ഷെഫിയുടെ മാലാഖമാർ 1 [Shafi]

Posted by

ഷെഫിയുടെ മാലാഖമാർ 1

Shefiyude Malakhamaar Part 1 | Author : Shafi


ഒരുപാട് കഥയൊന്നും എഴുതി ശീലമില്ല എങ്കിലും ഇത് എൻറെ ജീവിതചരിത്രമാണ് നിങ്ങൾ പറയും ഞാനെത്ര മഹാത്മാവാണ് എന്ന് ചുമ്മാ പറഞ്ഞതാണ് ഇനി നമുക്ക് കഥയിലോട്ട് കടക്കാം കോഴിക്കോട്ടെ ഒരു സ്വാഭാവിക കുടുംബം ആദ്യം മുതലേ പറഞ്ഞു തുടങ്ങാം അല്ലേ?

എൻറെ ഒരു 18 വയസ്സ് മുതലുള്ള കഥ പറയാം ആ കഥ കേട്ടിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് കാര്യമുള്ളൂ എന്ന് എനിക്കറിയാം എൻറെ കുടുംബം എന്നാൽ ചെറുതായൊരു കൂട്ടുകുടുംബം വീട്ടിൽ വാപ്പ ഉമ്മ, ഉപ്പ പിന്നീട് കല്യാണം കഴിച്ചതാണ് കേട്ടോ (ഞങ്ങളുടെ ഉമ്മ മരണപ്പെട്ടു ഇത്തയുടെയും എൻറെയും)  ഒരു അനിയൻ ഒരു അനിയത്തി (ഇത്രയും  രണ്ടാമത്തെ ഉമ്മയിൽ ഉള്ളതാണ് അനിയനും അനിയത്തിയും.)

ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ സ്വന്തം വീട്ടിൽ ആണ് താമസിക്കുന്നത് എങ്കിലും മുൻപ് എല്ലാവരും ഒരു വീട്ടിലായിരുന്നു താമസിച്ചിരുന്നത് ഞാൻ ഉദ്ദേശിച്ചത് എൻറെ ഉപ്പയുടെ അനിയനും വല്യമ്മയും വല്യാപ്പയും ഉപ്പയുടെ അനിയൻ എളാപ്പ അവരുടെ ഫാമിലി ഇളയമ്മയും നാലു പെൺകുട്ടികളും ആണ്,  ഞാനിത് എഴുതുന്നത് എൻറെ മുപ്പത്തി രണ്ടാമത്തെ വയസ്സിലാണ് എൻറെ 18 വർഷത്തെ ലൈംഗിക ജീവിതത്തിൻറെ കഥകളാണ് എൻറെ പ്രത്യേകത എന്തെന്നാൽ

എൻറെ ഫാദർ വല്യമ്മയുടെ മക്കൾ എന്ന് പറയുന്നത് മൂന്ന് പെൺകുട്ടികളും മൂന്ന് ആൺകുട്ടികളും ആണ് ഏറ്റവും മൂത്തതാണ് എൻറെ ഉപ്പ ലാസ്റ്റ് ഉള്ള എളാപ്പ ദുബായിലാണ് ഭാര്യയും അവരുടെ കൂടെ തന്നെ മക്കളില്ല അമ്മായിമാർക്ക് രണ്ടുപേർക്ക് അഞ്ച്  പെൺകുട്ടികൾ ഏറ്റവും ഇളയ അമ്മായി പ്രേമിച്ച കല്യാണം കഴിച്ചതായിരുന്നു

ഹസ്ബൻഡ് ഒരു ആക്സിഡന്റിൽ മരണപ്പെട്ടു ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ വീടിനു തൊട്ടരികിൽ ഒരു വീട് വെച്ച് താമസിക്കുന്നു. ഇത്രയും പറഞ്ഞത് എന്തിനാ എന്ന് നിങ്ങൾ ചിന്തിക്കുന്നുണ്ടാവും ഈ കുടുംബത്തിൽ ആൺതരി ആയിട്ട് ഞാൻ മാത്രമേയുള്ളൂ ഇനി കഥയിലോട്ട് വരാം

പ്ലസ് ടു  പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞ്  റിസൾട്ട് കാത്തിരിക്കുന്ന സമയം നോർമലി ഒരുപാട് ആളുകളുള്ള ഒരു കുടുംബം അതുകൊണ്ട് അവധിക്കാലത്ത് എല്ലാവരും വീട്ടിൽ ഉണ്ടാവും സെക്സിനെക്കുറിച്ചല്ലാം അറിയാമെങ്കിലും ഞാൻ ഒരു പ്രോ അല്ലാത്ത കാലഘട്ടം ഒരുവിധം എല്ലാവരും എൻറെ ഇളയതായതുകൊണ്ട് പെൺകുട്ടികൾ ആയതു കൊണ്ടും ഞാൻ അവരുടെ കൂടെ കളിക്കുന്നത് എല്ലാം കുറവാണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *