കളിക്കാൻ പറ്റിയ ചേച്ചിമാർ – Part 1

Posted by

കളിക്കാൻ പറ്റിയ ചേച്ചിമാർ – Part 1

Kalikkan Pattiya Chechimar Kambikatha bY:SaJi

വീട്ടിൽ ഞാൻ മാത്രമേയുള്ളൂ. അച്ചനും അമ്മയുമങ്ങ് ഗൾഫിൽ.ബി ടെക് കഴിഞ്ഞ് ജോലിക്കുള്ള ശ്രമത്തിലാണ് ഞാൻ. വലിയൊരു വീടും ഒത്തിരി പറമ്പുമുണ്ട് ഞങ്ങൾക്ക്. ഞാൻ കൂടി ഗൾഫിലേക്ക് പോന്നാൽ വീട് നോക്കാനാളില്ലാതെ നശിക്കുമെന്നും ഞാൻ നാട്ടിൽ തന്നെ എന്തെങ്കിലും ബിസിനസ്സ് നോക്കിയാ മതിയെന്നു മാ അച്ചന്. വീട്ടിൽ സഹായത്തിന് ജോലിക്കാരുണ്ട്. ഒരാണും പെണ്ണും ഭാര്യാ ഭർത്താക്കന്മാരാണ്. പെണ്ണ് ഒരു നാല്പത് കാരി. ചരക്കാണ്. വളച്ചാവീഴും ‘ പക്ഷെ ഭർത്താവറിഞ്ഞാൽ പ്രശ്നമാവും. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ആ വഴി വേണ്ടെന്ന് വെച്ചിരിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ ഒരു പെണ്ണിനെ പണ്ണണമെന്ന മോഹം ദിനംപ്രതി കൂടി വരുന്നുമുണ്ട്

വീട്ടിലേക്ക് പിന്നെ വരുന്നത്, അടുത്ത വീട്ടിലെ ഒരു അൻപത്തിയഞ്ച് വയസുള്ള തള്ളയാ…പറമ്പിൽ നിന്ന് പട്ടയും നാളികേരവും എടുക്കാനാണവർ വരുന്നത് . തള്ളയ്ക്ക് പ്രായമുണ്ടെങ്കിലും നല്ല ശരീരം. പ്രായം ശരീരത്തെ ബാധിച്ചിട്ടില്ല. അത്യാവശ്യം വെളുപ്പുമുണ്ട്. അവരെയും ഞാൻ ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്. പറ്റിയാൽ അവരെ ഒന്ന് കളിക്കണമെന്ന ആഗ്രഹവുമുണ്ട്. പ്രായം കൂടിയ പെണ്ണുങ്ങളെ കളിക്കുന്നത് ഒരു പ്രത്യേക സുഖമുള്ള കാര്യമാണെന്ന് പറഞ്ഞ് കേട്ടിട്ടുമുണ്ട്.

ആയിടക്ക് തള്ളയുടെ ഭർത്താവ് മരിച്ചു. കുടിച്ച് കുടിച്ച് കരൾ പോയതാണത്രെ. ഞാനും. അന്ന് അവരുടെ വീട്ടിൽ പോയിരുന്നു.. രണ്ട് പെണ്മക്കളാണ് അവർക്ക് . രണ്ടു പേരെയും ദൂരെയാണ് കല്യാണം കഴിച്ചു കൊടുത്തിരിക്കുന്നത്. ചെറിയ വീടാണ് . ഭർത്താവ് മരിച്ച് ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോ അവർ വീണ്ടും പറമ്പിൽ നിന്നും സാധനങ്ങൾ പിറക്കാൻ വന്നു തുടങ്ങി .വിലാസിനി എന്നാണവരുടെ പേരെന്ന് ആയിടെയാണറിഞ്ഞത്. വീട്ടിൽ പണിക്ക് വരുന്ന കല്യാണി ചേച്ചിക്ക് എപ്പോഴും തലചുറ്റൽ വരുന്നു. ഞാൻ അമ്മ വിളിച്ചപ്പോ കാര്യം പറഞ്ഞു. ഒരാളെക്കൂടെ കല്യാണിക്ക് സഹായത്തിന് നിർത്തിക്കോളാനാ അമ്മ പറഞ്ഞത്. അതറിഞ്ഞിട്ടാ വണം വീട്ടിൽ പണിക്ക് വന്നോട്ടെന്നു വിലാസിനി ചേച്ചി എന്നോട് ചോദിച്ചു . ഞാനാണെങ്കിൽ അവരെ ഒന്നു ഒതുക്കത്തിൽ കിട്ടാൻ ആഗ്രഹിച്ച് നടക്കുകയായിരുന്നു. എന്നാലും കല്യാണിയോട് പറഞ്ഞ് സമ്മതം വാങ്ങിയിട്ട് നിർത്തിയാ മതിയെന്ന് മനസ്സ് പറഞ്ഞു. അത് കല്യാണിക്ക് എന്നോടൊരു മതിപ്പിന് ഇടയാക്കുമെന്നും ഭാവിയിൽ അവരെ വളക്കാൻ അത് ഉപകരിക്കുമെന്നും ഞാൻ കണക്ക് കൂട്ടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *