🎪കൊച്ചിൻ കാർണിവൽ 3 [Harry Potter]

Posted by

 കൊച്ചിൻ കാർണിവൽ 3

Cochin Carnival Part 3 | Author : Harry Potter

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


 

കഥ വായിക്കുന്നവർ ❣️ ബട്ടൺ ഞെക്കിയിരുന്നെങ്കിൽ നന്നായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഭാഗതിനു നിങ്ങൾ തന്ന സ്നേഹത്തിനു നന്ദി ❣️.

മാഡം….

ഞാനവളെ വിളിച്ചു. ആ ടൈറ്റ് ജീൻസിൽ വീർപ്പുമുട്ടി നിൽക്കുന്ന ആ ചന്തികൾ അല്പംകൂടി പിറകിലേക്ക് തള്ളിയ ശേഷം അല്പം ചരിഞ്ഞവൾ എന്നെ നോക്കി…

 

(തുടരുന്നു…..)

 

—————–———————————————-

“യൂ ഫ്രം ഇവ ഗ്രൂപ്സ്….?”തിരിഞ്ഞു നിന്ന് എന്നെ നോക്കിയ ശേഷം അവൾ ചോദിച്ചു.

“യെസ് മാം.. അഭി…”ഷേക്ക്‌ ഹാൻഡിനായി ഞാനവൾക്ക് കൈ നീട്ടി. എന്നാൽ തിരിച്ചെനിക്ക് ഷേക്ക്‌ ഹാണ്ട് തരാതെ “ലെറ്റസ്‌ ഗോ “എന്ന് പറഞ്ഞവൾ തിരിഞ്ഞു. ആരംഭത്തിലേ അപമാനം…🤧.ഞാൻ ഡ്രൈവർ ചേട്ടനെ ഫോൺ ചെയ്ത് കാർ എത്തിച്ചു. ടിക്കിയിൽ അവളുടെ ലേഗേജ് വെച്ചു തിരിഞ്ഞപ്പോൾ കാറിനുള്ളിൽ കേറാതെ എന്നെ തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുവാരുന്നു ചന്ദ്രിക..

“എന്തുപറ്റി മാഡം…”ഒരു സംശയത്തോടെ ഞാനവളെ നോക്കി.

“ഓപ്പൺ ഇറ്റ്..”കാറിന്റെ ബാക്ക് ഡോർ നോക്കി അവൾ പറഞ്ഞു.

ഓ പിന്നെ.. പൂറിക്ക് ഡോർ തുറന്നാൽ കൈ ഉരുകിപ്പോകുമായിരിക്കും. കൂടെ നിന്ന ഡ്രൈവർ ചേട്ടനെ നോക്കി ഇതെന്ത് മൈര് എന്ന രീതിയിൽ ഞാനൊരു നോട്ടം നോക്കി. ഡ്രൈവർ ചേട്ടൻ ഡോർ തുറക്കാൻ പോയെങ്കിലും ഞാൻ അതിന് മുൻപേ ഡോർ തുറന്നു.

വണ്ടിയിൽ വെച്ചു അവളോട് അല്പം സംസാരിച്ച് ചാക്കിലാക്കാം എന്നായിരുന്നു ആദ്യം കരുതിയത്, പക്ഷെ കേറിയപ്പോൾ മുതൽ അവളുടെ ഒടുക്കത്തെ ഫോൺ വിളി. ഇടക്ക് കയറി സംസാരിച്ചിനി വേറെ സീൻ ആക്കണ്ട എന്ന് കരുതി.10 മിനുട്ടിൽ തന്നെ റൂം ബുക്ക്‌ ചെയ്ത ഹോട്ടലിൽ എത്തി. അവിടെയൊരു പ്രീമിയം റൂം തന്നെ അവൾക്കായി ബുക്ക്‌ ചെയ്തിരുന്നു. ചെക്ക് ഇൻ ചെയ്ത ശേഷം അവളുടെ കൂടെ റൂം വരെ ഞാൻ പോയി.ആഹ്..പറയാൻ മറന്നു, ഇവൾക്ക് മലയാളം അറിയാം കേട്ടോ. അവളുടെ അച്ഛൻ മലയാളിയും അമ്മ തമിഴും ആണ്. ഓസ്ട്രേലിയ സെറ്റിൽഡ് ആണെന്നെ ഉള്ളു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *