മൊഞ്ചത്തിക്ക് കിട്ടിയ സുഖം [iBOY]

Posted by

മൊഞ്ചത്തിക്ക് കിട്ടിയ സുഖം

Monchathikku Kittiya Sukham | Author : iBoy


 

ആറ് വര്ഷം മുൻപ് ആയിരുന്നു റെജിയയുടെ കല്യാണം. മലപ്പുറത്തുള്ള ഒരു പേരു കേട്ട കുടുംബത്തിലേക്ക്ആണ് റെജിയയെ കെട്ടിച്ചു വിട്ടത്. സഹൽ ആണ് റെജിയടെ ഭർത്താവ്, സഹൽ വിദേശത്ത് ബിസിനസ്സ്ആണ്. അഞ്ചു വയസ്സുള്ള മോൻ ഉണ്ടെന്ന് റെജിയയെ കണ്ടാൽ പറയില്ല, സഹൽ ഇപ്പോഴും റെജിയയോട്പറയും

“പെണ്ണ് കാണാൻ നിന്റെ വീട്ടിൽ വന്നപ്പോ എങ്ങനെയോ അതുപോലെ തന്നെ ഉണ്ട് ഇപ്പോഴും”

ശരിയാണ്, റെജിയ ആവിശ്യത്തിന് ഭക്ഷണം കഴിച്ചും തിങ്കൾ വ്യായ്യം നോമ്പ് പിടിച്ചും ശരീരം നല്ലപോലെനോക്കിയിരുന്നു . സഹലിന്റെ കൈപ്രയോഗത്തിൽ ചെറുതായി ചാടിയ മുലയും കുണ്ടിയുമല്ലാതെറെജിയക്ക് ഈ വർഷത്തോളം വേറെ മാറ്റങ്ങളൊന്നും വന്നില്ലായിരുന്നു.

ഒരാളെ പോലും തെറ്റായി നോക്കുവാൻ പ്രരിപ്പിക്കാത്ത രീതിയിലായിരുന്നു റെജിയടെ വസ്ത്രധാരണം, വീട്ടിൽ ഉപ്പാന്റെ അടുത്ത് പോകുമ്പോ പോലും തെന്നിക്കിടക്കുന്ന തട്ടം പോലും ശെരിയാകിട്ടെ റെജിയപോകാറുള്ളയിരുന്നു.

സഹൽ കല്യാണത്തിന് മുൻപ് ജിമ്മിൽ പോയി ശരീരം നോക്കിയിരുന്നു, കല്യാണം കഴിഞ്ഞതിനു ശേഷംബിസിനസ് മാത്രമായി ശ്രദ്ധ. അതോടെ തടിയും കൂടി വയറും ചാടി ആളാകെ മാറിപോയിരുന്നു, പക്ഷെഎന്നിരുന്നാലും റെജിയ മോനെയും പൊന്നു പോലെ നോക്കിയിരുന്നു.

അന്നൊരു വ്യാഴാഴ്ച ഉപ്പാന്റെ അടുത്ത കൂട്ടുകാരന്റെ മകളുടെ കല്യാണമാണ്,

” മോളെ നീ വരുന്നില്ലേ ” അടുക്കളയിൽ പത്രം കഴികികൊണ്ടിരിക്കുന്ന റെജിയനോട് ഉമ്മ ചോദിച്ചു.

” ഇല്ലുമ്മാ…. ഞാൻ ഇന്ന് വ്യഴാഴ്ച നോമ്പ് എടുത്തിട്ടുണ്ട്, ” ഒരുങ്ങി ഇറങ്ങിയ ഉമ്മയോട് റെജിയ പറഞ്ഞു.

“ആ ശെരി മോളെ…എന്നാ മോനെ ഞങ്ങൾ കൊണ്ടോവാട്ടോ, നോമ്പും പിടിച്ച് അവനോട് തല്ലുണ്ടാകാനേനിനക്ക് നേരം കാണു. മോളെ.. ഇന്ന് ചിലപ്പോ സുധി ഗ്യാസ് കൊണ്ടോരും, പൈസ ഫ്രിഡ്ജിന്റെ മുകളിൽവെച്ചിട്ടുണ്ട് , വെരുവാണേൽ എടുത്ത് കൊടുത്തേക്കണേ “

“ശെരിയുമ്മ”

30 വയസുള്ള സുധി അവരുടെ ഒരു അയല്ക്കാര് ആണ്, കൃഷിയും ചെറിയ ബ്രോക്കർ പണിയുമാണ്സുധിയുടെ വരുമാനം. റെജിയടെ വീട്ടിലെ ഗ്യാസ് തീർന്നപ്പോ ഉമ്മ സുധിയോട് സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു. സുധിയുടെ വീട്ടിൽ ഉപയോഗിക്കാത്ത നിറക്കുറ്റി ഉണ്ടെന്നും അത് കൊണ്ടവരാമെന്നും സുധി ഉമ്മയോട്പറഞ്ഞിരുന്നു. സുധി ചാടി കയറി ഗ്യാസ് കൊണ്ടുവരാന്ന് പറഞ്ഞതുതന്നെ അഫ്നയെ ഓർത്തിട്ടാണ്.നല്ലവസ്ത്രധാരണത്തോടെ വിർത്തിയോടെ അടുക്കവും ചിട്ടയും ഉള്ള പെൺപിള്ളേരെ സുധിക്ക് ഒരു ഹരംആയിരുന്നു. അതിൽ സുധിക്ക് ഒരു ഓപ്ഷനും കൊടുക്കാത്ത ഒരുവളാണ് റെജിയ . റെജിയയെ കാണുന്നത്തന്നെ പ്രയാസമാണ്, എപ്പോഴും വീട്ടിലും ഇടക്ക് പുറത്തു പോകുവാണേൽ ഇക്കയുടെ കൂടെയോ ഉപ്പാടെകൂടെയോ ആയിരിക്കും. അത് കൊണ്ട് അവരുടെ വീട്ടിലേക് പോകുവാനുള്ള അവസരം കിട്ടുമ്പോ സുധിഅത് ഒഴിവാക്കാറില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *