ശ്രീയുടെ ആമി 4 [ഏകലവ്യൻ]

Posted by

ശ്രീയുടെ ആമി 4

Shrreyude Aami Part 4 | Author : Ekalavyan

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com]


 

[കഥയെ കഥയായി കണ്ട് ആസ്വദിക്കാൻ പറ്റുന്നെങ്കിൽ ആസ്വദിക്കുക. അല്ലെങ്കിൽ സ്കിപ് ചെയ്യുക.

വൈകുന്നേരത്തെ പ്രൊജക്റ്റ്‌ ചർച്ചകൾ തീരുന്നത് വരെ ആമിയെ ഓഫീസിൽ കാത്തു നിൽക്കാതെ ശ്രീ താഴെയിറങ്ങി. റിതിന്റെ കേബിനിൽ ആമിയോടൊപ്പം ദൃശ്യയും നവനീതും കൂടെ ഉള്ളത് കൊണ്ട് ശ്രീയുടെ ചിന്തകൾ ശാന്തമായിരുന്നു. പക്ഷെ കുറച്ച് സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ദൃശ്യയും നവനീതും ലിഫ്റ്റിൽ താഴേക്ക് വരുന്നത് ശ്രീയുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടു.

കേബിനിൽ റിതിനും ആമിയും മാത്രമാണുള്ളത് എന്ന ചിന്ത അവനിൽ ഞെട്ടലുണ്ടാക്കി. ആ സമയം തന്നെ ശ്രീയുടെ ഫോണിൽ ആമിയുടെ കാൾ വന്നു. മീറ്റിംഗ് തീർന്നില്ലെന്ന ആമിയുടെ കള്ളം അവനിൽ കൂടുതൽ നടുക്കം സൃഷ്ട്ടിച്ചു. റിതിന്റെ കേബിനിൽ എന്തു നടക്കുന്നുവെന്ന ആകാംഷയിൽ അവൻ മുകളിലേക്ക് തന്നെ കയറി ഓഫീസിലേക്ക് നീങ്ങി. ബാക്കി വായിക്കുക….]

ആമി തന്നോട് കള്ളം പറഞ്ഞതിൽ അമർഷം തോന്നി ശ്രീ വേഗം മുകളിലേക്ക് പോയി. കള്ളനെ പോലെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ പതിയെ ഓഫീസിനുള്ളിലേക്ക് കയറി. റിതിന്റെ കേബിനിലേക്ക് കാണാൻ വേണ്ടി  കണ്ടു പിടിച്ചിരുന്ന രഹസ്യ സ്ഥാനത്തിലൂടെ അകത്തേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച്ച ഹൃദയമിടിപ്പ് വർദ്ധിക്കും വിധം നല്ലൊരു ഞെട്ടൽ തന്നെ ശ്രീയിലുണ്ടാക്കി.

ആമിയുടെ മാറിൽ നിന്നടർന്ന് താഴെക്ക്‌ ഉലന്നു കിടക്കുന്ന കറുപ്പ്‌ സാരിയുടെ മുന്താണി…! അവനവളെ കെട്ടിപ്പുണരാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്. ചെറുതായി വ്യകതമാകുന്ന ശബ്ദങ്ങളും കേൾക്കാം.

“വേണ്ട ഏട്ടാ… പ്ലീസ്..”

“ഒന്ന് നിക്കെടി..”

“ഇത് തെറ്റല്ലേ… ഹ്.. ഏട്ടാ….”

“ഒരു തെറ്റുമില്ല… നീയൊന്ന് കൈകൾ അടക്കി വെക്ക്..”

“പ്ലീസ്..”

“പിന്നെ നീയെന്തിനാ ശ്രീയോട് പത്തു മിനുട്ടെന്ന് പറഞ്ഞത്…?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *