ഇന്ദുവിന്റ്റെ പ്രതികാരം 1

Posted by

ഇന്ദുവിന്‍റെ പ്രതികാരം

 

 

എന്റെ പേര് രജീഷ് ടൌണില്‍ നിന്ന് കുറച്ചു മാറിയുള്ള ഒരു ഗ്രാമത്തില്‍ ആണ് താമസം ഡിഗ്രി പഠിത്തം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു ചെറിയ ജോലി ഒക്കെ ചെയ്തും നല്ല ജോലി അന്നേഷിച്ചും നടക്കുന്നു…വീട്ടില്‍ വലിയ പ്രാരാബ്ധം ഒന്നും ഇല്ല അച്ഛന്‍ ബാങ്ക് ഇല്‍ ക്ലാര്‍ക്ക് ആയി ജോലി ചെയുന്നു ഒരു ചേട്ടന്‍ ഒരു പ്രൈവറ്റ് കമ്പനി ഇല്‍ അകൌണ്ടാന്റ്റ് ആയി ജോലി ചെയുന്നു എനിക്ക് വിദേശത്തു ജോലി ജോലി ചെയാന്‍ ആഗ്രഹം ഉണ്ട് അതിനുളള കാര്യങ്ങളും നോകുന്നുണ്ട്‌….ഇപ്പൊ ഇഷ്ടം പോലെ സമയം ഉള്ളതുകൊണ്ട് ചരക്കു പിള്ളേരെ വായനോക്കിയും വാണമടിച്ചും കമ്പി പടം കണ്ടും ജീവിതം പോകുന്നു…..

എന്റ്റെ വീടിന്റെ തൊട്ടടുത്തുള്ള വീട് വില്‍ക്കാന്‍ വച്ചിരികുകയായിരുന്നു ഒരു അച്ചായന്‍ ജോസഫ്‌ അത് വിലകെടുത്തു അയാള്‍ ദുബായില്‍ ആണ് ജോലി ചെയുന്നത് ഒരു മകള്‍ ഇന്ദു അവള്‍ ഡിഗ്രീ ടൌണ്‍ കോളേജില്‍ പഠിക്കുന്നു ഭാര്യ സോഫിയ സ്വന്തമായി അവര്‍ ഒരു കമ്പ്യൂട്ടര്‍ കോഴ്സ് സെന്‍റെര്‍ നടത്തുനുണ്ട്, ജോസെഫേട്ടന്‍ നല്ല സൗകര്യത്തില്‍ ആണ് വിദേശത്ത്…ആ ഒരു പറമ്പില്‍ നമ്മുടെ രണ്ടു വീട് മാത്രമേ ഉള്ളൂ…നമ്മളുമായി അവര്‍ പെട്ടന്ന് അടുത്തു….ജോസഫേട്ടന്‍ പോകുമ്പോള്‍ എന്‍റെ പാസ്പോര്‍ട്ട്‌ കോപ്പി സി.വി ഉം എടുത്തിരുന്നു എനിക്ക് നല്ല ഒരു ജോലി ശരിയാക്കിത്തരാം എന്നും പറഞ്ഞു. പിന്നെ വേറെ ആണുങ്ങള്‍ ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങള്‍ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കാനും ആവശ്യപെട്ടു.

ജോസെഫെട്ടന്റ്റെ ഭാര്യ സോഫിയ ഒരു മുറ്റ് ചരക്കു ആണ്, ഒരു മുപ്പതിഎട്ടു വയസ്സ് കാണും പക്ഷെ ഒരു മുപ്പതില്‍ കൂടുതല്‍ ആരും പറയില്ല….ഒത്ത വെളുത്ത ശരീരം നല്ല തുടുത്ത മുലകളും മുഴുത്തു ഉരുണ്ട കുണ്ടികളും നല്ല ചുണ്ടുകള്‍ ചിരിക്കുമ്പോള്‍ വല്ലാത്ത ഭംഗി സാരി ഉടുത്തു കഴിഞ്ഞാല്‍ ആര്‍ക്കും കമ്പി ആകും ആ വയര്‍ കാണാം ഒട്ടും ഉടയാത്ത മാദക വയര്‍ അതില്‍ ഒറ്റ നാണയതിന്റെ വലുപ്പത്തില്‍ ആരെയും രോമാഞ്ചം കൊള്ളിക്കുന്ന പോക്കില്‍ച്ചുഴിയും…പിന്നീടുള്ള എന്റ്റെ സ്വപ്നത്തിലെ റാണി ആയിരുന്നു സോഫിയ, പിന്നെ ഇന്ദു ആ അച്ചില്‍ വര്തത് കൊണ്ടാവാം അവളും ഒരു മാദക റാണി തന്നെ….അമ്മയും മകളും എന്റ്റെ ഉറക്കം കെടുത്തി എന്ന് പറഞ്ഞാ മതിയല്ലോ…ഞാന്‍ സമയം കിട്ടുമ്പോള്‍ എല്ലാം അവിടെത്തന്നെ ആയിരുന്നു ഇന്ദുവും ഞാനും വളരെ നല്ല സുഹൃത്തുക്കള്‍ ആയി എല്ലാം തുറന്നു പറയുമായിരുന്നു…അവളുടെ കല്യാണം മുന്നേ പറഞ്ഞു വച്ചതായിരുന്നു അവരുടെ ഒരു ഫാമിലി ഫ്രെണ്ട് ന്‍റെ മകന്‍ ടോണി ആണ് കക്ഷി ആളും വിദേശത്തു ആണ് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് നാട്ടില്‍ വരാറുണ്ട് നല്ല പൂത്ത പണം ഉണ്ട് അത് തന്നെ കാരണം, പുള്ളികാരനും ഇടയ്ക്കു ആ വീട്ടില്‍ വരാറുണ്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ ഞാനും നല്ല കമ്പനി ആണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *