ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 36 (രണ്ടാം ഭാഗം – 1)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം –36

(രണ്ടാം ഭാഗം – 1)

Author: Kambi Master  | Click here to visit my page

 


മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍  വായിക്കാൻ  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക


 

ടീനയുമായുള്ള കണ്ടുമുട്ടലും ആ പെണ്‍കുട്ടി നല്‍കിയ ഉപദേശവും ബെന്നിയുടെ മനസ് മാറ്റുകയും ഇനി മേല്‍ മറ്റു സ്ത്രീകളുമായി ബന്ധപ്പെടില്ല എന്ന് തീരുമാനിച്ചതും എല്ലാം കഴിഞ്ഞിട്ട് ഏതാണ്ട് അഞ്ചു മാസങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ലേഖയും ബെന്നിക്ക് നല്‍കിയ വാക്ക് പാലിച്ചാണ് ഇക്കാലമത്രയും മുന്‍പോട്ടു പോയത്. റിയല്‍ എസ്റ്റേറ്റ്‌ ബിസിനസിനു പുറമേ മറ്റു ചില ബിസിനസുകള്‍ കൂടി ആരംഭിക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ച ബെന്നി ആയിടെ കുറെ തിരക്കില്‍ അകപ്പെട്ടു. ലൈംഗികാസക്തി വര്‍ദ്ധിക്കുമ്പോള്‍ താനുമായി ബന്ധപ്പെടാം എന്ന് ബെന്നി നല്‍കിയ വാക്കായിരുന്നു ലേഖയുടെ ഏക ആശ്വാസം. അവള്‍ക്ക് ലൈംഗികാസക്തി ഇല്ലാത്ത ഒരു നിമിഷം പോലും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല എന്നതാണ് സത്യം. നാരായണനെ കല്യാണം കഴിച്ചിട്ട് ഏതാണ്ട് ഒന്നര വര്‍ഷങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഇപ്പോള്‍. അവള്‍ക്ക് രണ്ടു മാസം മുന്‍പാണ്‌ പത്തൊമ്പത് വയസ് പൂര്‍ത്തിയായത്. അമിത ശരീരപുഷ്ടിയും ചെറിയ പ്രായത്തിലെ തന്നെയുള്ള വേലി ചാട്ടവും ആണ് പ്രായം പതിനെട്ടു പോലും ആകുന്നതിനു മുന്‍പ് വീട്ടുകാര്‍ പിടിച്ചു കെട്ടിക്കാന്‍ കാരണം. പക്ഷെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ബെന്നി കൈ വച്ച് അനുഗ്രഹിച്ചതോടെ പടക്കളം കണ്ട കുതിരയെപ്പോലെ അവള്‍ മാറിപ്പോയിരുന്നു. ആ പടയോട്ടം താല്‍ക്കാലികമായി നിന്നത് ബെന്നി അന്ന് നല്‍കിയ ഉപദേശവും അവള്‍ അവനു നല്‍കിയ വാക്കും മൂലമാണ്. പക്ഷെ അത് അവളെ വീര്‍പ്പുമുട്ടിച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *