മുത്തച്ഛനും കൂട്ടുകാരനും [shalini]

Posted by

മുത്തച്ഛനും കൂട്ടുകാരനും

Muthachanum Koottukaaranum | Author : Shalini


പീറ്റർ കൊച്ചു മരിയയുടെ ചക്കയിൽ പീറ്ററിന്റെ ഗദ കയറ്റി അവളെ വിവിധ രീതിയിൽ ഊക്കി പൊളിച്ചു മരിയയുടെ ചക്ക നിറഞ്ഞു കവിയാൻ മാത്രം പാൽ ഒഴിച്ച് കൊടുത്തു അവളെ സുഖിപ്പിച്ചത് ആണിത്‌.
പീറ്ററും ജോണും കൂടെ മരിയയെ കളിച്ച കഥ. പീറ്റർ കൂട്ടുകാരന്റെ കൊച്ചു മകൾ മരിയയെ കളിച്ച കഥ. ജോൺ പീറ്ററിനോട് കൊച്ചുമകൾ മരിയയെ കളിക്കുന്ന കാര്യം പറഞ്ഞത് മുതൽ പീറ്റർ കുണ്ണയും കുലപ്പിച്ചു കട്ട വെയ്റ്റിങ് ആയിരുന്നു. അന്ന് രാവിലെ ജോൺ വിളിച്ചു മരിയയെ ഒപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് വരാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ സ്വർഗം കിട്ടിയ പോലെ ആയിരുന്നു പീറ്ററിന്‌ തോന്നിയത്.
ജോൺ വീട്ടിൽ പാഞ്ഞെത്തിയ പീറ്ററിനോട് അകത്തു സാറാമ്മ മരിയയെ സെറ്റാക്കുവാ എന്ന് പറഞ്ഞു.പീറ്ററും ജോണും പ്ലാനുകൾ ചർച്ച ചെയ്തു. മരിയയുടെ മമ്മിയെ വിളിച്ചു വരുത്തുന്ന കാര്യം പറഞ്ഞു. പീറ്ററിന്റെ കുണ്ണ അത് കേട്ടപ്പോൾ മുണ്ടിൽ കിടന്നു വീണ്ടും വെട്ടി. ആനിയുടെ കുണ്ടിയുടെ കാര്യം ഓർത്തു ആയിരുന്നു അത് .
ജോൺ മകനെ വിളിച്ചു ആനിയെ കുറച്ചു ദിവസത്തേക്ക് വിടാൻ പറഞ്ഞു. ആദ്യം ഒന്ന് മടിച്ചെങ്കിലും ആനിയും കൂടെ പറഞ്ഞപ്പോൾ മകൻ ഓക്കേ പറഞ്ഞത് പീറ്ററിനെയും ജോണിനെയും സന്തോഷിപ്പിച്ചു. മകൻ പോയിക്കഴിഞ്ഞു ആനി വിളിച്ചപ്പോൾ ജോൺ ലേശം സംശയിച്ചു. ഇനി അവൾക്കു എന്തേലും സംശയം തോന്നിയോ എന്ന്.
ആനി: അപ്പാ, ഇപ്പൊ എന്താ അത്ര അത്യാവശ്യം?
ജോൺ : അത് പിന്നെ സാറാമ്മ എന്തോ പറഞ്ഞു അവളുടെ വീട്ടിൽ പോയി, അതാ.
ആനി: അത് മാത്രേ ഉള്ളോ അപ്പാ?
ജോൺ : അതെന്താ മോളെ അങ്ങനെ ചോദിച്ചേ?
ആനി: അല്ല, ഒരു ഉടായിപ്പു ഉണ്ടോന്നു?
ജോൺ : ആഹാ, അങ്ങനെ തോന്നിയോ? ഉണ്ടേൽ?
ആനി: അല്ല, എന്നാലും ഒന്നുമില്ല. ഞാൻ അങ്ങ് വരും.
ജോൺ : അത് കൊള്ളാം. നീയാടി എൻെറ മരുമോൾ.
ജോൺ : കയ്യിലിരിപ്പ് മരുമകളോട് പോലെ അല്ലല്ലോ!
ജോൺ : അത് പിന്നെ നീ ഒരു ആറ്റൻ ചരക്കു അല്ലെ!
ആനി: അപ്പാ, എന്തുവാ? ഞാൻ മരുമോളല്ലേ?
ജോൺ : അതിനു? ചരക്കു ചരക്കു തന്നെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *