ടെക്സ്റ്റയില്‍സ് മമ്മി 1 [Pamman Junior]

Posted by

ടെക്സ്റ്റയില്‍സ് മമ്മി 1

Textiles Mammy Part 1 | Aiuthor : Pamman Junior


കൈനകരി! വിശാലമായ നെല്‍പ്പാടങ്ങള്‍ക്ക് നടുവിലായി ചെമ്മണ്‍പാത അവസാനിക്കുന്നത് പഴയ ആ ഇല്ലത്തിന് മുന്നിലാണ്.

2022 മാര്‍ച്ച് മാസത്തിലെ ഒരു ചൂടുള്ള മധ്യാഹ്നം.

ചെമ്മണ്‍ പാതയിലൂടെ പൊടിപറത്തി വെള്ള ഇന്നോവ ആ ഇല്ലത്തിന് നേരെ പാഞ്ഞടുക്കുന്നു. ആ വണ്ടി പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നിട്ടെന്നവെണ്ണം അറുപതിനടുത്ത് പ്രായമുള്ള ആരു കഷണ്ടിക്കാരന്‍, കൈലിയും ബനിയനുമാണ് വേഷം. അയാള്‍ ഓടിവന്ന് ഇല്ലത്തിന്റെ പായല്‍പിടിച്ച മതിലിനോട് ചേര്‍ന്നുള്ള ഗേറ്റുകള്‍ മലര്‍ക്കെ തുറന്നു.

കാര്‍ അടുത്തെത്തി. ഒന്ന് ബ്രേക്ക് ചവുട്ടിയിട്ട് തുറന്ന ഗേറ്റിലൂടെ ഇല്ലത്തിന്റെ മുറ്റത്തേക്ക് കടന്നു.

ഇന്നോവയുടെ പിന്നിലെ ഡോര്‍ തുറന്ന് നീലജീന്‍സും വെളുപ്പ് നിറത്തിലെ ഷര്‍ട്ടും ധരിച്ച് കുളിംഗ് ഗ്ലാസ് വെച്ച മുപ്പത്തിയെഴുകാരി പുറത്തേക്കിറങ്ങി. ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും അതിന് താഴെ വീതിയേറിയ നിതംബവും ഷര്‍ട്ടിന് മുകളില്‍ ഇരു തോളുകള്‍ക്കും താനെ ഉരുണ്ടുന്തി നില്‍ക്കുന്ന മുലകളും ഉള്ള സ്ത്രീ.

അറുപതിനടുത്ത് പ്രായമുള്ള ഗേറ്റ് തുറന്ന വൃദ്ധന്‍ തൊഴുകൈകളോടെ അവര്‍ക്ക് മുന്നിലേക്ക് എത്തി.

”മാധവേട്ട എന്തായിത് കൂപ്പുകൈയൊന്നും വേണ്ടാട്ടോ…ഞാനൊരു ഐപിഎസ് ആയെങ്കിലും പണ്ട് എന്നെ ഈ ഒക്കത്ത് എടുത്ത് അംഗനവാടി മുതല്‍ പഠിപ്പിക്കാന്‍ കൊണ്ടുപോയിരുന്ന എന്റെ സ്വന്തം മാധവേട്ടന് മുന്നില്‍ ആ കൊച്ചുകുട്ടി തന്നെയായിരിക്കും ഈ ജ്യോതി…”

”ജ്യോതികുഞ്ഞ് വരുന്നതറിഞ്ഞ് എന്റെ മനസ്സ് നിറയെ സന്തോഷായിട്ടോ…”

ജ്യോതി ഐപിഎസ് ചുറ്റുമൊന്ന് കണ്ടോടിച്ചു.

”മാധവേട്ടന്റെ ആ സന്തോഷം എനിക്ക് മനസ്സിലാവുന്നുണ്ട്. ഈ പരിസരമൊക്കെ ഇത്ര വൃത്തിയാക്കി എന്നെ സ്വീകരിക്കാന്‍ കാത്തിരിക്കയായിരുന്നല്ലേ… ഇനി മാധവേട്ടന്‍ ഇവിടെയുണ്ടാവണം. കിരണ്‍… ആ ബാഗൊക്കെ അകത്തേക്ക് എടുത്ത് വെച്ചോളൂ… എന്നിട്ട് മോന്‍ തിരികെ പൊയ്‌ക്കോ. ഇവിടിപ്പോള്‍ സ്റ്റേഷനിലെ വണ്ടിയുണ്ടാവൂല്ലോ… ”

”ശരി മാഡം…” ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റില്‍ നിന്ന് ഡ്രൈവര്‍ കിരണ്‍ പുറത്തേക്കിറങ്ങി ഇന്നോവയുടെ ഡിക്കി തുറന്നു.

”പിന്നെ മാധവേട്ടോ… എന്തൊക്കെയുണ്ട് വിശേഷങ്ങള്‍…” ജ്യോതി ഐപിഎസ് മാധവേട്ടന്റെ തോളില്‍ കൈയ്യിട്ടു. വിയര്‍പ്പ് കണങ്ങള്‍ നിറഞ്ഞ ആ തോളില്‍ ജ്യോതി യുടെ മാംസളമായ കൈകള്‍ അമര്‍ന്നപ്പോള്‍ മാധവേട്ടന്റെ ഉള്ളിലൊരു കൊള്ളിയാന്‍ മിന്നി. വിയര്‍പ്പിന്റെ പശിമ തന്റെ കയ്യില്‍ ഒട്ടി എന്നറിഞ്ഞിട്ടും ജ്യോതി കൈ പിന്‍വലിക്കാതെ കൂടുതല്‍ ശക്തിയായി മാധവേട്ടനെ തന്റെ ശരീരത്തോട് ചേര്‍ത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *