അമ്മു ഇനി ഒരു വെടിച്ചി 4 [Vasu OG]

Posted by

അമ്മു ഇനി വെടിച്ചി 4

Ammau Eni Vedichi Part 4 | Author : Vasu OG

[ Previous Part ] [ www.kkstories.com ]


 

ഞാൻ അതിൻ്റെ ഉള്ളിലേക്ക് നടന്നു, അവിടെ ഉണ്ണിയും സ്മശാനതിൻ്റെ നടത്തിപ്പ്കാരനും പിന്നെ ഒരു കാർമിയും നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ അവിടെ പോയി നിന്നു. കർമങ്ങൾ ചെയ്യുവായിരുന്നൂ. അപ്പോൾ അവിടേക്ക് ഒരാൾകൂടി കടന്നു വന്നു, അയാളെ കണ്ടപ്പോൾ ഞാനും അയാളും ഞെട്ടി.

അത് പ്രകാശ് ആയിരുന്നു, ഉണ്ണിയുടെ എപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ അതേക്ക് വന്നു പരിചയപ്പെടുത്താൻ തുടങ്ങി. ” ഇത് എൻ്റെ ബാങ്കിലെ മാനേജർ ആണെന്ന്” ഞാൻ ഉണ്ണിയോട് പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ മൂന്ന് പേരു പരസ്പരം അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും നോക്കി.

സത്യത്തിൽ ഇതിനെ കുറിച്ച് ആർക്കും അറിയില്ലായിരുന്നു. കർമ്മി ഉണ്ണി അങ്ങോട്ടേക്ക് പെട്ടെന്ന് വിളിച്ചു, ഞാനും പ്രകാശും ഒറ്റക്കായി. ” നി ഉണ്ണിയുടെ ഭാര്യ ആയിരുന്നു അല്ലേ ” എന്ന് ഒരു ചിരിയോടെ എന്നോട് ചോദിച്ചു, ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ ഞാനും പ്രകാശിനെ നോക്കി. അപ്പോൾ പ്രകാശ് എന്നെ അടിമുടി നോക്കി പറഞ്ഞു ” നി എന്ത് ചരക്കാടി , കളി കിട്ടുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ വന്നതാണോ_ എന്ന് ചോദിച്ചു. ഞാൻ പ്രകാശിൻ്റെ കയ്യിൽ ചേരിയോരു ഞുള്ള കൊടുത്തു.

“എടി നി ഇങ്ങനെ കാണിച്ച് നടക്കാതെ , ഉള്ളതൊക്കെ എന്നെ മാത്രം കാണിച്ചാൽ മതിയെന്ന് ” പ്രകാശ് പറഞ്ഞു. “എല്ലാവരും എന്നെ ഒന്ന് നോക്കാൻ വേണ്ടി ഇട്ടതാ ,എന്താ പ്രകാശിൻ്റെ കുണ്ണ ഷഡ്ഡിയിൽ ഇരുന്ന് സല്യൂട്ട് അടിക്കുന്നൂണ്ടോ എന്ന് ചിരിയോടെ ഞാൻ ചോദിച്ചു”.പ്രകാശ് പെട്ടെന്ന് എൻ്റെ കയ്യിൽ കയറി പിടിച്ചു ഉണ്ണിയുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി, ഞാനൊന്നു ഞെട്ടി.

” എടാ ഇവൾക്ക് തല ചുറ്റുന്ന പോലെ തോന്നുന്നു ,ഞങ്ങൾ കടയിൽ വരെ പോയിട്ട് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞു. ഉണ്ണി ശേരിയെന്ന് പറഞ്ഞു. കർമങ്ങൾ തീരാൻ ഇനിയും സമയം ഉണ്ട്, സമയം അപോൾ 8:55 ആയിരുന്നു ഒള്ളു. അടക്കം ഒരു 10:30 ആയിരിക്കും എന്ന് എനിക്ക് തോന്നി.ഞാനും പ്രകാശും വെളിയിലേക്ക് നടന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *