കോളേജിലെ കളികൾ 1 [Mannunni]

Posted by

കോളേജിലെ കളികൾ 1

Collegile Kalikal Part 1 | Author : Mannunni


ഹായ് ഗയ്‌സ്,ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥ ആണ് അതുകൊണ്ട് തെറ്റ്കുറ്റങ്ങൾ സാദരം ക്ഷമിക്കുക. കോളേജ് വിദ്യാഭ്യാസ കാലത്ത് നടക്കുന്ന ഒരു കളിയെ പറ്റിയാണ് നിങ്ങളോട് പറയാൻ പോകുന്നത്.

കോഴിക്കോട് ജില്ലയിലെ പ്രസിദ്ധമായ ഒരു ഗവൺമെന്റ് കോളേജിലെ ടീച്ചർമാർ ആണ് സ്വപ്നയും സൗമ്യയും. വയസ്സായ മാഷുമാർ മുതൽ വയസ്സ് അറിയിച്ചു തുടങ്ങിയ പിള്ളേരുടെ വരെ വാണ റാണിമാർ ആണ് ഇവർ രണ്ടു പേരും, എന്ന് പറഞ്ഞു അവിടെയുള്ള ബാക്കി ടീച്ചർമാർ ചരക്കുകൾ അല്ലെന്നല്ല പക്ഷെ ഈ രണ്ടു മുതലുമായിട്ട് തട്ടിച്ചു നോക്കിയാൽ ഇവരുടെ തട്ട് താണ് തന്നെ ഇരിക്കും.

ഇനി സ്വപ്ന ടീച്ചറെ പറ്റി പറയുവാണേൽ “കയം” സിനിമയിലെ ശ്വേത മേനോനെ പോലെ തന്നെ ആണ് ലുക്ക്‌ , ഏതാണ്ട് അത്ര തന്നെ ഉയരവും അതേ ബോഡി ഷെയപ്പും.ഭർത്താവ് മർച്ചെന്റ് നേവിയിൽ ആയതിനാൽ ഇവിടെ ഭർത്താവിന്റെ വയസ്സായ അമ്മയും ആയിട്ട് ആണ് താമസം. 34 വയസ്സുള്ള സ്വപ്നക്ക് 3 വയസ്സുള്ള ഒരു മോൻ ഉണ്ട്. പിന്നെ കോളേജിൽ വരുമ്പോൾ സാരി ആണ് സ്വപ്നയുടെ സ്ഥിരം വേഷം അതുകൊണ്ട് എന്താ കണക്ക് ആണ് പഠിപ്പിക്കുന്നത് എങ്കിൽ പോലും എക്സ്ട്രാ ക്ലാസിന് വരെ ആൺപിള്ളേർ എല്ലാരും പ്രേസേന്റ് ആയിരിക്കും.

“സാരിക്ക് ഇടയിലൂടെ ആ കൊഴുത്ത മുലയിൽ ഒന്ന് നോക്കി പോയാൽ പിന്നെ എന്റെ സാറേ, ചുറ്റും ഉള്ളത് ഒന്നും കാണാൻ പറ്റൂല്ല” എന്നാണ് അവന്മാർ അന്യോന്യം പറയാറ് . വയറും പൊക്കിളും കഴിവതും മറച്ചു ആണ് സ്വപ്ന സാരി ഉടുക്കാർ എന്നാലും ചില സമയങ്ങളിൽ അവൾ അറിയാതെ ചിലരൊക്കെ ആ വയറിന്റെ ഭംഗിയും പൊക്കിളിന്റെ ആഴവും ഓക്കെ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

ഉദാഹരണത്തിന് സ്വപ്ന എന്നും ബസിലാണ് കോളേജിലേക്ക് വരാറ്, സ്വപ്നയുടെ പൂമേനി കാണാൻ വേണ്ടി മാത്രം ആ ബസിൽ കേറുന്ന ആണുങ്ങൾ ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞാൽ അത് വിശ്വസിക്കാത്തവരായി ആരും ഉണ്ടാവില്ല ഇതും പോരാഞ്ഞിട്ട് സ്വപ്നയ്ക്ക് സീറ്റ്‌ കിട്ടല്ലേ എന്ന് നേർച്ച നേർന്നവർ വരെ ആ കൂട്ടത്തിൽ ഉണ്ട്. ആരെയും കമ്പിയാക്കുന്ന മുഖസൗന്ദര്യത്തിന് ഒപ്പം കനത്ത മുലകളും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും പിന്നെ സാരിക്കുള്ളിൽ വിങ്ങിപ്പൊട്ടുന്ന കുണ്ടിയും ആയി കഴിവതും ബസിന്റെ മുൻഭാഗത് ഒരു ഉത്തമ പതിവ്രതയെ പോലെ ആണ് അവൾ നിൽക്കാർ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *