ഉമ്മയും മകളും 3

Posted by

ഉമ്മയും മകളും 3

Ummayum Makalum part 3 bY Ansiya | Previous Parts

റൂമിലെ അരണ്ട വെളിച്ചത്തിൽ വാതിൽ തുറന്ന് ഒരു രൂപം അകത്തേക്ക് കയറി വരുന്നത് അവൾ കണ്ടു….. ഒന്ന് രണ്ടു പ്രാവശ്യം ആണ് രമ്യാ അയാളെ കണ്ടിരിക്കുന്നത്… ഇതിപ്പോ ഈ സാഹചര്യത്തിൽ അവളുടെ ഉള്ളിൽ മിടിപ്പിന്റെ ശക്തി കൂടി…

ഉള്ളിൽ കയറിയ കുഞ്ഞാക്ക മോളേ എന്ന് വിളിച്ചു… മറുപടി എന്നോണം അവൾ കൈ എത്തിച്ച് റൂമിലെ ലൈറ്റ് ഓൺ ആക്കി…. പൂർണ നഗ്നയായി നിലത്ത് ബെഡിൽ കിടക്കുന്ന രമ്യയെ കണ്ട് അയാൾ നോക്കി നിന്നു….. നാണത്താലും ഭയത്താലും രമ്യാ കണ്ണുകൾ പൂട്ടി കിടന്നു…. തന്റെ വസ്ത്രങ്ങൾ എല്ലാം അഴിച്ചു കളഞ്ഞു കുഞ്ഞാക്ക അവളോടൊപ്പം കിടന്നു…. തന്റെ നെറ്റിയിലൂടെ അയാളുടെ വിരലുകൾ അരിച്ചു നടക്കുന്നതറിഞ്ഞ രമ്യാ പതിയെ കണ്ണ് തുറന്നു…. വിറക്കുന്ന ചുണ്ടിലേക്ക് അയാളുടെ ചുണ്ടുകൾ അടുക്കുന്നത് കണ്ടവൾ ചുവന്ന തടിച്ച ചുണ്ടുകൾ മെല്ലെ വിടർത്തി കൊടുത്തു….

രമ്യയുടെ മൂലകളിൽ അമർത്തി പിടിച്ച് കുഞ്ഞാക്ക അവളുടെ ചുണ്ടുകൾ വായിലാക്കി നുണഞ്ഞു…. ആദ്യമായി പുരുഷ സ്പർശനം ഏറ്റ രമ്യ ഒന്ന് മുരണ്ടു….. മുലകളെ അമർത്തി പിടിക്കുന്നതിനോടപ്പം അവളുടെ ചുണ്ടുകളെ കടിച്ചു വലിച്ചു…. ഇത്രയും കാലം കാത്തിരുന്ന മൂഹൂർത്തം ഇതാ വന്നെത്തി… ഈ കിളവൻ ആണല്ലോ തന്നെ ഭോഗിക്കാൻ ഉള്ള ഭാഗ്യം കിട്ടിയത്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *