അവൾ എന്റെ കാമുകി 2 [Sulthan]

Posted by

അവൾ എന്റെ കാമുകി 2

Aval Ente Kaamuki Part 2 | Author : Sulthan

[ Previous Part ] [ www.kambistories.com ]


[ എന്റെ ഉള്ളിൽ പ്രതേകിച് ഒരു കഥയില്ല. നന്നായി എഴുതാൻ അറിയില്ല. ഈ കഥയിൽ വരുന്ന ഓരോ കാര്യങ്ങളും ഓരോ സമയം തോന്നുന്ന ചിലതാണ്. ഞാൻ ഒരു ലോവ്സ്റ്റോറി എഴുഴുതനാണ് ശ്രമിക്കുന്നത് കണ്ടറിയാം എവിടെ എത്തും എന്ന്.തെറ്റുകളുണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക, അത് തുറന്നു പറയുക. ഞാൻ അത് തിരുത്താൻ ശ്രമിക്കാം. ഇനി വായിച്ചോളൂ…]


രാവിലെ എഴുന്നേറ്റു. എപ്പോഴും ഇല്ലാത്ത ഒരു പ്രതേക ഉന്മേഷം ഉണ്ടായിരുന്നു. സാധാരണ ഞാൻ രാവിലെ അടുക്കളയിലേക്ക് പോകാറില്ല രാവിലെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാത്തതുകൊണ്ട്. എന്ത്‌ ഭാഗ്യമാണെന്ന് അറിയില്ല രാവിലെ അടുക്കളയിൽ പോകാൻ തോന്നിയത്. കണി എന്നു വച്ചാൽ ഒരു അസൽ കണി കണ്ടു. പ്രതേകിച്ചു പറയാൻ കാരണം, എന്റെ വീടിന്റെ അടുത്ത് അതികം വീടുകളൊന്നും ഇല്ല. അതു കൊണ്ട് തന്നെ കമ്പിയടുക്കാൻ മാത്രം ഒന്നും കാണാറില്ല. കാണാൻ കിട്ടാറില്ല എന്നതാണ് സത്യം. അതുവിട്. ഞാൻ കണ്ടതെന്താന്ന് പറയാം.

ഉഷേച്ചി തേങ്ങ ചിരവുന്നു. നിലത്തിരുന്ന് അല്ല. സ്ലബ്ബിന്റ പൊക്കത്ത്. ഇന്നലെ ഇട്ട നൈറ്റി മാറ്റിയിരുന്നു. ഉഷേച്ചി എപ്പോഴും രാവിലെ കുളിച്ചിട്ടാണ് അടുക്കളയിൽ കയറാറ്.കുറച്ചധികം ടൈറ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വെള്ള കളർ ടോപ്പും ഇളം പച്ച ലെഗിൻസും. സ്ലബ്ബിന്റെ പോക്കത്ത് കയറിയുള്ള ആ ഇരുപ്പിൽ ലെഗിൻ ഒന്നുകൂടി ആ മുഴുത്ത തുടകളോട് ഒട്ടിച്ചേർന്നു കിടന്നു. ചെറുതായി ചതഞ്ഞ രണ്ടു വാഴതണ്ടുകൾ ആ അരയിൽ പിടിപ്പിച്ചു വച്ചതു പോലെയായിരുന്നു കാണാൻ.നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ള ഉഷേച്ചിക്ക് ടോപ്പും ലെഗിനും നല്ലോണം ചേരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഉഷേച്ചിയുടെ ശരീര ഭംഗി കൂട്ടുന്ന മുഖ്യ ഘടകമാണ് ചേച്ചിയുടെ മുലകൾ. അതങ്ങനെ നല്ലപോലെ ഉരുണ്ടു നിന്നു. സ്പോർട്സ് ബ്രാ ഉള്ളിലിട്ട പോലുണ്ട് കാണാൻ. കഴുത്തിലുള്ള മാല നീണ്ട് മുലചാലിന്റെ ഇടയിലൂടെ ഇറങ്ങി മുലകളിൽ മുത്തം വച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *