പെരുംകഴപ്പി [കാന്താരി]

Posted by

പെരുംകഴപ്പി

PerumKazhappi | Author : Kanthari


ആദ്യമായി എഴുതുന്ന കഥ ആണ്..തെറ്റുണ്ടെങ്കിൽ പറയണേ..

ജോലി അന്വശിച്ച് നടന്ന പാവം പെൺകുട്ടിയെ മൂത്ത കഴപ്പി ആക്കി മാറ്റി അവളെ കളിപ്പിക്കുനn കഥ ആണ് ഇത്…

നമ്മുടെ നായികയെ പറ്റി പറയാം.പേര് ജാസ്മിൻ.ആൾ ഡിഗ്രീ കഴിഞ്ഞ് ജോലിക്ക് ശ്രമിക്കുന്നു… ഒരുപാട് അന്വശിച്ചിട്ടും നല്ല ജോലി ഒന്നും കിട്ടിയില്ല..കാണാൻ വലിയ സൗന്ദര്യം ഒന്നും ഇല്ലെങ്കിലും അവൾടെ ചക്ക പോലെതെ മുല മാത്രം മതി നോക്കി നിന്ന് പോകാൻ..അങ്ങിനെ  ഒരു ഇൻ്റർവ്യൂ കഴിഞ്ഞ് വരുന്ന വഴിക്ക് ജാസി ഉമ്മക്ക് മരുന്ന് വെടിക്കൻ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ കയറി..അവിടെ മരുന്ന് എടുത്ത് കൊടുക്കുന്നത് അവൾടെ പാഴയ ഒരു സുഹൃത്ത് നജീബ് ആണ്… പണ്ടും അവൻ്റെ നോട്ടവും സംസാരവും ഒന്നും ശരിയല്ല…

എല്ലാ. നീ ന്താ ഇവിടെ

ഞാൻ ഒരു ഇൻ്റർവ്യൂന് വന്നതാ…

എന്നിട്ട് എന്തായി

ഓ.പ്രതീക്ഷ ഇല്ല…. ഒരുപാട് ആയി. ഞാൻ നടക്കുന്നു.. ന്തെലും ഒരു ജോലി കിട്ടിയ വീട്ടിൽ കുറച്ചഎങ്കിലും സഹായം ആകും

എന്തെങ്കിലും ഒരു ജോലി മതിയോ

മതി..

എന്ന ഞാൻ ഒരു ജോലി തരട്ടെ…

 

എന്ത് ജോലി..

നീ കുറച്ച നേരം എൻ്റെ കൂടെ സമയം ചിലവിട്ടാൽ നിനക്ക് വേണ്ട ക്യാഷ് ഞാൻ തരാം..എന്ത് പറയുന്നു…

 

നീ എന്താ പറയുന്നെ

 

കാര്യം നിനക്ക് മനസ്സിലായില്ലേ ..അത് തന്നെ .എനിക്ക് നിന്നോട് മുഖവുര അവശ്യം ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നില്ല…നിന്നെ പണ്ട് മുതലേ എനിക്ക് ഒരു നോട്ടം ഉണ്ട്..പിന്നെ നീയും എത്ര എന്ന് വെച്ച ഇങ്ങനെ വികാരം പിടിച്ച് നിർത്തുന്നേ..നീ എൻ്റെ കൂടെ ഒന്ന് വന്നാൽ നിനക്ക് ഞാൻ സ്വർഗം കാണിച്ച് തരാം പൂറി മോളെ…

ഇതൊക്കെ കേട്ട് ജാസി അന്ധാളിച്ചു പോയി..

പെട്ടന്ന് അവൻ ജാസിയുടെ മുല പിടിച്ചു അമര്ത്തി..

Aahh.. അവള് ഒന്ന് പിടിഞ്ഞൂ..

പിന്നെ ചുറ്റും നോക്കി..ആരേലും കണ്ടോ..ഇല്ല .. അരും ഞങ്ങളെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല… ഒറ്റപ്പെട്ട കട അയത് കൊണ്ട് അടുത്ത് ഒന്നും ആരും ഇല്ല… അവനോട് കയ് എടുക്കാൻ പറയാൻ അവൾക്ക് തോന്നിയില്ല… അവൾ സ്വയം പിടിക്കരോക്കെ ഉണ്ടെങ്കിലും ഒരു ആൺ പിടിക്കുന്നത് ആദ്യമായി ആണ്…  വല്ലാത്തൊരു വികാരം തന്നെ മൂടുന്നത് അവള് അറിഞ്ഞു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *