിച്ചവർ , സ്ലിംബ്യുട്ടികൾ. എല്ലാവർക്കും ആണുങ്ങളെ കംബിയാക്കുന്ന ഡ്രസ്സിങ്.പുതിയതായി നഗരത്തിൽ വരുന്ന ഏതൊരുവനെയും വഴിതെറ്റിക്കുന്ന കാഴ്ച്ച, എന്നാൽ, ഈ ചരക്കുകളെ വെറുതെ കിട്ടുമെന്ന് വിചാരിച്ചു കേറി മുട്ടാണെന്ന് വിചാരിച്ചാ കൊച്ചീലെ ഫ്രീക്കന്മാരുടെ വക നല്ല ഇടീം കിട്ടും.

സെന്റ്.തെരേസാസ് ഗേൾസ് കോളേജിലെ ഒരു ദിനം ഇന്ന് 1st ഇയർ കുട്ടികളുടെ വെൽക്കം ഡേ ആണ് .എങ്ങും പുതിയ കുട്ടികൾ ഒരു അങ്കലാപ്പോടെ നടക്കുന്നു, 200 റോളം വരുന്ന പെൺകിടാങ്ങൾ കുട്ടിത്തവും പക്വതയും തുളുമ്പുന്ന നാരികൾ സുന്ദരികൾ വിരൂപകൾ, അതിസുന്ദരികൾ,ഇടത്തരം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *