ഫ്ലൂട്ട് – 1

Posted by

ഫ്ലൂട്ട് – 1

Flute kambikatha bY Ashu

ആ പതിനാറുകാരി മധുരക്കരിമ്പ് എന്‍റെ കുണ്ണ ഊമ്പിക്കൊണ്ടിരിക്കുവാരുന്നു.
കുണ്ണയുടെ അടിയില്‍ നാവു കൊണ്ട് അമര്‍ത്തി ഉഴിഞ്ഞ് അറ്റം വരെ കൊണ്ടു വന്ന്, ചുണ്ടുകള്‍ വൃത്തമാക്കി കുണ്ണത്തല ചപ്പി പുറത്തെടുത്ത് വീണ്ടും അടി മുതല്‍ നാവു കൊണ്ടു അടിയുഴിഞ്ഞ് ചപ്പുന്ന രീതി ഞാന്‍ അവള്‍ക്കു പറഞ്ഞു കൊടുത്ത്, അങ്ങിനെ ചെയ്യിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോള്‍ അവളുടെ മമ്മി മുപ്പത്തെട്ടുകാരി റീന അങ്ങോട്ടു വന്നു.
“എന്തായിത്, കുറേ നേരമായല്ലോ, കഴിഞ്ഞില്ലേയിതുവരെ?” അവര്‍ ചോദിച്ചു.
“മോളെ ഞാന്‍ ഫ്ലൂട്ട് വായന ശാസ്ത്രീയമായി പഠിപ്പിക്കുകയാ..” ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.
“ഓഹോ ഫ്ലൂട്ട് മാഷാണല്ലേ? മാഷക്കെന്താ ഫീസ് വേണ്ടേ?”
ഫ്ലൂട്ട് സ്റ്റുഡന്‍റിന്‍റെ മമ്മീടെ മുലയിങ്ങു താ, കുറച്ചു കുടിക്കട്ടെ.”
റീന അടുത്തു വന്ന് ഗൗണില്‍ നിന്നു തന്‍റെ കരിക്കിന്‍മുലകള്‍ എടുത്തു പുറത്തേക്കിട്ട് എന്‍റെ മുഖത്തിട്ട് ഉരുമ്മാന്‍ തുടങ്ങി. അതു കണ്ട് ചിരിയോടെ മകള്‍ തന്‍റെ പഠനത്തില്‍ വ്യാപൃതയായി. ഞാൻ മമ്മിയുടെ മുലയിൽ കടിച്ചു ഞെരടി കുടിച്ചു കൊണ്ടേയിരുന്നു മകൾ തന്റെ വായ്നയിൽ മുഴുകി പിന്നെ  അവളുടെ മമ്മിയുടെ ചുണ്ടുകൾ ഊമ്പി കുടിച്ചു മമ്മി മകളോട് വായന കഴിഞ്ഞോ ഇനി മമ്മി വായിക്കട്ടെ കുറച്ചു അപ്പോൾ മകൾ പറഞ്ഞു എന്ന മമ്മ വായിച്ചോളൂ ഞാൻ മാഷിന്റെ ആയോ അധോ വായുവിനെ കുറിച്ച് പടിക്കട്ടെ മാഷേ കുറച്ചു കാൽ പൊക്കിയ ചന്തി നാക്കട്ടെ അപ്പോയെക്കും മമ്മി കുണ്ണ കയ്യിൽ ആക്കിയിരുന്നു മമ്മി വായയിൽ നിന്ന് തുപ്പലെടുത്തു കുണ്ണയിൽ നന്നായി തേച്ചു കുലുക്കി

വായിലിട്ടു ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി അപ്പോൾ മകൾ മാഷേ കുണ്ടിയിൽ ഒത്തിരി മുടിയാണല്ലോ അപ്പോൾ മമ്മി എടി പെണ്ണെ ചേലക്കാതെ അതൊക്കെ ഒന്ന് ഈമ്പി വലിക്കു

നന്നായിട്ടൊന്നു കൂതി നക്കി വടിക്കു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *