ഡെയ്സി [Benhar]

Posted by

ഡെയ്സി

Daisy | Author : Benhar


കഥ എഴുതി ശീലം ഒന്നും ഇല്ല ഒരു ശ്രേമം മാത്രം ആണ്‌ . ഇഷ്ടപെട്ടൽ അതു കമന്റ്‌ ആയും ലൈക്‌ ആയും രേഖപെടുത്തുക

ഈ കഥ നടക്കുന്നത് എറണാകുളതു ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ആണ്‌. ഇത് ശ്യാംമിന്റെ കഥ ആണ്‌ . ശ്യാംനെ കുറിച് പറയുക ആണെങ്കിൽ ഒരു സാധാരണ പയ്യൻ പ്രേത്യേകിച്ചു ഒരു കഴിവും അവനു ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ക്ലാസ്സിൽ ആണെങ്കിലും ഒരു ആവറേജ് സ്റ്റുഡന്റ് മാത്രം ആയിരുന്നു. പക്ഷെ അവനു ദൈവം ഒരു കാര്യം കൊടുത്തു അവന്റെ ലിഗം അതിനു പ്രായത്തിൽ കവിഞ്ഞ വളർച്ച.

അവൻ പഠിക്കുമ്പോൾ ആണ്‌ അവനും അതു മനസിലായി തുടങിയത്. സ്കൂൾ ടോയ്ലറ്റ് പലപ്പോഴും മൂത്രം ഒഴിക്കുമ്പോൾ അവനു തോന്നാറുണ്ട് തന്റെ അടുത്ത് നിൽക്കുന്ന ആളുടെ കളും വലുതാണ് തന്ടെ കുണ്ണ എന്നു പക്ഷെ അവൻ അതിനെ കുറിച്ച് വലുതായിട് ഒന്നും ചിന്തിക്കാൻ നിന്നിന്നിട്ടില്ല എന്നതാണ് സത്യം.

അതു വരെ അവന്റെ ജീവിത രീതി എന്നു വച്ചാൽ കുട്ടുകാർ കൊടുക്കുന്ന കൊച്ചു പുസ്തകം വീട്ടിൽ കൊണ്ടു പോയി അതിലെ ഫോട്ടോ നോക്കി വാണം അടി ആയിരുന്നു ആവന്റെ ഹോബി. അവൻ ഈ പുസ്തകം നോക്കി ദിവസവും നാലുo അഞ്ചും ഒകെ വിടുമായിരുന്നു. അവനു കുടുതലും പ്രായം കുറഞ്ഞ സിനിമ നടി മാരുടെ വടയും തുടയും നോക്കി വിടുന്നതായിരുന്നു ഇഷ്ടം. അതു പോലെ മോഡേൺ ആയി ഡ്രസ്സ്‌ ഒകെ ഉടുത്തു ക്ലാസ്സിൽ വരുന്ന ടീച്ചർ മാരെ ഓർത്തും. ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ 25-30 ഇടയിൽ ഉള്ള പെണ്ണുങ്ങൾ ആയിരുന്നു അവനു ഇഷ്ടം . അങ്ങനെ അവിരെ ഓർത്തു വാണം അടിയുമായി ആവന്റെ ജീവിതം മുന്നോട്ടു പോയി. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ അവന്റെ കൂട്ടുകാരും ആയി ഒരു ദിവസം വൈകിട്ടു ഇരിക്കുമ്പോൾ. അവന്റെ കൂട്ടുകാരൻ പറഞു ഞാൻ ഇന്നലെ രാത്രി മുന്ന്പ്രാവിശ്യം വാണം അടിച്ചു അതിനു ശേഷം ഞാൻ ആകെ തളർന്നു പോയി എന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *