ശംഭുവിന്റെ ഒളിയമ്പുകൾ 51 [Alby]

Posted by

ശംഭുവിന്റെ ഒളിയമ്പുകൾ 51

Shambuvinte Oliyambukal Part 51 |  Author : Alby | Previous Parts


തോട്ടത്തിന്റെ മേൽനോട്ടക്കാരൻ ആ കാഴ്ച്ച കണ്ട് ഞെട്ടിത്തരിച്ചു നിക്കുകയായിരുന്നു.അയാളുടെ അലർച്ചകേട്ട് ഓടിയെത്തിയ സാവിത്രിയും മാധവനും പോലും ആ കാഴ്ച്ച കണ്ട് കുടുങ്ങിവിറച്ചു.

പൂർണ്ണനഗ്നരായി കെട്ടിപ്പുണർന്നു കിടക്കുന്ന രണ്ട് ശരീരങ്ങൾ. പെണ്ണുടൽ ആണിന്റെ മേലെയായി കാണപ്പെട്ടു.ചോര ചുറ്റിലും ഒഴുകിപ്പടർന്ന് മണ്ണിനെ ചുവപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.ചുവന്നു കുതിർന്ന മണ്ണിൽ വെട്ടിമാറ്റപ്പെട്ട രണ്ട് ശിരസ്സുകൾ.ഒറ്റ നോട്ടത്തിൽ തന്നെ മരണപ്പെട്ടവരെ മാധവൻ തിരിച്ചറിഞ്ഞു.തനിക്ക് സഹായം ലഭിച്ചേക്കാവുന്ന അവസാന വഴി, “ബെഞ്ചമിൻ ഡേവിഡ്”ഒപ്പം അന്ന് രാത്രി തങ്ങളുടെയൊപ്പം മാധനോത്സവമാടിയവൾ”ചിത്ര”

തലയില്ലാത്തയാ ഉടലുകൾ ആലിംഗനബദ്ധമായിരുന്നു.മുല രണ്ടും നെഞ്ചിൽ അമർന്നിരുന്നു. അവളുടെയാ പിന്നഴക് വിടർത്തി ബെഞ്ചമിന്റെ മേൽ സവാരി നടത്തുകയായിരുന്നു എന്ന് വ്യക്തം.നിതംബങ്ങൾ രണ്ടും ചുവന്നുതുടുത്ത് ഉയർന്നു നിൽക്കുകയായിരുന്നു.യോനിയിൽ തുളഞ്ഞുകയറിയിരിക്കുന്ന സ്ഥിതിയിലായിരുന്നു ലിംഗം.

കുറച്ചുമാത്രം ദൂരം മാറി പരിചയം ഇല്ലാത്ത,പോലീസ് യൂണിഫോം അണിഞ്ഞ ഒരാളുടെ തണുത്തു തുടങ്ങിയ ശരീരം കിടന്നിരുന്നു.

വാർത്ത കാട്ടുതീ പോലെ പടർന്നു .നാട്ടുകാർ കൂടി.പോലീസ് എത്തി പ്രാഥമീകനടപടികൾ തുടങ്ങി, പക്ഷെ ജനങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ അവർ നന്നേ പാടുപെട്ടു.വിരലിൽ എണ്ണാൻ മാത്രം പോലീസുകാരും മണൽ തരിപോലെ കൂട്ടമായി ജനങ്ങളും.

പെട്ടന്ന് തന്നെ ബോഡി കിടന്നിടം കെട്ടി തിരിക്കപ്പെട്ടു.ഫോറൻസിക് വിദഗ്ദ്ധരടക്കം പല ഉന്നതരും അവിടെ സന്നിഹിതരായി. ജനങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കാൻ പോലീസ് ക്യാമ്പിൽ നിന്നും മൂന് വണ്ടി നിറയെ പോലീസിനെയും ഇറക്കേണ്ടിവന്നു.സ്ഥലം എസ് പി മേൽനോട്ടത്തിന്റെ ചുമതലകൾ ഏറ്റെടുത്തു.

പോലീസ്,ഫോറൻസിക്,ഫിംഗർ പ്രിന്റ് വിദഗ്ദ്ധർ, ഈ മൂന് വിഭാഗക്കാർ മൂന് ഗ്രൂപ്പ്‌ ആയി തന്നെ ആ വീടും പരിസരവും അരിച്ചുപെറുക്കി.

തെളിവ് ഒരു തരിയാണെങ്കിലും അത് കണ്ടെത്തണം എന്ന വാശി എല്ലാവരിലും ഉള്ളത് പോലെ.

ഇടക്ക് ഗ്രൂപ്പ്‌ ലീഡേഴ്‌സ് പരസ്പരം തമ്മിൽ സംസാരിക്കുന്നുണ്ട്.കൂടെയുള്ള മറ്റുള്ളവരോട് അഭിപ്രായം തേടുന്നുമുണ്ട്. അവരുടെ ഓരോരുത്തരുടെയും വിലയിരുത്തലുകൾ എഫ് ഐ ആറിൽ കുറിക്കപ്പെട്ടു.

അതോടൊപ്പം തന്നെ ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിലും പോലീസിന്റെ കണ്ണുകൾ തിരയുന്നുണ്ടായിരുന്നു,സംശയം തോന്നുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെ,ഈ സമസ്യക്ക് തുമ്പ് തരാൻ കഴിയുന്നവനെ.പക്ഷെ അങ്ങനെ ഒരു മുഖം ആരുടെയും കണ്ണിൽ പെട്ടില്ല,എല്ലാവരിലും ചൂട് വർത്ത കിട്ടിയതിന്റെ തിളക്കം മാത്രമായിരുന്നു.ചായക്കടയിലും കവലയിലും നിന്ന് പറയാൻ എരിവും പുളിയും നിറഞ്ഞ ചില എലമെന്റ്സ് അതിലുള്ളത് കൊണ്ടും ബോഡി കിടക്കുന്ന രീതിയും കൊണ്ട് അതൊന്ന് നേരിൽ കാണണം എന്ന് കരുതി വന്ന ജനക്കൂട്ടം മാത്രമായിരുന്നു അത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *