പ്രവീണിന്റെ അനുഭവ കഥ 1

Posted by

പ്രവീണിന്റെ അനുഭവ കഥ 1

Praveeninte AnubhavaKadha Part 2 bY Praveen Arakkulam | Next Part

 

ഇത് എന്റെ ആദ്യ ശ്രമം ആണ്.. തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷേമിക്കുക. അൽപ സ്വല്പം ഇന്സസ്റ് ഉള്ള കഥകൾ ആണ് എനിക്ക് ഇഷ്ടം.. അത് കൊണ്ട് അത്തരത്തിൽ ഉള്ള ഒന്ന് തന്നെ ആകണം ഈ കഥയും എന്ന് എനിക്ക് നിർബന്ധം ഉണ്ടായിരുന്നു.. ഇത് തികച്ചും സങ്കല്പികം അല്ല.. എന്നാൽ പൂർണമായും യാഥാർഥ്യവും അല്ല…

ഞാൻ പ്രവീൺ 26 വയസ്.. ഒരു നാട്ടിന്പുറത്തുകാരൻ.. ബാങ്കിൽ ഓഫീസർ ആയി ജോലി ചെയ്യുന്നു.. വീട്ടിൽ അച്ഛൻ ‘അമ്മ അനിയൻ.. പിന്നെ ഉള്ളത് ഒരു ചേച്ചി കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവിന്റെ കൂടെ… ചേച്ചി എന്നേക്കാൾ ഒരു 8 വയസ്സിനു മൂത്തതാ.. ഇപ്പോ രണ്ടു കുട്ടികൾ .. ഈ കഥ നടക്കുന്നത് ഒരു 4 വർഷം മുൻപാണ്.. ഞാൻ ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു ചുമ്മാ ഇരിക്കുന്ന സമയം… കുറച്ചുനാൾ ബോറടി മാറ്റാൻ ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിൽ പോയി താമസിച്ചു… ചേച്ചിക്ക് അന്ന് ഒരു 30 വയസ്സ് കാണും.. അളിയന് 40 വയസ്സ്.. 20 വയസ്സിൽ കല്യാണം കഴിഞ്ഞതൊണ്ട് പിള്ളേർ രണ്ടു പേർ ഉണ്ടായിരുന്നു.. മൂത്തവൾക്ക് 9 വയസ്സ് .. നാലാം ക്ലാസിൽ.. രണ്ടാമതവൻ ഒന്നാം ക്ലാസ്സിൽ…

അളിയന് ഷോപ് ആണ്.. അത് വീട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു 10 കിലോമീറ്റർ അകലെ ആണ്.. രാവിലെ പോയാൽ ഇരുട്ടി കഴിഞ്ഞേ തിരിച്ചു വരൂ.. പിള്ളേർ രണ്ടു പേരും സ്കൂളിലും പോകും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *