രമ്യയുടെ രഹസ്യ ബന്ധങ്ങൾ Part 1

Posted by

രമ്യയുടെ രഹസ്യ ബന്ധങ്ങൾ

Ramyayude Rahasya Bandhangal bY Adheesh@kambimaman.net


എന്റെ പേര് അഭിജിത് ,അഭിഎന്ന് വീട്ടുകാർ വിളിക്കും . പെരുമ്പാവൂരിൽ താമസിക്കുന്നു .വീട്ടിൽ അച്ഛൻ ,’അമ്മ, അനിയൻ . എല്ലാവരെയുംപോലെ ബിടെക് എടുത്ത് എറണാകുളത്തു നല്ലൊരു കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. ട്രാഫിക് ദുരിതം ഒഴിവാക്കാൻ എറണാകുളത്തു തന്നെ താമസിക്കുന്നു. ജോലി കിട്ടി ഒരു വര്ഷം കഴിഞ്ഞു വീട്ടുകാർ എനിക്ക് വേണ്ടി കല്യാണം ആലോചിക്കാൻ തുടങ്ങി. എന്റെ ഒരു അകന്ന ബന്ധു വഴി ആലുവയിലുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിയുടെ ആലോചന വന്നു.അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും കുട്ടിയെ ഇഷ്ട്ടപ്പെട്ടു. കുട്ടിയുടെ പേര് രമ്യ. ആദ്യം അച്ഛനും വല്യച്ഛന്മ്മാരും പോയി കണ്ടു സംസാരിച്ചു. പിന്നെ ഞാനും വീട്ടുകാരും പോയി കണ്ടു സംസാരിച്ചു. കുട്ടിയെ എനിക്കിഷ്ടപ്പെട്ടു , അവളും ബിടെക് കഴിഞ്ഞു ആലുവയിലുള്ള ഒരു ചെറിയ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. രമ്യയ്ക്ക് ഏകദേശം 32 b – 24 – 32 ആണ്. ഒരു മാസത്തിനു ശേഷം സന്തോഷമായി ജീവിതം മുന്നോട്ടു പോകുന്നു. പക്ഷെ ചില കാര്യങ്ങളിൽ രമ്യ എന്നോട് എന്തൊക്കെയോ മറച്ചുവയ്ക്കുന്നതായി തോന്നി പ്രത്യേകിച്ച് അവളുടെ കോളേജ് ജീവിതം ചോദിക്കുമ്പോൾ. അവളുടെ മുൻ കാമുകൻ ചിലപ്പോൾ അവളെ പറ്റിച്ചിട്ടുണ്ടാകാം ആ വിഷയം ചിലപ്പോൾ സംസാരത്തിനിടയിൽ വരുമെന്ന ഭയത്തിലാകാം അവൾ ഒളിക്കുന്നതെന്ന് ഞാൻ ഊഹിച്ചു. അവൾ വിവാഹം കഴിക്കുമ്പോൾ കന്യക ആയിരുന്നില്ല, അവൾ പൂറിൽ വിരലിടാറുണ്ടായിരുന്നതായി എന്നോട് വിവാഹത്തിന് മുൻപേ പറഞ്ഞതാണ്.അവൾ എന്റെ അച്ഛനെയും അമ്മയെയും സ്നേഹത്തോടെയാണ് കാണുന്നത് അതിനാൽ തന്നെ ഞാനും അധികം ചിന്തിക്കാൻ പോയില്ല. എനിക്കെന്റെ വിവാഹ ബന്ധമായിരുന്നു ഏറ്റവും വില കല്പിച്ചതു. ഒരു വെള്ളിയാഴ്ച എനിക്ക് നേരത്തെ ജോലി കഴിഞ്ഞു ഇറങ്ങുവാൻ സാധിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *