ആതിരയുടെ ഫ്ലാറ്റ് ജീവിതം [Restore] [അക്കാമ്മ]

Posted by

ആതിരയുടെ ഫ്ലാറ്റ് ജീവിതം

Aathirayude Flat Jeevitham | Author : Akkama


നഗരം ഉണര്‍ന്ന്‌ വരുന്നതെ ഉള്ളു, ആതിര പഞ്ഞിമെത്തയിൽ മുലകളെ ഉരുമ്മി കമിഴ്ന്ന് കിടപ്പായിരുന്നു. അവളുടെ പട്ടുപോലെയുള്ള കൊലുസണിഞ്ഞ കാലുകൾ പാതിയും നഗ്നമായിരുന്നു. ഒച്ചയില്ലാതെ കറങ്ങുന്ന ഫാൻ കാറ്റിൽ അവളുടെ നിതംബം മൂടുന്ന കറുത്ത മുടിയിഴകൾ പതിയെ ആലോലപെട്ടു. കണ്ണ് പയ്യെ പയ്യെ തുറന്നവൾ മെത്തയിൽ ഹരിയെ തിരഞ്ഞു, ഒരു നിമിഷത്തെ പരിഭ്രമത്തിനു ശേഷം ആണ് അവള്‍ ഓര്‍ത്തത് ഹരിയുടെ ഷിഫ്റ്റ്‌ ഇന്നു മാറുകയാണെന്ന കാര്യം.

 

ഇതാണ് ഈ സോഫ്റ്റയര്‍ എഞ്ചിനീയറെ കല്യാണം കഴിച്ചാല്‍ ഉള്ള കുഴപ്പം, എപ്പൊഴൊക്കെ ആണ് ഇറങ്ങി പോകുന്നത് എന്നറിയാന്‍ പറ്റില്ല. നല്ല സാലറിയുണ്ട് പക്ഷെ പറഞ്ഞിട്ടെന്താ ഹരിക്കൊന്നിനും സമയമില്ല! തന്റെ അഴകും മേനി കൊഴുപ്പും കണ്ടു തന്നെയാണ് ഹരി തന്നെ കെട്ടിയത്. പക്ഷെ കിടപ്പറയിൽ കൊതിതീരെ ഒരു ആണിനെ അനുഭവിക്കാൻ അവൾക്കും കൂടെ ഭാഗ്യം വേണ്ടേ.

 

ആ സുഖം അറിയാൻ കൊതിച്ചു കൊതിച്ചു കല്യാണം കഴിച്ചവളാണ് ആതിര. പക്ഷെ കെട്ടിന്റെ അന്ന് രാത്രി തന്നെ ഹരി അത്രയ്ക്ക് പോരെന്നു അവൾക്ക് മനസ്സിലായിരുന്നു. എങ്കിലും അവളത് പുറമെ പ്രകടിപ്പിച്ചില്ല. ഒരു പതിവ്രതയുടെ ചിട്ടയിൽ അതും പെടുമല്ലോ!.

ഹരി ഇനി വരുമ്പഴെക്കും വൈകുന്നേരം ആകും. അതുകൊണ്ടു ലഞ്ച് ഒന്നും ഉണ്ടാക്കിയില്ലേലും കുഴപ്പമില്ല, പിന്നെ ഇന്നലത്തെ കറികള്‍ ഒക്കെ ഒന്നു ചൂടാക്കി എടുക്കാം. ഇനിയിപ്പൊ കുറേ കൂടി കഴിഞ്ഞു എഴുന്നേൽക്കാം, ആതിര പുതപ്പു തല വഴി മൂടി വീണ്ടും കിടന്നു. അപ്പുറത്തെ മാർട്ടിൻ അങ്കിളിന്റെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്നും എതൊ ഒരു തമിഴ് പാട്ടു ഉച്ചത്തില്‍ വെച്ചിരിക്കുന്നതിനാല്‍ ഇനി ഉറങ്ങാന്‍ പറ്റും എന്നു തോനുന്നില്ല. മനുഷ്യനെ ബുദ്ദിമുട്ടിക്കാന്‍ വേണ്ടി ഇങ്ങനെ പാട്ടു വെക്കരുത്‌ എന്നു ഹരി പലവട്ടം അങ്കിളിനോട് പറഞ്ഞതാണ്,

പക്ഷെ പറയാം എന്നല്ലാതെ എന്തു ഫലം, ഹരിയുടെ ഫ്ലാറ്റിന്റെ സൈഡ് ലാണ് മാർട്ടിൻ ഗോമസ് എന്ന മലയാള സിനിമയിലെ 100 കോടി ക്ലബ് പ്രൊഡ്യൂസറുടെ ഫ്ലാറ്റ്. ആളാണ് ഇപ്പൊ മലയാള സിനിമയുടെ നെടുന്തൂൺ. അഞ്ചരയടിയിലും ഉയരവും പൊക്കവും അതിനൊത്ത വണ്ണവും ഉള്ള അയാളെ കാണുന്നത്‌ തന്നെ പേടി ആണ് എല്ലാര്‍ക്കും. മുടിയും താടിയും വളർത്തിയിട്ടുണ്ട്. അയാളുടെ തോളിന്റെ ഉയരം പോലും ആതിരയ്ക്കില്ല. ആള് കാണാൻ നല്ല ഗ്ലാമർ ഒക്കെയാണ്.! പക്ഷേ വെള്ളമടിച്ചു ഫ്ലാറ്റിന്റെ സെക്രട്ടറിയെ തല്ലിയ സംഭവമൊക്കെ ഒതുക്കി തീർത്തത് എല്ലാര്ക്കും അറിയുന്ന കാര്യവുമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *