വൈദ്യന്റെ മരുമകൾ 2 [പോക്കർ ഹാജി]

Posted by

വൈദ്യന്റെ മരുമകൾ 2

Vaidyante Marumakal Part 2 | Author : Pokker Haji

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ… ഒരൊറ്റ കഥയെ വെട്ടിമുറിച്ച് അഞ്ചെണ്ണമാക്കിയതിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ഭാഗം ആണിത് ..എഴുതി വന്നപ്പോൾ കുറെ വലുതായി പോയി.അത്രയും വലുതായാൽ ആരും വായിക്കാൻ മിനക്കെടില്ലെന്നു തോന്നി അതിനാലാണ് വെട്ടി മുറിക്കേണ്ടി വന്നത്.ആയതിനാൽ ചില ഭാഗങ്ങളിൽ കമ്പി കുറയാനും കൂടാനും സാധ്യത ഉണ്ട്…ആദ്യഭാഗത്തിൽ കമന്റായി ഇത് ഞാനിട്ടിരുന്നു ഒന്നര ദിവസമായിട്ടും കമന്റ് മോഡറേഷനിൽ കിടക്കുന്നതു കൊണ്ടാണ് അതെ കമന്റ് ഇവിടെ ചേർക്കുന്നത് ..എല്ലാ വായനക്കാർക്കും നന്ദി …

പോക്കർ ഹാജി


 

ശ്രീജ എണീറ്റു പോയി പാത്രവുമൊക്കെ കഴുകി വെച്ച് അടുക്കളയും വൃത്തിയാക്കി വെച്ച്. സമയം നോക്കിയപ്പോൾ ഒമ്പതു മാണി ആകുന്നതേ ഉള്ളൂ.എന്നാലും കിടക്കാം എന്ന് കരുതി എടുത്ത് വെച്ച വഴുതനങ്ങയും എടുത്ത് റൂമിൽ കൊണ്ട് വെച്ചിട്ടു പിന്നെ പോയി ടീവീം ഹാളിലെ ലൈറ്റുമൊക്കെ ഓഫാക്കി ബെഡ് റൂമിലേക്ക് ചെന്നിട്ടു കട്ടിലിലേക്ക് ലാപ് ടോപ്പൊക്കെ എടുത്ത് വെച്ച് കൊണ്ട് അക്ഷമയോടെ വീണ്ടും തുടയിടുക്കിൽ ചൊറിഞ്ഞു.

ശ്ശെടായിതു എപ്പോ തുടങ്ങിയതാ സാമാനത്തിൽ ഈ ചൊറിച്ചിൽ ഇങ്ങനെമുണ്ടോ ഒരു കടി.ഓ ഇവളിനി വഴുതനങ്ങാ കേറാതെ അടങ്ങത്തില്ല ശ്രീജ കട്ടിലിലേക്ക് ഒരു കാൽ കേറ്റി വെച്ചിട്ടു തന്റെ പൂർത്തടത്തിലൂടെ വിരലോടിച്ചു.ഷഡി ഇല്ലാത്തതിനാൽ മാക്സിക്ക് പുറത്ത് കൂടെ പൂർച്ചാലിൽ വിരലിട്ടു ഇതളുകൾ കശക്കിക്കൊണ്ട് അതിന്റെ പുറത്ത് കൈ പരത്തി മെല്ലെ അടിച്ചു കൊണ്ട് കൊഞ്ചിപ്പറഞ്ഞു

““…എടിയെടി ഒന്നടങ്ങ്‌ … നിങ്ങൾക്കുള്ളത് തരാം.ഇവിടെ മനുഷ്യനൊന്നു റെഡിയാവട്ടെ പിള്ളാരെ. ““…ഡി നിനക്കുള്ള വഴുതനങ്ങയൊക്കെ റെഡിയാ ഇനി ഞാനൊന്ന് കിടന്നാൽ മാത്രം മതി

എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ടവൾ മാക്സി തല വഴി ഊരിയെടുത്തു.മുറുക്കിക്കെട്ടിയിരുന്ന അവളുടെ ബ്രെസിയറിനുള്ളിൽ കിടന്നു മുലകൾ രണ്ടും തുറന്നു വിടാൻ മുക്രയിട്ടു കൊണ്ട് തുള്ളിത്തുളുമ്പി.ശ്രീജക്കു തന്റെ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ വെപ്രാളം കണ്ട് ഒരു ചെറിയ പുഞ്ചിരിയോടെ കൈ പിന്നിലേക്കിട്ടു ബ്രെസിയറിന്റെ കൊളുത്തൂരി.തുറന്നു വിട്ട അണക്കെട്ടു പോലെ അവളുടെ വെളുത്ത് കൊഴുത്ത മുലകൾ രണ്ടും പുറത്തേക്കു ചാടി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *