ഞാനും അവളും 7 [Daisy]

Posted by

ഞാനും അവളും 7

Njaanum Avalum Part 7 | Author : Daisy

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


കുളി കഴിഞ്ഞു ഞങ്ങൾ ഇറങ്ങി. കൃത്യം 8:30 യ്ക്ക് തന്നേ അവൾ ആഹാരം വിളമ്പി.

മെറിൻ:ഇവളുടെ പൂറ് പോലെ വെച്ച ഭക്ഷണവും മനോഹരം തന്നേ.. അല്ലേ ഡീ… കമന്റ്‌ കേട്ട പ്രീതി തന്റെ പൂറ് മറച്ചു പിടിച്ചു..

ഞാൻ:നീ എന്തിനാ അത് മറച്ചു പിടിക്കുന്നത്.. കൈ മാറ്റിക്കെ പെണ്ണേ… അവൾ പതിയെ കൈ മാറ്റി.

ഞങ്ങൾ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു.. മെറിൻ:നീയും ഇരുന്ന് കഴിച്ചോ, എന്നിട്ട് നിനക്ക് ഇന്നത്തെ ജോലി.. ആദ്യം തുണി അലക്കി മുകളിൽ കൊണ്ട് വിരിക്കണം, രണ്ട് ബാത്രൂം കഴുകണം, ഞങ്ങളുടെ രണ്ട് മുറികളും തൂക്കണം, എന്നിട്ട് ഉച്ച ഭക്ഷണം കൃത്യം ഒരു മണി യ്ക്ക്… ഇത്‌ പോലെ..

പ്രീതി:ശരി മേഡം… അല്ല, അത്… തുണി മുകളിൽ കൊണ്ട് വിരിക്കുന്നത്?

മെറിൻ:വിരിക്കണം.. എന്താ

പ്രീതി:ഞാൻ ഇങ്ങനെ വീടിനു പുറത്ത് പോയാൽ

ഞാൻ:പുറത്ത് അല്ലല്ലോ, വീടിന്റെ മുകളിൽ അല്ലേ… സാരമില്ല… അവിടെ ആരും നിന്റെ പൂറ് കാണാൻ വരില്ല 😁😁

പ്രീതി:മേഡം അത്

മെറിൻ:പറഞ്ഞത് ചെയ്യുക, പറഞ്ഞ ക്രമത്തിൽ തന്നേ ചെയ്യുക തുണി അലക്കൽ ബാത്റൂം കഴുകൽ മുറി തൂത്തു വാരൽ പാചകം ഉച്ച ഭക്ഷണം കൃത്യം ഒരുമണി

ഞങ്ങൾ കൈ കഴുകി ഓരോ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ പോയി. അവൾ കഴിച്ചു പാത്രം കഴുകി തുണി അലക്കാൻ തുടങ്ങി… അപ്പോഴും മനസ്സിൽ ഈ അവസ്ഥയിൽ മുകളിൽ പോയി എങ്ങനെ വിരിക്കും എന്ന് ഓർത്താണ്… ചെയ്തല്ലേ പറ്റു.. അവൾ അലക്കി രണ്ട് ബക്കറ്റിൽ തുണി എടുത്തു…

വീണ്ടും വന്നു മുകളിൽ കയറാൻ വയ്യ… ഒറ്റ തവണ കയറുക… വിരിക്കുക… പെട്ടന്ന് ഇങ്ങ് പോരുക.. അവൾ പതിയെ അടുക്കള വാതിൽ തുറന്നു… ആരുമില്ല… മുന്നോട്ട് നടക്കാൻ അവളുടെ നാണം സമ്മതിക്കുന്നില്ല… പക്ഷേ കാത്തിരിക്കാൻ സമയമില്ല… ഒരു മണി യ്ക്ക് ഉച്ച ഭക്ഷണം കൊടുക്കണം എങ്കിൽ വേഗം ചെയ്തേ പറ്റു.. പ്രീതി മുന്നോട്ട് നടന്നു… വേഗം പടികൾ കയറി മുകളിൽ എത്തി ബക്കറ്റ് വെച്ചിട്ട് അവിടെ ഇരുന്നു.. ചുറ്റും നോക്കി ആരുമില്ല… എന്റെ ദേവി……. കാത്തു… ഹോ… ഈശ്വരാ മുള്ളാനും മുട്ടുന്നു… ഒന്ന് അടങ്ങു ഇത്‌ കഴിഞ്ഞിട്ട് താഴെ ചെന്നു… അവരുടെ അനുവാദം വാങ്ങിക്കുന്നത് വരെ നീ കാത്തിരുന്നേ പറ്റു എന്റെ മോളേ…. പ്രീതി വേഗം തുണി എടുത്തു വിരിക്കാൻ തുടങ്ങി.. ഓരോന്നായി വിരിച്ച് അവൾ വേഗം താഴെ എത്തി… ഹോ.. ഒരു ഗ്ലാസ്‌ വെള്ളം കൂടി കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ മൂത്ര ശങ്ക വർദ്ധിച്ചു. അനുവാദത്തിനായി അവൾ മുറിയിലേക്ക് ചെന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *